[1/21, 7:30 AM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* _________________________ *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 31~32 Sexlife#Rabi#Basiru#Aruguntsu chapter#can't wait for the 33 chapter✍🏻💃🏻 _________________________ Sosai yake ƙwaƙularta abun sai kaji tsoro , don babu sananin daraja bare ƙima. Da gani kasan Wannan bariki ta fito . Dukan durinta yake yana danna mata lafiyayyun gotso wanda ko wani guda jin sa take kamar zata sheƙa don Daɗi . Ihu take yi tana faɗin Shiga Basiru ... Cigaba don Allah, Wayyo na manta komai Dadi Basiru , Cigaba ciki, ciki ,ciki Ashh Wayyyyo ni, Dannnna danna , Dannnna.....Hannun ta tasa tana shafa saman Durinta tare da girgizata tana ƙara banƙare masa kamar sanuwa Nonuwan ta sun kalli kudu da arewa wasu falau a zube babu sha'awa sai na iskancin . Aaaaashhhhh! Ta saki wani ihu tare da ban ƙarewa tana dannan yatsarta cikin Gidan Durin nata, tana sakin nishi tare da fara ambaliyyar fitar ruwa . Baya Basiru yayi yana zare Sarauniyar tasa mai wujijjiga Zawarawa irin su Rabi , yana cigaba da kaɗata da hannun sa yana wani girgiza ta tare da Kallon Rabi yana jan yaji da iska alamu bai ishesa ba . Bai gaji da cin Durin nata ba . Nishi ita kuwa take tana yar murmushi don taji dadi ta kuma ɗan ji a jikin ta , don Abin tsohon jini da sabo dole akwai banbanci . Matsawa yayi kusa da ita yana ƙara Girgiza buran sa tare da furta “ Juya , juya , juya da Sauri na saka ”. Tuni ta fahimci inda ya nufa duk da idanun sa a rufe suke baya ko iya buɗe su saboda ficewar hayyaci . Goho zaki mun Rabi , Goho , Goho juya da Sauri , Sshhhhh. Ya furta yana cigaba da girgiza Aswiran tasaa. Da Sauri Rabi ta juya jiki na Rawa kamar wani uban ta , tana dafe filo tare da Juya masa baya tana masa Goho daga Zaune , ko ina ya buɗe balau. Hannun sa yakai yana kunna fankar ɗakin don gumi ke karyo masa kana ya fara danna Shakiran tasa ciki yana fara cinta tare da buga mata gotso fafat fat fat . Uhhhhh Shhhhsh Basiru na Baby Ashhhh Wayyo gindi......Wayyo Ushhh Ciki Basiru na , Zan kawo wayyo zan kawo dadi .....Hannun sa yakai yana rufe mata baki tare da wani irin lanƙwaso da wuyar ta yana furta “ A'a Kar ki kawo ban gaji ba , barni naci gindinki da Daɗi Rabi Kamar baki taɓa Aure Washhhh Rabi Auren ki dole . Babu mai rabani dake ina sonki Rabi Wayyoo Dadi Gindin ya haɗu ki haɗa ciki Wayyo Daɗi na! Ashhh Buɗe Gwale mun ciki saka hannu Gwale na nitsa . Yana maganar yana wani irin sukuwa da tsalle cikin Durinta ji kake facal facal facal fattttt³ . Basiru duka kudin ka riƙe ka tara mana na Aure , Muyi Aure Basiru . Ta furta tana ƙara Gwale masa cinyoyin ta . Dukan su ba a hayyacin su suke ba , kowa yana kololuwar gushewar hayyaci . A haka suka shafe awanni kusan biyu zuwa uku . Gaba ɗaya sun yi ratata . Sai wuraren can sannan Rabi ta fara shirya wa don zuwa saƙon gidan Hajiya Atika, wato Wurin bokon ta Aruguntsu mai faɗi da cikawa a cewan su ”. ** Da wani irin sanɗa take buɗe hannun ta tare da tura Ɓakin labulen Ɗakin tsubbun boka Aruguntsu, kana cikin duniya Hannu na jinjina take furta “ Barka dai Boka Aruguntsu mai fadi da cikawa✊🏻” . Wani irin boka ne baƙiƙirin , fuskar shi abin tsoro ne , gashi tsoho ba dattijo ba , amma rayuwar sa ta ƙare a haka . Buɗe dafaffun haƙoransa yayi wanda suka yi jajir a ƙazance . Rabi Rabi duniya . Ya furta yana Mata alama da Wurin zama . Gaban sa ta zauna tana yashe baki tare da fara kora masa jawabi kan Abin dake tafe da ita . Inda Aruguntsu ya saki wani irin dariya kana yace “ Ki mun Abin Daɗi kawai Rabi , bana buƙatar ko sisin ki , amma zaki sha mamaki idan nace Miki zaki koma kiga halin da Gidan can yake ciki , don yanzu haka na tura masu da Aljani Kiribau , mai haɗin musiba kenan...yanzu Zakiji aure ya mutu a mintina biyu . Wani irin zabura Rabi tayi na farin ciki tana furta “ Yau Sai kace ya ishe ka Boka Aruguntsu, Yanzu dai Bara na fara ka gani . Tana maganan tare da Sauke jakar ta , Da mayafi tana Fara Yi masa tsirara alamu ta saba Da Wannan baɗalar . Wani irin mutuwar zaune yayi don yana Masifar son ganin nono . Ɗaga masa shi tayi tana sakin Murmushi tare da fiddo masa da harshe tana masa Alamun tsotso kana tace “ Zaka sha ...Bara nazo na baka kasha ka tsotsa ”. Rabi me kayan Dadi . Hahahaha! Ya furta yana wani sakin shaiɗanin dariya kana ya yi wani yarfe yarfen sa yana zubawa a cikin wani Tukunyar ƙasa yana fara kiran sunan Alhaji Adamu tare da Hajiya Falmata . Zama tayi a daga Gyefen sa bayan tayi tuffffff kana tace “ Yau Nine zan yi maka komai bana Son ka wahalar da ko ɗan yatsar ka ”. Aaaaashhhhh Kuma zan samu gamsuwa? . Turaa masa nonon ta tayi a baki tana fara masa tamkar ƙaramin yaro . Tare da kai hannun ta ɗaya tana shafa buran sa tare da lilaya ta tana wani irin mulmulata . Nan take jikin Aruguntsu ya fara kerma yana ƙara kiran sunan Aljani Kiribau don yayi Saurin Ƙaddamar da Aikin . Sai da ta gama rikita tsohon boka kana ta Karkace tana ɗaga ƙafarta da cinyarta tana cewa “ Shiga a haka kaji irin daɗin . Don Ni bana taɓa gajiya da jin gindin maza a jikina . Ta furta tana washe masa baki . Kullum daɗi kike dashi kamar suga Rabi . Wayyo zata katse zai fita Daɗi Rabi . Ya fara sambatu yana Wani tanƙware tanƙware . Ita ko ƙara shigar da Buran sa take yi da yaji duniya tana faɗin Daɗi Aruguntsu kar ka fitar , daɗi da daɗi ko ? . Wuce Daɗi Aljannar duniya kenan Suga na! Ya furta yana ƙara danna Buran sa cikin Durinta yana sakin Wasu irin sambatu . Babu Abun da ya kai nan Daɗi Rabi , gindinki da Dadi gobe ki dawo ki faɗa mun abin da kika gani idan kin koma . Tom Aruguntsu. Close the chapter 32🙌🏻✍🏻 mu haɗu a next chapter 33 . Don muji wasu ɓangarorin na labarin RAINON SOJA. ko wani hali Uncle Haidar yake ciki? Ina Ya Khalil ma ? Shin zai iya sukuni yayi dogon lokaci bai ga hurul ainin nasa ba? Ya maganan sauran jarumai, kowa da chaptern sa , and zamu iso kan su step by step inshallah . Kwana biyu ayuka sun mun yawa shiyasa muke fashin yin update but now alhmdlh komai yayi settle down . Zaku cigaba da samun update fiye da farko ma in Allah ya SO! Don Allah kar ki fitar mun da Wannan littafi haka kema kar ki karanta indai baki biya Ni ba . Regular payment ₦500 ne kacal Vip payment ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 don't call only WhatsApp 🙅🏻‍♀️ . If it's Vtu transfer send it via 09061466409 wannan kuma kira ne kaɗai ban da WhatsApp 🙌🏻 lav you all. [1/21, 10:35 AM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* _________________________ *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 33~34 _________________________ Close rabi's chapter let's continue to chapter 33 💃🏻✍🏻. Chapter for #Ma'eesha#Doctor Bulama#Ali haidar#nurse Narret#Hajiya Hajara#bushira#General sale yelwa house#mami#jidder#close with chapter 33~34 can't wait for the chapter 35💃🏻💃🏻. A matuƙar gigice ya tashi daga Zaunen da yake , gani tayi ya juya da Sauri yana barin Office Ɗin nata inda take masa bayani ita da Doctor Bulama akan matsalar ciwon Ma'eesha . Hada Ido suka yi da Doctor Bulama inda cikin Sauri ya furta “ mu bi bayan sa , ki yi ƙoƙarin.....Kai Doctor don Allah bakai ne zaka faɗa mun Aiki na ba , ai nasan aiki na Yallaɓai , ta furta tana Ficewa daga Office ɗin cike da tsayayya irin na likita da nurse . Fuuuuu da sauri ta biyo bayan Aliyu haidar inda tuni ya isa Special room ɗin da aka ƙwantar da Ma'eesha . A hankali yake tunano da Al'amura masu yawo a memory ɗin shi ”. Wayyo Uncle mutuwa xanyi . Huhhhhhwwww Saurin matsawa yayi inda yake jin sambatun ta , alamu barci take yi a wannan lokacin amma babu abin da take yi face mafarkin gata yana bata horon zama Soja . Tsugunawa yayi yana rage Tsawon sa gaban Gadon da take kwance dai dai wannan sa'ilin Nurse narret da Doctor Bulama na shigowa . Hannun sa yasa yana shafa Gyefen Saman Goshin ta kana rintse idanun sa . A hankali ya furta “ Na sauya komai , a yanzu ba zan takura Miki sai kinyi soja ba, Zan saka ki zama cikakkiyar mace Wanda ko wani ɗa namiji zai Alfahari dake Ma'eesha . You're always my champ. My whole world Ni kaɗai ne nasan hakan , Ya furta yana dafe ɓarayi guda na ƙirjin sa dake buga masa dai dai . Kallon Doctor Bulama Nurse narret tayi kana ta harare sa sai kuma ta taka a hankali tana isa inda Aliyu yake kamin tace “ Ka kwantar da hankalin ka Sir , a yanzu magunguna za'a ɗaurata akai , Sannan komai zai dai dai ta inshallah . Ai ba wani babban matsala bane . Da'alama na lura kana son wannan ƙanwar taka sosai . Wani irin kallo Aliyu yayi mata da idanun sa suka kaɗa suka yi Jah , Cike da dakakkiyar Muryar sa na babu wasa ya furta “ Har mutuwa zan iya yi akanta , ki tabbatar kin bani maganin da Ma'eesha na zata dawo yanda take , sannan kuyi bayanin komai da komai naku zan saka a tura maku ”. Okay sir . Ta furta tana dan rage Tsawon ta na girmamawa . Don zafin kan sa ya burgeta ya kuma kara mata jin ƙaunar sa a zuciya ”. tabbas namiji ne! Ta furta tana wani taunar ƙasan laɓɓanta . Muryar Doctor Bulama ne ya katse ta yana dawo da ita daga Hayyacin ta don tuni ta fara lulawa duniyar rayuwar ta gata ga Sojan nata Wato Haidar . Sir! Don Allah ka sauke ta ta warware kana sai ko zuwa gobe ne a sallameta. No I want always to be with my baby . Ali ya furta yana ɗaukar ta cak tare da kokarin barin room ɗin . No sir ni da kaina zan kula da ita ... Nurse Narret ta furta tana kokarin kai hannu tare da Amsan ma'eesha wacce ya ɗauketa tamkar wata ƙaramar yarinya small baby. Cike da jin kan nan nasa ya Girgiza kai cikin mulki irin na ɗa namiji bare kuma shi dama ga gadara da izza ta SOJA, wuce su yayi yana fara nufar Farfajiyar Asibitin inda moton sa take fake . back seat ya buɗe yana ƙwantar da ita , kana ya rufe yana dawowa mazaunin sa duka suna biye dashi , har ya shige moton kana suyi sallama a taƙaice . Bayan ficewar sa ne daga Asibitin nan take ya fara tunanin barin garin Kaduna zuwa Lagos. Sauke numfashi yayi haka kurum yake jin tsanan garin a Zuciyar sa wanda bai san dalilin hakan ba . Hannun sa ya kai yana gyara mirror dake Hasko masa fuskar Ma'eesha wacce har a lokacin barci take yi. Murmushi naga ya saki yana furta “ Tana girma muni take yi ma , Amma a yarintar ta cutie ce 😻 but now ita ganin kanta take yi wata mai ƙyau can can saboda yanda ake kambamata Bama kaman Daddy da yake kiranta da Queen of beauty 😊 murmushi yayi yana ɗan ɗauke kallon sa daga gareta tare da kallon bakin hanya da yanda masu Ababen hawa ke wucewa . Gidan sa na nan Kaduna ya nufa don bai son zaman barikin ma a yanzu kwata² . Wannan yasa shi nufar gidan nasa da ita kai tsaye ”. ** Wata irin kyaƙyƙyawar mace ce yar dattijiwa wacce a shakaru ba zata Haura 42 ba a duniya ta fara shigowa cikin farfajiyar gidan General Saleh Yelwa . Motoci ne ke bin ta alamun masu mata rakiya ne . Kai da ganin irin wannan motoci kasan matar dake cikin wannan moto ba ƙaramar mace Bace , haka zalika sune ake kira da Duniya ta yarda dasu . Sai da motocin suka gama tsayuwa ne a layin su ,kana Wata Hajiya ta fito tana takowa tare da buɗe Murfin moton na biyu , inda Ni a kallon farko na ɗauka itace ma aka yi ma rakiyar zuwa gidan General Saleh yelwa . Cike da mulki ta sako ƙafarta ɗaya inda naga Wasu irin awarwaro da rings na gold suna walwali tare da kare hasken ranan wurin . Ƙafar nan nata fari tarrrrr gashi luƙwi dashi wannan zai shaida maka mai ƙafar macece babba kuma mai jikin mata wato mai ƙiba . Jakarta Ta miƙo kana ta fito gaba ɗayan ta . Ohhhh mashaallh shine Abin da na iya furtawa . Yar gayu gayu gayu ce ta ƙarshe . Fuskar nan nata yasha make Up na zamani wanda a shekarun ta baka ce zata yi shi ba . Ta ƙayatu kuma sannan ta haɗu Ainun maƙura . Sanye take cikin wata jallabiya ta mata wanda tsadarta ta haura 100k maroon Color . Doguwar mace ce mai jiki ga tsaho sai ta dirkake tayi dai dai . Ɗan motsa laɓɓanta tayi wanda yake sheƙi kana ta furta “ Bushira riƙa mun Wannan jakar , ta ƙare maganan tare da ɗan datsar laɓɓanta na ƙasa Wanda yayi sanadin motsawar 2 dimples ɗin ta yana loɓawa na gyefe da Gyefen fuska . Tom Ranki ya daɗe Hajajju , Bushira ta furta tana Amsan jakar da tsadarta ya haura 150k haɗe da takalmin ta mai ɗan tudu daga ƙasa . Hannun tasa tana gyara Hular jallabiyar tare da gyara zubuwar gashin kan ta , wanda da fari na ɗauka Attachment ne , sai daga bisani na fahimta gashin ta ne yasha wannan ɗan bara'uban gyaran har gadon baya . Ko mayafi babu gandasdas ta fara takawa tana shiga ixuwa cikin gidan Saleh Yelwa, tana bin ko ina da kallo . Yayin da Bushira ke take mata baya , sauran makarkaban nata suna tsayawa daga Waje . Gilashin idanun ta shi kan shi tsadar shi irin wanda ake yi da ruwan gold ne wanda a kuɗin mu ta Nigeria zai kai 800k . mai haske ne , amma anyi shi da faɗi wanda ya tsaya ya kara mata kyau da cikar hajittaka ta manya . Bushira zan iya bin stairs kuwa ? Babu lifta ne a gidan ? . Muryar ta mai kama da na shuwa ya katse Ni . afuwan Hajiya aƙwai tuba nake ko zamu bi tacan . No.. No! Na ɗan miƙa ƙafa ai . Ta furta tana ƙare shigewa tare da hayewa matattakalan . Mami!! Mami come out and see something surprise 🫶🏻💃🏻 “ Jidder ta furta da gudun ta tana saukowa daga stairs ɗin falon tana takowa inda Hajiya Hajara ke washe mata baki tana furta “ Come on my baby , give a warm hug 🤗 ”. Da gudu Jidder ta faɗa jikin ta tare da cewa “ I'm happy to see you mom , I'm so much happy ma'am . Murmushi Hajiya Hajara tayi tana Rungume Jidder kana tace “ Yeah my babe happy to see too . Kin ganki yanda kika ƙara ƙyau ? . Murmushi Jidder tayi tana gyaɗa kai tare da cewa “ Yessss Mom I'm always prettie , Sannan Mami kinyi kyau sosai Kema , duka ɗakin Hajiya Kaka babu mai ƙyaunki me yasa? Ko Alhaji tsoho kika biyo sune yar larabawan mali ....... Murmushi Hajiya Hajara tayi tana buɗe baki zata yi Magana kenan idanun ta suka sauka akan babban hoton family na dake maƙale a bangon falon...dukan su cikin Farin ciki suke a wannan sa'ilin sai dai nata Farin cikin da harkar yafi na kowa . That's how she is ....Which girl is that? Wacece wannan na ganta a family photo naku ? Mamin ta ƙara haihuwa ne ban sani ba.....................? Don girman Allah kar ki karanta indai baki biyani ba , haka kuma kema kar ki fitar mun da Littaffi🙏🏻ga masu buƙatar payment regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 only WhatsApp . Idan kuma Vtu transfer ne send it via 090614666409 only call thanks love 🫶🏻 . Next chapter 35 is on the way✍🏻💃🏻 .#mrs usm...#Antymmnteddy. [1/21, 2:57 PM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 35~36 _________________________ Ɗan Gimtse fuska Jidder tayi tana caɓe baki tare da ƙoƙarin magana dai dai Mami na saukowa cikin shigar ta na kamala complete house wife. Yanzu fa Mami abu yayi sauƙi wannan shigar turawan an daina shi ba kullum ba . Sai dai har yanzu yanda take takonta kasan macece mai kamar maza Wato police ”. Wani irin ƙayataccen murmushi ta saki tana ɗan karkacewa tare da kallon Hoton da suke kallo har da jidder wacce tayi tamkar yau ta fara ganin Ma'eesha a Duniya . That's my baby girl da nake baki labari Ma'eesha ta kenan! Mami ta furta tana faɗaɗa fara'ar ta . Caɓe baki Hajiya Hajara tayi tana kallon gyefen ta da shirin zama , don taji labarin Ma'eeshan tun kamin zuwan ta a bakin mutane da Dama . Sai dai kurum taji bata ra'ayin ta duba ga maganganun da jidder da faɗa mata akan yanda suke nuna soyayyar su ga yarinyar da basu san Asalin ta ba . Ganin tana shirin zama ne yasa Mami saurin dakatar da ita da cewa “ A'a Hajara anan kuma ? Mu shiga daga ciki ” . Hummmm ta numfasa tana kallon Bushira kana tace “ Ki jira mu ”. Tom Ranki ya daɗe ....Bushira ta furta tana yin ƙasss da kanta . Bin bayan Mami su duka suka yi Hajiya Hajara da jidder dake ta jin dadin Yanda Mom Hajara ta nuna akan Ma'eesha a Zuciyar ta tana cewa “ Ai ma Wani Abu sai Ya Haidar ya dawo dake zaki ci ubanki ne”. Falon Mami na sama suka shiga inda suka yi ma kan su masauki , Gaba Ɗaya Hajiya Hajara ta sauya fuskar ta babu Annuri don da magana fal a Zuciyar ta gami da Wannan baƙuwar fuskar da ta gani a cikin a halin General Saleh Yelwa . Tum-tum mat ta zauna inda Itama mami ta zauna gaban su shaƙe da kayan motsa baki . Ita kam jidder Resting chair ɗin dake daga gyefe kaɗan ta nema ta zauna , tana zaman jiran mene zai fito daga bakin Hajiya Hajara. Don kaf dangi anyi ittifaƙi da Rashin kirkinta musamman idan Abu bai mata ba . Dan Tsawa Mami tayi tana Binta da kallo , don ganin yanda ta lula Duniyar tunani yasa ta tuno da maganan likita don ba'a daɗe da dawo da ita daga India ba akan lafiyar ƙwaƙwalwarta , don a shekarun baya Ta samu matsala na mantuwa, inda a yanzu ma Wasu Kaɗan ne daga cikin rayuwarta na baya ta iya tunawa dashi , shine Rayuwar ahalinta. Ta ɗebi shekaru a wani ƙauyen Fulani tana rayuwa da mutane masu amana , sai kuma rana ƙwatsaaam ta tuna da Ɓangare na Rayuwar ta da Iyalanta wannan ne sanadiyyar dawowan ta har aka yi nasaran ganin ta. Fatan su a yanzu shine kar ta tuna da Abubuwa da yawa da suka faru , wanda ya haddasa masu baƙin ciki a rayuwar ta mara iyaka . Har kuma iya yanzu suka tuno da Wannan mutumi babu Abin da suke bin sa dashi sai ALLAH ya isa! Hummmm Jan numfashi Mami tayi kana tace “ Hajara tunanin me kike yi haka ? , Da Wani Abu ne ?” . Sauke lemun hannun ta tayi tana mai dashi saman plate ɗin dake gaban ta . Kana ta kalli Mami fuska babu walwala tace “ Ina Boy? Ya girma sosai ko? ”. Yana tare da Ma'eesha ina zai tuna da ke Mom? Ai idan suna tare bai ganin kowa , har gwara shi da Khalil ma , don ko me zata yi ba'a mata faɗa ”. Muryar jidder ya katse su wacce take latsa wayar ta tana kwararo zance . Ya ishe Ni haka! Kuji mun mara kunya dake ake yi ne? . Mami ta katse Ta cike da Tsawa , Wannan yasa Jidder kallon ta tare da kama bakin ta . Haba Mamin Haidar Meye na wannan faɗan haka ? Jidder ce kike ma wannan tsawan nawa duka take ? Ai wannan zaki firgita mata tunani ne , Aƙwai shekarun da idan yara basu kai ba wani Hayaniya duka bai kamata da ayi masu shi ba. Tsayawa Mami tayi tana kallon Mom Hajara don bata yi wani mamaki ba ,don tasan halin Hajara da son nata. Cike da San yi ta furta “ Ta dame Ni da Ma'eesha tun da nake ban taɓa ganin masifaffiya irin jidder ba. Wai ita wannan Ma'eesha wacece? Kai Anya??? . Mom Hajara ta furta tana bin mami da Wani irin kallo . Yarinya ce mai kyau hankali da tarbiyya momy ga haƙuri ba irin Wancen mummunan mai ƙaton Goshi ba . Saurin juyawa Duka suka yi suna kallon hanyar shigowa inda Khalil ke takowa cike da takon sa . Fuskar sa Sake yana kallon ɓangaren da Jidder take ya watsa mata Wani irin harara da sai da ta shiga taitayin ta. Kallon su duka tayi kawai sai ta miƙe tana saka kukan sarganci da Gata tare da cewa “ Mami nafi shekara goma a cikin wannan halin hantarar da suke yi mun , tun da Ma'eesha ta shigo Rayuwar mu nake fuskantar tsana.....Kawai sai ta rushe da kuka da gudu tana juyawa tare da barin falon . Kyaji dashi halin ki zaki gyara. Mami ta furta tana jan ɗan tsaki tare da tsuwa tana gyara zama . Zama Khalil yayi a kujeran da jidder ta miƙe kana muryar Hajiya Hajara ya katse su tana cewa “ Gaskiya Nima naji na tsani wannan Yarinyar haba..........! Don Allah kar ki karanta mun idan baki biyani ba . Ga masu buƙatar payment regular payment ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 tare da shaidar biya evidence of payment .idan Vtu transfer ne sai ki tura ta Wannan number 09061466409 .#Antymmnteddy. [1/21, 8:10 PM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 37~38 _________________________ Gaba ɗaya kun fifita yarinya yar tsuntuwa ce fa? Meye kuke yi ne haka ? Gaskiya raina ya fara ɓaci yanzu zan tashi na bar cikin gidan nan , kuma dana san Wannan Zan taho na tadda da banzo ba . Hajiya Hajara ta furta tana miƙewa tare da Ɗaukar fankacecen Gilashin idon ta wanda ta Ajiye a gyefe . Sanin hali yafi sanin kama ,wannan yasa Mami saurin riƙo hannun ta , don ta san ta da zuciya irin na Haidar a yanda mami ke cewa ita ya ɗebo a saurin ƙufula da fushi . Habawa Hajara me yayi Zafi? Don Allah ki zauna . Yanzu ya gida ya kuma Hajiyar ta mu ?. Mami ta furta zancen cike da Sanyi da kuma rarrashi . Ɗan jimmmm Hajiya Hajara tayi kana tace “ Kowa lafiya amma ba fa zaki gane kan gadona ba sai naji kin rarraso mun Jidder ta dawo mun cigaba da Hira ”. Murmushi Mami tayi kana ta gyaɗa mata kai tana furta “ Shikenn Bara naje da kaina ma na rarraso Miki ita . Amma....Aaaaaammmm Khalil taho ka kira mun Boy yanzu tun da shi bai neme Ni ba . Hmmm. Wani guntun Numfashi Ya sauke , a hankali ya fara tuno da sihirtaccen ƙyawunta da Wannan murmushin nata . Gani suka yi ya saki Murmushi yana furta “ I miss You so much ”. 🤔To! Kai kuma da Wane? Matar da zaka Aura Maryam ko kuwa wacce kake magana? Mom Hajara ta katse shi tana bin sa da kallon rashin fahimta . No mom , Ma'eesha nake nufi nayi kyawarta da Wannan murmushin nata.....mtswwwww! Mom Hajara ta ja dogon tsaki kana tace “ Anya Wannan yarinyar ba maƙiya ne ba suka jefo ta cikin gidan nan don wani mugun Abun?. Subhanallah! Mami ta furta tana ɓata rai ƙwarai wanda hakan yasa Hajiya Hajara miƙa masa waya tana cewa “ Kira mun shi yanzu ”. Amsar Wayar yayi bai ce mata komai ba, don ransa sa ya fara sosuwa da maganan Mom Hajara ɗin . Gani tayi ya fara kiran Wayar Haidar ta Wayar sa , duk da yasan ba wani jituwa ke tsakanin su ba . Wata ƙil ya ɗaga ko kuma akasin haka ”. ** Ɓangaren Aliyu kuwa yana Tsaye yana kange da Waya a kunnen sa suna Magana da Aminin nasa Areef wanda yake ta cewa “ Ina jinka, tun tuni kana ta Wani kame kame da fa magana a bakin ka amma kana mun shiru ya dai? . Ƙwanciya Areef yayi yana ɗan sosa ƙyayarsa don bai san ta ina zai fara masa bayanin lamarin ba . Mtswwwww! Dogon tsaki Ali yaja cike da fushi don bai san shiru Gashi dai ɓakin Miskili amma shi sam bai san ayi masa shiru wannan yasa shi cewa “ Zan kashe waya na fa”. I'm sorry Ali kana jina? . A'a ban jinka ”. Ya basa amsa dai dai yana kallon shigowar kiran Khalil amma ya watsar bai bi takai ba. Hummm Babban yayan mu kenan! Areeef ya furta yana wata yar dariya wanda Aliyu kai tsaye yace “ Kaje maganan ka Yallaɓai ”. Hummmm Aliyu Ni kuwa nace kunyi ma Ma'eesha miji ne?🤔🤣ƙitttttt! Yaji Aliyu ya katse kiran , wanda shi kan sa bai san dalilin da yasa shi yin hakan ba . Bai tsaya kuma jin ƙarikon mai zaice ba ,don tuni ya fahimci inda ya dosa a kalmar sa guda ”. Tsayawa yayi yana cizan laɓɓansa na ƙasa tare da dunkule hannun sa Zuciyar sa na masa zafi da Huci. Me yasa sai Ma'eesha? Ya furta cikin Tsawa yana saurin juyawa tare da nufar Bedroom ɗin sa inda ya barta tana shan Cofee don shi titir a shan Cofee yake . Hummmmm! Da ƙarfi taji saukar Ajiyar zuciyar sa kana cikin sauri ta juyo tana kallon sa . Mamaki ne ya kamata ganin yanda gumi ke karyo masa Wannan yasa ta miƙewa daga tsaye , amma sai da hannu cike da Wannan isan nasa ya dakatar da ita yana mata Alama da ta zauna . Babu musu ta ja ta zauna , Amma Bata daina kallon sa ba , haka bakinta ya kasa shiru wurin furta “ Uncle motsa jini kayi naga Gumi ne a fuskar ka da jikin ka?”. Girgiza mata kai yayi kamin a ɗan daƙile yace “ No”. To wannan gumin fa? . Cike da Arrogant voice ɗin shi ya furta “ I hate Norse ”. Gummmm tayi da bakin ta tana komawa tare da shan Cofee ɗin tana kallon sa a sace a sace . Keeeee!!! Kin ma iya Cofee? . Ya furta cike da neman ta da laifi don ya fanshe Haushin shi ya bata Wahalar don yau ji yake tamkar ya bugi banza! A ganin sa itace take sakar masu fuska har su samu damar tunanin son ta . Kin iya Cofee?? Ya kara Tambayar ta fuska Gimtse babu fara'a . Dan kallon sa tayi tana lumshe lumsassun idanun ta kamin ta girgiza masa kai tana cewa “ Aa ban iya ba , Mami ke yi sai kuma yanzu kai da kayi mun . You Are very stupid , kina nufin Common thing Cofee baki iya ba???..........Good night lavs🫶🏻🤣🤣😻 yau dai Ma'eesha taga banu a hannun Aliyu , Allah ya ƙwaceta don yau da wuya bata daku ba . Mu tara a next page 39~40 . *Don girman Allah kar ki karanta indai baki biyani ba . Ga Masu buƙatar payment regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 Vtu transfer Kuma ta wannan number 09061466409* [1/22, 1:35 PM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 39~40 _________________________ Yayi zancen yana wani irin haɗe giran sama da ƙasa . Kallon ta ya kuma yi a karo na biyu ganin yanda jikin ta ke tsuma da kyarma yasa shi cike da Miskilalliyar Murya wanda ba don tana gab dashi ba sam ba zata ji mene yake furtawa ba. “Cofeee??? Ya nanata cike da Muryar damuwa, kana yace “ Maza zauna ki haɗa mun Wani yanzu ”. A hankali ta zauna tana fara jan flask ɗin ruwan zafi kamin ta fara ɗaukar Cofee cup tana kallon sa a ido ido . Gimtse fuska yayi yana hura hanci tare da tattare gida . Wayyo Mami Daddy Uncle yau duka ne yake son yi . Ta furta a Zuciyar ta dai dai tana ɗagowa zata zuba sugar kenan taji tsawar sa yana furta “ Meye kuma na Damuwa a dai dai Wannan lokacin? ”. Mtsww! Yar ƙaramar tsaki yayi yana kallon ta ganin yanda tayi masa ƙurrr da ido . Kin gama ne? Ya furta yana kallon cup din hannun ta. Sam ta manta da sugar a tunanin ta ta zuba ashe babu sai one tea spoon da ta sanya . Cikin Sauri ta miƙa masa tana ja baya , amsa yayi yana motsi da ƙafarsa kana yace “ zo ki mun massage! Ko shima baki iya ba?”. No! Na iya ,Ai ina yi ma Mami idan ta dawo Aiki ta gaji kuma tana cewa na fa iya sosai . Kauda kan sa yayi yana miƙar da ƙafansa tare da cewa “ Oya zo ki fara ”. Matsawa tayi da wannan lukutar jikin nata tana zama daga ƙasan carpet tare da Kama Ƙafarsa tana matsa masa a hankali. Laushin hannun ta ne yasa shi fara mancewa da damuwar sa . A hankali yake sauke Ajiyar zuciya, Wanda ita kan ta tunani ta fara yi kodai Allurar sojan ce zata motsa masa ? , Amma a haka cike da Ɗari ɗari ta furta “ Uncle baka sha Cofee ɗin ba?”. A hankali ya ware Lulun idanun sa yana kallon fuskar ta dake fidda masa da Annuri , hummm jan numfashi yayi yana kauda idanun sa daga gareta tare da kai Cup din Cofee ɗin zuwa bakin sa . Ɗan kurɓa yayi ƙafan yayi saurin kallon ta yana Aje cup ɗin tare da furta “ Oh my God! Ma'eesha meye wannan kika yi? Wai da gaske Cofee baki iya ba? . Ya furta a matuƙar zafafe , kina mace ko Cofee baki iya ba bare kuma akai ma tea da Kayan karin kumallo . Yau zan shiga jikin ki da ƙyau zan yi maganin rawar kan ki . Ai kin iya soyayya!🤔. Cikin Muryar kuka tana shirin ƙwarma masa ihu ta furta “ Innalillahi wa.....yi mun shiru daga nan ko yanzu bakin ki yayi jini, ai baki da macece sai ALLAH daga Ni yau sai ke a cikin gidan nan . Cikin dakakkiyar Muryar sa ya furta “ Oya! your knee should be Down ”. Tuni kukan ta ya ƙaru tsoron sa ya ƙara kamata , zubewa tayi a ƙasa tana Ɗaura Gwiwowin ta bisa tiles ɗin falon tare da haɗe hannayen ta tana furta “ Don Allah Uncle ɗina kayi haƙuri pls uncle Aliyu Wallahi zan haɗa maka Wani me Daɗi kaji Uncle Haidar?”. Kamin ya bata Amsa ne kiran Khalil ya kuma shigo masa a karo na uku wannan yasa shi Ɗagawa a ƙufule yana furta “ What?”. Yanda Khalil yaji Muryar sa yasa jikin sa ɗan yin sanyi , don yasan halin Ali kar yazo yana jin masifa ne ya sauke akan ma'eesha don wannan sababben sa ne , idan yana fushi to akan kowa sauke Haushin sa yake yi . Please Ali ka rage Faɗa , Ka tambayi ya nake? Ammmm.....Sorry ya akayi ? Muryar Haidar ya katse shi , wanda jin hakan yasa Khalil furta “ Ya kake? Ina amanar mu? . Ɗammm jim Haidar yayi kana ya kalli inda Ma'eesha ke matsar ƙwallah, cije labɓan sa yayi na ƙasa kana yace “ Khalil Amanar mu ko Amanata? Meye haɗin ka da ita? . Saurin kallon sa Ma'eesha tayi tana furta “ Ya Khalil ne ?. Wani irin mugun kallo Aliyou ya watsa mata wanda ya sata ja baya tana cigaba da Abin da ya sata amma idanun ta basu sauka akan daina kallon sa ba . Kai kana da matsala wallahi Aliyu , dama Mom ce tazo tana son magana da kai , sai ka bata Ma'eesha su gaisa kamin ku dawo ta ganta”. Ɗannnnnnnn ...................🫶🏻🙌🏻✍🏻. [1/22, 6:36 PM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 41~42 _________________________ Ɗannnn jim yayi kana yace “ Mom Hajara ce? Bara na kira”. Kai da'alla malam dakata mana , gafa ta kuyi magana kana ƙoƙarin ɓata mun lokaci? kana Wani mun magana kaman kai ne gaba dani.....? Shiru Aliyu yayi yana jin tafarfasa amma babu yanda ya iya dole yayi haƙuri don ya lura shima Khalil ɗin ya fara Hasala ”. Ɓangaren Mom Hajara kuwa da Mami dake Gyefen su bin su take da kallo kana tace “ Wai wannan Abubuwan da kuke yi duka na Meye haka , bani Wayar mana’ . Miƙa mata Wayar yayi yana kauda kai ransa a ɓace ya juya yana ficewa daga falon . A Zuciyar sa yana kisima abubuwa da dama da zaiyi ganin ya raba Haidar da Ma'eesha don a ganin sa zalunci ne irin na Haidar yake gwada mata . ** Falmata! Falmata.....!! Fito a yau Wallahi indai na cika Adamu sai kin bar mun cikin gida na ”. Muryar Alhaji Adamu ya tsinke Hajiya Falmata dake kishingeɗa a tsakiyar falon ta , gigif tayi tana miƙewa daga tsaye ganin Alhaji Adamu a kan ta yana cigaba da Sababin inda yake shiga ba nan yake fita ba . Tsaye ta miƙe tana bin sa da kallo yana tsiyaya ruwar tijaran da tun da take bata taɓa ganin yana yin shi ba ,bare kuma ace wai itace yau yake yi mata ”. Alhaji....” Ta furta tana bin sa da kallo tare da ƙyaf ƙyaf da idanun ta har murzasu take da Hannun ta kana tace “ Mafarki nake yi ne ? Kai ne A gabana kake Mun wannan cin mutuncin? . Kamin Alhaji ya furta wani zance Nasreen dake isowa falon don itama tin daga Ɗakin ta take jin Masifar Alhaji Adamu nan take ta katse su da cewa “ Shi ne fa Mommy, Ai ba Abin mamaki bane , Dama ya gaji dake, don har kin dauki buhunan shimkafa ne zai zo yana Miki wannan sababin,? . Ke rufe mun baki mara kunyar banza da Wofi! A yau ina sakin Uwar ki zaki tattara duka ku bar mun cikin gida . Wani irin zafi Nasreen taji wannan yasata buɗe baki a zafafe tana cewa “ Daɗin Abin tun kamin Kayi Arziƙi mahaifina yana dashi , Ba talaka bane bare ace a nan muka fara facaka...... Nasreen yi shiru yi shiru Nasreen! Muryar Hajiya Falmata ya katse su cike da makirci da kissa irin nata tana Wani matso ruwan hawaye , kana tace “ Ai ma yayi ƙoƙari kuma Ahir kar na ƙarajin ko da wasa kin yi Tsayayya da Alhaji Adamu , Ɗauke shi matsayin mahaifin ki don shine komai namu.....ta ƙare maganan cikin Wani Sanyin , Wanda yasa Alhaji Adamu Juyawa fuuuuuu yana barin falon duk da bai san dalilin da na yin hakan ba . Amma kuma a da baya yayi ƙudurin ganin ya kora Hajiya Falmata a gidan nasa , duk da duka matan sa babu Wanda yake so da ƙauna yake kuma shakka da tsoro kamar ta . Ni Ko nace da yake Abin na ƙasa ne ba ta ALLAH ce ba ”. Bayan fitar Alhaji ne Nasreen ta kalli Hajiya Falmata kana cike da ɓacin Rai ta furta “ Mommy yanzu akan Wannan Ɗan ƙauyen mijin naki kike mun Tsawa? Har da faɗa ? Mommy magana fa yake faɗa Miki da zagi duka ya Auna miki, kalli fa ki ganki ba'a jin sa bane , wallahi ba don kuɗin sa ba ko Almajiri ba zamu aje sa a cikin gidan mu ba . Hummmmm......” wani Jan Ajiyar zuciya Hajiya falmats tayi kana tace “ Nasreen kenan! Har yanzu ke yarinya ce , to ban da abinki Baga shi kin gama magana ba ? Kin ce Ba don kuɗin sa ba ? Tun da kika ga haka ya faru to da Wani ƙasa , kuma duk wanda ya shiga Tsakani ba xan bar shi ba Wallahi Ni falmata na rantse. Ta furta tana wani irin kumbura wuya da ciko shi , don ta lashi takobin abubuwa da dama . ** Hahahahaha! Tashin Dariyar Hajiya Atika ka keji ta ko ina tana Wani irin ɓaɓɓaka shi kana ta kalli Rabi tana cewa “ Rabi Rabi kenan! Tawa! Gaskiya ban san irin abun da zance Miki ba ko kuma zan baki . Amma yanzu zan haura sama , Zan Miki ƙyautar Wani sarƙa da Ɗan kunne na Gwal nawa inshallah . Zubewa Rabi tayi ƙasa jiki na Rawa tana Ƙwarara godiya a haka Hajiya Atika ta wuce ta ,tana Wani irin murmushi.....ita kuwa rabi a Zuciyar ta cewa take “ A gobe zan koma wurin Aruguntsu don yaji meke wakana sannan Nima na bashi kaina don ya cigaba da jefo masu Marmaran Aiki . A yau zuwa Gobe nake so Hajiya Falmata ta bar cikin gidan nan . ** Cike da natsuwa take masa magana cikin mulkin nan nata , kana tace “ Haidar yaushe zaka dawo ? Inaso ka dawo kamin ka wuce Lagos ina Son ganin ka . Gyaɗa kan sa yayi yana furta “ Ok Mom, Inshallah a gobe zan taho , amma kuma a goben zan bi Flight na 5:pm. Zuwa Lagos ma sauka da dare . Ɗan sauke numfashi Mom hajara tayi kana tace “Alright ka kula da kan ka”. Ok ya furta yana sauke Wayar daga kunnen sa . Kallon sa Ma'eesha tayi [1/23, 6:53 PM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 43~44 #A fear kisssssss💋 _________________________ Kallon sa Ma'eesha tayi tana ɗan tunanin mene ya sauya shi haka lokaci guda? . Amsa shanye abun da kika haɗa yanzu , kamin na sauke hukunci na akan ki . Jiki na Rawa Ma'eesha ta amsa tana Fara shanye Cofee ɗin don ku rashin sugar bata ji ba , don da Wani huƙubar gwara Wani . Kallon Screen ɗin wayar sa yayi yana ganin saƙon Haneefa dake shigo masa kana waigo yana kallon Ma'eesha dake fidda zufa da gumin Wahala . Haɗa mun Wani yanzu ”. Ya furta yana cigaba da Latsa Wayar sa alamu Sending massage yake yi ....Wayyo Uncle Wallahi ban iya ba. Shashancin Banza! Amma kin iya surutu ai . Taho nan .... Ya furta yana bin ta da Wani irin kallo da ta rasa fahimtar sa . A sanyaye ta matsa tana tsaya masa aka . Wanda Hakan yasa Aliyu cewa “ Ɗauko mun Cup ɗin ..... Motsawa tayi tana ɗauko masa da ruwan zafin da komai , kana ta miƙa masa , yana Amsa ya Aje a gyefen sa . ɗago da duludulun idanun sa yayi yana Zuba su a saman fuskar ta ....kamin yayi mata magana da ido ba tare da yace mata komai ba , wanda hakan yasa Ma'eesha shiga yanayin to me yake nufi ? . Summmmm ta fara ja baya tare da Ƙoƙarin matsawa gare sa , Amma Kamar a mafarki ji tayi ya jawo ta jikin sa yana mata mazauni bisa cinyar sa ......Cike da mamaki take kallon sa don bata jin ko tana ƙarama ya taɓa zaunar da ita a jikin sa haka kurum ba tare da Wani hukuncin zai yi mata ba . Uncle Haidar kayi hakuri zan haɗa maka Cofee ɗin yanxu . Ta furta tana bin sa da kallo a sassace jikin ta na kyarma da rawa na tsoro . Wani irin kallo Yayi mata yana Ajiye Wayar tasa gyefe kana ya ja Numfashi yana saukewa a hankali....“ Ma'eesha.....¡”. Ya furta yana zuba mata manyan idanun sa , Tare da jiran amsa daga gareta ”. Na'am Uncle 🥹 ta furta idanun ta na ciko da Hawaye . Hummmm Ma'eesha faɗa mun Waye Ni a wurin ki ? Tsoro na kike ji ? Buɗe baki kiyi mun magana yanzu . Ya furta yana kai hannun sa tare da ɗaurawa bisa madaidaitan laɓɓanta masu laushi . Kai Uncle ɗina ne , kuma Yaya na! Zan ma iya kiran ka Da Komai nawa inji Mami, har Daddy duka🤗 ta furta cike da Yarinta tana kallon sa tare da Sakin masa murmushi.......Wani irin nauyi ne yaji kan sa yayi zuciyar sa na masa wani matattakala . Idanun sa sun sauya a lokaci daya . Uncle me yasa ka chanja? Ba haka bane ba kai ba Yaya na bane? Ta furta jikin ta na yin sanyi , Musamman ganin yanda duka ya sauya . A'a Ma'eesha kece kika sauya Ni gaba ɗaya kin burkita Ni. Kallon sa tayi tana Gaxa Fahimtar inda zancen sa ya nufa . Muryar sa ce ta katse ta yana cewa “ Baki fahimta ba ko Ma'eesha? Bana so ki fahimta yanzu , Amma ki a yanzu zan koya Miki Cofee Ɗin . Hummmmm ta furta tana gyaɗa masa kai tare da bin sa da kallo . Hannun sa yakai yana gyara mata zama tare da fara haɗa mata Cofee ɗin yana nuna mata komai cike da natsuwa tamkar bashi ba ne wannan Ali haidar din da ta sani . Uncle Haidar dama ka iya haɗa Cofee? Ammmmmm.......Shiiiii .....ya katse ta yana Ɗaura yatsarsa akan laɓɓan sa , kana ya sauke idanun sa yana cewa “ Kin san bana Son Hayaniya da surutu silent please ”. Hummmmmm ta sauke numfashi tana bin sa da kallo , kana yace Ɗauka kisha kiji irin daɗin da zaiyi.....” kallon sa tayi tana gyara zaman ta tare da Ɗaukar cup ɗin tana shaaaaaaaaa .....Wow Uncle ka iya sosai. Gobe ke zaki haɗa mun naji irin naki kema😄 ya furta yana Mata dariya ,wanda rabon da ta ga irin shi ta manta . Yanzu maza kije kiyi Sallah sai kiyi barci zan fita naje na dawo . A gobe zamu koma gida ki ga ƙanwar mami Mom Hajara daga can ne nake so mu wuce Lagos inshallah ”. Ya ƙare maganan yana Kallon ta. Uncle Haidar Yau babu exercise ɗin ne ? Ta furta tana bin sa da kallon mmki ”. Daga yau babu Wani training ina so ki zama cikakkiyar mace ce ba SOJA ba . Uncle! Ma'eesha ta kira sunan sa cike da mamaki kana tace “ Me yasa?. Lumshe idanun sa yayi yana Girgiza mata kai alamun A'a, tashi kije kiyi Abin da nace . Ya furta cike da Ɗan Tsawa yana bin ta da kallo . A hankali ta miƙe tana bashi Wuri ba tare da ta kuma cewa komai ba . Da ido yake bin ta da kallo har ta kusa shigewa Bedroom ɗin ta ya kirawo sunan ta “ Ma'eesha...” cikin natsuwa ta juyo tana ƙaƙaro murmushin nan nata Wanda take masa a duk lokacin da ya ɓata mata rai gudun kar Ta jawo ma kan ta wani Wahalar . Miƙewa yayi yana tankawa inda take tare da Isa gaban ta , yana kafe idanun ta da kallo , wanda yafi kowa fahimtar abubuwan dake cikin su na Damuwa ko akasin shi . Bakya farin ciki ko? Na ɓata Miki rai ne ? Ya furta yana bin Idanun ta da kallo , wanda tayi Saurin Girgiza kai alamun a'a, amma kuma sai taji Zuciyar ta ya tsinke ta kasa daurewa , Wasu irin Hawaye ne suka fara sauko mata masu zafi da jin kewa , Amma saboda Hakuri irin nata sai motsa laɓbanta tayi tana cewa “ A'a Uncle ba kayi mun komai ba , ina Sonka! Me zai sa naji haush...................wani irin xuuuuuuuuuu taji tun daga ƙafarta har tsakar ka . Jin ta tayi duka ya haɗa jikin ta da nasa yana Wani irin Rungume ta tamkar wanda za'a rabashi da ita na har Abada . Kukan ta da Hawayen ta su yafi tsanar gani a rayuwar sa . Uncle don Allah ka daina mun faɗa....ta furta tana ƙoƙarin ɗago da fuskar ta , Amma kamin tayi Wani Aune tuni taji bakin sa cikin nata yana Wani irin kama harshen ta tare da fara tsotsa ko numfashi da ƙyarrrrrrrrrrrrrr!!!! Manage please🙏🏻✍🏻 [1/24, 4:47 AM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba don ALLAH ki daure ki biya kamin ki karanta, regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 46~47 #Bonus #Ma'eesha #Ali Haidar #Khalil #Areeef #Adams #Mom Hajara #Nurse Narret #Jidder #Maryam #Haneefa #Nasreen #Rabi#Aruguntu chapter✍🏻💃🏻💃🏻💃🏻. _________________________ “........Da ƙyar take iya fiddawa , Abubuwan sun sanya ƙwaƙwalwarta sun gagara ɗauka mata bare kuma gangar jikin ta , Wani irin jiri ne ke ɗiban ta , tare da jin Sanyi kaman ana ƙwanƙwatsar ƙafafunta ....Shi kam Sojan namu A suƙune yake shan harshenta a yanzu , Don gaba ɗaya ya maƙale ta da jikin sa , Yana yamutsata tare da Shafa bayan ta zuwa ƙasan lallausan mazaunan ta , Wanda yake jin su tamkar sun fi ko ina laushi a cikin jikin ta , Fuskar sa yaƙara mannawa yana ɗaurawa bisa nata kana ya fara shafa maran ta daga sama yana jin Wani irin yanayi na gushewar hayyaci .....Huhhhhwwwwmmmmmmmmm , Da Wani irin ƙarfi Ta fizge bakin ta daga nashi tana ƙoƙarin ture shi daga jikin ta ne yayi saurin riƙo ta ,yana mai ƙara mannata da faffaɗan ƙirjinsa . Wani irin kuka Ma'eesha ta fashe masa dashi tana bubbuga ƙafarta a ƙasa cike da Wannan shagwaɓar nata Wanda bata san tana yin shi ba , kuma ya zame mata jinin jiki , kuka take tana kiran sunan Daddy Mami ya Khalil.....don Al'amarin na Haidar tsoro ya bata Ta rasa me zata kira shi ma a taƙaice. Wayyo Mami Anty jidder kuzo ku cuce Ni Uncle na yi mun Wani Abu mara ƙyau.....” Hannun sa yakai yana rufe bakin ta , idanun sa sun kaɗa sunyi wani irin ja gaba ɗaya kamannin sa sun sauya mata akan yanda ta san shi. Wannan yasa ta ƙara ƙoƙarin ƙwatar jikin ta , amma kuma sai taji ya katse ta cikin Wani irin wahalalliyar murya yana cewa “ Duka na fi su Sonki da Ƙaunar ki , da Kuma Tausayinki....Ki natsu ko yanzu nayi Abin da Kowa sai ya bar mun ke na Har Abada!🙀Buɗe baki tayi tana cuno ƙaramin bakin nata gaba Tare da cigaba da kuka murya na Rawa tana Son magana amma sai taji ya furta “ warm hug please ”. Kallon sa tayi idanun ta na ƙara zubo da Wasu irin hawaye kana ta ga babu Alamar wasa kuma fa har yanzu baya dawo mata a Uncle Aliyun nata bane , A hankali ta kai hannun ta tana rungume shi tare da fashewa da kuka tana furta “ Wallahi Uncle wannan ba shi bane RAINON da kace zaka mun? Wai a haka ake yin RAINON SOJAN? da Mami tace kai ne kayi mun shi ? Su Ya Khalil bai taɓa mun Wannan Abin da kayi mun ba. Hannun sa yakai yana shafa bayan ta yana sauke Wani irin Ajiyar zuciya kana cikin dasasshiyar murya tamkar mara lafiya yace da ita “ Dama Wa ya isa yayi Miki wannan Ai sai Ni , tun da nike dake! Kar na sake jin Kin mun maganan Khalil, idan kuma ba haka ba a ranar da nake cikin zafi tabbas jikin ki zai faɗa Miki ”. Shiru Tayi tana kame bakin ta tare da maƙalewa bisa jikin sa tana cigaba da shashsheƙar kuka . Duk da yana jin Hawayen nata kuma yana jin zafin saukar su amma baya da control ɗin da zai iya sarrafa kansa wurin hana kansa Abin da yake so a halin yanzu. Sosai yake shafa bayan ta yana Wani gangaro da Yatsarsa zuwa saman cibiyar ta yana ɗan zurawa tare da karkaɗawa , Wani irin lumshe ido yayi yana jin sa tamkar a cikin jikin ta yake yana Shan daɗin ta , Tabbas daga SO na Yaya da Ƙanwa ya koma na jinin jiki , a yanzu kuma so nake na rayuwa har mutuwa dake! Ya furta zancen a Zuciyar sa yana kai hannun sa tare da jan Bra din jikin ta , wani irin saurin ɗagowa tayi tana kallon sa tare da ƙoƙarin sakin masa kuka , Amma sai ya Gimtse fuska yana furta “ Shekarunki nawa ,kuma me zanji dan na taɓa Nonon ki? Zaki sauke mun Hannun ki ko kuwa Ma'eesha? . Yanda yayi maganan yana Wani haɗe fuska da tattare giran sa na sama da ƙasa ka aza ba wani Abu bane don yayi abin da yake son . Cike da narke fuska ta furta “ Uncle shekaruna kaɗan ne don Allah ka rabu dani , Wallahi Mami ........hannun sa da taji ne bisa dukiyar Fulanin nata yasa magana ta sarƙewa , Wani irin murzasu yake yi yana lumshe idanun sa tare Kai kan sa yana ɗaurawa a tsakiyar nonon ta , wanda yaji sun cika masa ko ina yanda yake SO! Cike da karaya da sarewa Ma'eesha ta sakin masa wani irin kuka mai taɓa zuciya kukan bani da maceci sai ALLAH . Girgiza kai take yi tana cewa “ A'a Uncle ka barni wallahi babu ƙyau , Muje zan yi traninng ɗin, ka kai Ni muje wurin training ɗin Uncle zan zama SOJA kaman yanda kake so ,amma don Allah ka bar mun Wannan Abin.......Wayar sa ce ta fara ringing a dai dai Wannan Lokacin wanda cikin Wani irin yanayi yakai idanun sa yana Kallon kiran , inda daga sama yaga ta turo masa Sako kamar haka “ Arrived.....” . Janye jikin sa yayi yana lumshe manyan daƙwa daƙwan idanun sa kana ya furta “ Tsuma ki sha idan zaki iya , ai naki , akwai ranan da zaki zo da kanki, ƙwaila kawai😌 . Ya furta yana janye jikin sa daga gareta tare da ɗaukar Wayar sa yana tabawa sai kuma ya koma ya Ajiye yana zama a ɗaya daga Kujerun falon tare da Sauke Wani irin numfashi idanun sa na rashin kunya har a lokacin basu daina kallon inda Ma'eesha take ba. Ita kuwa ƙasa tayi da kanta tana saurin gyara bra ɗin ta da kuma jikin ta da duk ya sukurkuta ta. Tana a haka ne taji motsin shigowa falon, Wanda kamin ta dago tuni ƙamshin turaren ta ya yi masu marhaban da welcome . A hankali ta ɗago tana kallon Wata irin classic babe Yar gayu ajin ƙarshe amma da ganin ta kasan Karuwa ce lamba Ɗaya . Idanun ta cikin lashes haka hannayen sa cikin nails, Ga wani irin Attachment da ta sanya shi color one. Cikin shake murya da maƙale shi ta ƴan duniya ta nufi inda Aliyu yake tana ware hannun ta da Wani ɗan gudu tana furta “ Ohh! That's my Hero missss youuuu💋💃🏻. Ta ƙare zancen tana Rungume shi tare da manna ma ƙasan Lips ɗin shi kissss”. Ɗago da idanun sa yayi yana kallon direction ɗin da Ma'eesha take inda tayi saurin yi tamkar Bata gan su . Cikin dakakkiyar Muryar sa ya furta “ Tsayuwar me kike yi anan ? Ba barci nace kije kiyi ba? Ko Kiss ɗin kike so Kema🤔? Saurin Girgiza masa kai Ma'eesha tayi tana Juyawa zaf-zaf-zaf ko ganin gaban ta ba tayi tana nufar ƙofar Bedroom ɗin ta. Heeee! Ya furta yana dakatar da Ma'eesha daga tafiyar da take yi . Cak! Ta ja ta tsaya tana sauraren sa. Kalle Ni nan....” yayi maganan fuskar sa babu Wasa , Wanda a hankali ta ɗago da lumsassun idanun ta tana kallon sa . Mene kika gani? Kin ga Wani Abu da ya faru yanzu? . Hehehe😹 kuji mun Wani zancen banza , ƙariko har a jikin ta yayi wai amma yana Tambayar ta mene ya ta gani ? . Ɗan kallon sa tayi tana kallon Wannan budurwar kana ta Girgiza kai cikin Sanyin murya tace “ A'a ban ga komai ba Uncle ”. You sure? Kin tabbata? Kara gyaɗa masa kai tayi tana yin shiru , sai kuma taji yace “ Good wuce kiyi barci yanzu”. Da Sauri ta wuce su tana nufar Bedroom din nata.....” Bayan Wucewar Ma'eeshan ne Ya kai hannun sa yana Rungumo Haneefa wacce take bin bayan Ma'eesha da wani irin kallo . Don ko babu shakka ta fahimci itace Ma'eeshan tashi da take yawan jin sunan ta A bakin sa fiye da kowa . Duk da shi mutum ne wanda duk dadin Sex ba zai taba yi Miki sambatu ba , Amma a Furucinsa wanda ba zata taɓa iya mantawa dashi ba shine wata rana da suke Sex da ta motsa shi iya motsawan a maimako taji yana faɗin “ Babe yaushe zamu yi Aure na cigaba da Cin ki kamar haka , Sai akasin hakan taji yana cewa “ Yaushe zan mallaki Ma'eeshan na ta zama mun mata kamar haka?”......Tirƙashi🤔 . Huhhmmmm Wannan itace Ma'eeshan ko Hero! Ya akayi kike san itace? Kin san ta ne ? Ya tambaye ta ba tare da ya bata amsa ba. Ɗan Girgiza kan ta tayi kana ta ciza laɓɓanta na ƴan duniya sai ta furta “ a'a kawai yanda naga kana mata magana ne ya tabbatar mun da itace Ma'eeshan....” miƙewa yayi bai ce da ita komai ba , sai juyawa yayi yana furta “ Ni zo muyi da Sauri kar ta tashi daga barci , ki tafi”. Kamar Wata bunsura ta miƙe da Sauri tana bin bayan sa inda suka nufi bedroom ɗin shi . Namiji babu tsarki bare kunya. Zama yayi yana wani warwajewa inda Haneefa ta fara cire masa komai nasa tana furta “ Miss You dear.....nayi kewar Daɗin ka . Tana maganan tare da Shafa ƙirjin sa da suman da suka yi lamɓasssss . Kallon ta yayi yana furta “ Ba sai kin yi ƙoƙarin Tada mun Wani sha'awa ba , don Ma'eesha ta gama........Shiru yayi yana kauda maganan da cewa “ Ki buda na shiga kawai na samu release sai.....Wani zafi ne taji amma babu yanda ta iya , dole ta bisa don indai Ali ne ba dai iya burkita lissafi da sha'awa ba , ko da kuwa baiyi romancing din ki ba indai ya shige ki zaki ji biyan buƙata . Me kake so nayi maka yanzu? Ta furta tana kallon sa ,inda cike da jin kan sa ya kauda kai yana ganin kamar tambayar rainin wayo tayi masa . Murmushi tayi tana cire kayan jikin ta tare da fara masa Girgiza tana masa tafiyar Cat Walk kana ta dafa jikin Bedside drower tana masa Goho can ƙasa babu Abin da bai hangowa har ta ƴar jan ciki . Wani irin rawa jikin sa ya hauyi da Sauri ya miƙe yana isa tare da fara shigar da Kaciyar nasa ciki yana fara dannata tare da Sauke mata wasu irin lafiyayyun gotso wanda ba don ƙaran AC da Sanyayyar waƙar dake tashi ba , to fa ƙila Ma'eesha ta jiyo yanda yake bugun cikin Durin ta. Aiko da zance ya ɓaci🙅🏻‍♀️😹 . Ashhh Ohhhh Ashh Aliyu ...So sweat uhmmm💋💋 tana wani magana tare da ƙara buɗe masa tana Gwale masa Durinta yana aikin cinta tare da makar manyan ɗuwawunta . Ohh Daɗi daɗi.....Dadi Wani irin gigitaccen gotso yake yi mata babu ƙanƙara wa inda take jin abun har tsakar kan ta, Daɗin mara iyaka . Ihun daɗi ta fara yi tana kiran sunan sa kawai “ Haidar....Haidar....Haidar......Ashhh ban kawo ba ,kar bari Daɗi My Hero Wayyo Daɗi , Ka cini cini cini Haidar Daɗi...... close it🙅🏻‍♀️ . Kar yazo Ma'eeshan mu ta farka ta nemi hanyar Guduwa don tayi tozali da Wannan Aiki ai kuma Shikenn Ali ya ɓata rawar sa da tsalle, Wannan yasa Ni saurin tattarawa ina falfalawa tare da isa Bedroom ɗin Ma'eesha inda na same ta tuni tayi barcin Wuya sai suke Numfashi take a hankali. ** 2:pm . Riƙe yake da hannun ta suna shiga daga cikin gidan , Inda kai tsaye falon Mami suka wuce.....Yanda suka shigo cikin shigar tasu yayi matukar ɗaukar hankalin kowa na falon gashi sun yi ƙyau ƙwarai . Shigar suit ne yayi Baƙi komai nasa hatta wrist watch ɗin sa , sai dai ƙafarsa da yasa ka cambas Fari sai gilashin da ya saka baƙi mai ɗan faɗi wanda yayi masa dai dai a fuska ,kai dagani kasan bai son raini kuma bai kama da ɗaukar wargi ba, yayi fitanannen ƙyau tamkar ba Sojan Nigeria ba. Ɓangaren Ma'eesha itama wata Jallabiya ce Baƙa tayi shigar ta da rolling haka ƙafarta plate shoe ne mai ƙyau baƙi sai Jakar bayan ta na littafan ta sauran kayan karatu .......Oyoyo Ma'eesha na mami ta furta tana saurin Ware mawa ma'eesha hannu inda da gudu ta nufi mami tana Rungume ta tare da faɗawa jikin ta . Topa! Ai wannan sai ta karya ki”. Muryar Mom Hajara ya katse su wacce take bin Ma'eesha da Wani irin wulaƙantaccen kallo. Caɓe baki jidder tayi dake gyefe kana tace “ ke dai gani Kema ”. A hankali Ma'eesha ta ɗago tana bin su da kallo , don sai a yanzu ta lura da cikar mutanen falon, ciki har da Areeef, Maryam matar da Khalil zai Aura da shima kan shi Khalil ɗin sai kuma baƙuwar fuskar da bata taɓa ganin sa ba Wato Adams................! Chapter 48 #Rabi #Aruguntsu #Hajiya Falmata #Nasreen #Hajiya Atika 💃🏻✍🏻 . *Don Allah kar ki karanta mun Wannan labari ba tare da kin biya Ni ba , Ga masu buƙatar payment regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai a tura ta Wannan number 09061466409 yan Niger katin Artel na 500f kacal zaku tura🙌🏻 .#mmnteddy.* [1/24, 5:27 AM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba* 48~49 Chapter 48 #Rabi #Aruguntsu #Hajiya Falmata #Nasreen #Hajiya Atika 💃🏻✍🏻 . *Don Allah kar ki karanta mun Wannan labari ba tare da kin biya Ni ba , Ga masu buƙatar payment regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai a tura ta Wannan number 09061466409 yan Niger katin Artel na 500f kacal zaku tura🙌🏻 .#mmnteddy.* _________________________ Sanyayyar kallon nan nata Tabi su da shi kana ta ɗan yi murmushin nan nata tare da cewa “ Laa! Uncle Areeef Kai ne ka zo? Ya Khalil.....zaraf Khalil ya katse ta bai barta ma ta ida zancen ba yana cewa “ ai na Ɗauka ta Areeef kike kin manta Dani....” Ƴar Dariya tayi Kuncin ta na loɓawa kana tace “ A'a , Ya Khalil ina Mom Hajaran wannan ce? Ta furta tana kallon inda Hajiya Hajara take zaune gimgiringin . Gyaɗa mata kai Khalil yayi inda cikin Wannan Halin nata da Son faranfaran da mutane ta miƙe da Gudu tana nufar Mom Hajara tare da saka hannu tana Rungume ta tare da furta “ Mommy munyi kewarki sosai , Kema kin yi kewar mu kamar ......Ya isa! Ni ba Mommyn ki bane! Kinga yara na nan , ke dai ban san a ina aka ɗauko ki a ka kuma kawo ki cikin Ahalin mu ba . Mu duka nan muna da gata da tushe asali”. Wani irin Dariya Maryam da Jidder suka saka a tare har da shewa, Wanda yasa Mami jin Wani irin ɓacin rai , Kasa magana tayi kurum sai Wasu irin ƙwallah da suka zubo mata tana kai hannun ta tare da Ɗaukewa , tabbas a yanzu ta kasa Bama Mom Hajara amsa saboda kunyar yarfin da tayi mawa Ma'eesha....Hannu Ma'eesha tasa tana ƙara Rungume ta cike da yarinta, cikin Sauri Aliyu ya fizgota da ƙarfi daga jikin Mom Hajara Wanda duka sai da suka tsorata yana Haɗa Ma'eesha da jikin sa tare da Rungume ta , A hankali ta ɗago idanun ta wanda a yanzu fal damuwa ne cikin su , amma tana kallon sa sai ta Wangale masa baki ....kan sa ne ya fara juya masa , tamkar hakan tayi mun a gani na farko. A lokacin da take cikin ƙunci da kukan rashin iyaye amma tana kallon fuska na sai tayi murmushi har da Dariya kamar dai haka .....Ya furta yana nuna Ma'eesha da hannu idanun sa na kan Mom Hajara Wanda yake kokarin faɗa mata maganan da duk tazo masa. Kin ce bata da gata haka ne? Kin ce bata da Asali? To Wallahi indai na cika Ɗan halak yau sai na zama gatan ta , gata kuma na har Abada! Aliyu!!! Khalil ya kira sunan sa yana saurin miƙa daga tsaye. Ya isa da Allah ku ɗan rabu da mutane! Munafukan banza. Ohhhhk Ya tabbata rashin kunyar naka zaka mun kenan? Tabbatacce! Mom Hajara ta katse shi tana bin sa da wani irin kallo , kana ta cigaba da cewa “ karya ne , tana da Asalin ne? Idan kuma kasan Asalin ta to ka faɗa a yanzu. Ali bana son ƙarajin bakin ka , Wuce ka fita ka bani wuri . Muryar Mami ya katse shi , inda cikin jan rai da zafin zuciya , yana Wani irin Tsuma kamar zai kada Rundunar mayaƙa ya furta “ a lokacin da kuka ƙi ta Ni naso kayana, har kuka Ƙaunace ta , Wallahi na rantse da ALLAH Mami a yau sai na Auri Ma'eesha fitar nan da xanyi ba zan dawo ba sai a matsayin miji gareta! Daga nan na zama mata gata da ahalin da komai. Ƙaaaaaaammmmm!!!! Duka suka yi , kowa da Abun da ƙwaƙwalwar sa ke basa . Kai wannan shashanci ne! Wacce zaka Aura? Kayi haƙuri mu shiga daga ciki dai. Ya Khalil ya furta yana saurin takawa ixuwa inda Ali ke tsaye , ita ko jidder suman zaune tayi..... Da ƙyau Jarumina! Haka nake so! Su duka saurin juyawa suka yi suna bin Inda General Saleh Yelwa yake wanda ya daɗe da isowa falon duk basu fargaba . Na gode Aliyu na gode Allah yayi maka Albarka, Ni ne mai bayar da Auren Ma'eesha, kuma yanzu zan kira iyayen ka don a zauna ,kamar yanda kace a yau to babu fashiiiii na baka Amana................! Aure fa kace Alhaji Sale? Yanzu Aura ma Aliyu Yar tsuntuwa zaka yi wanda baku san Asalin ta ba? Mom Hajara ta katse su cike da ɓacin rai tana miƙa daga tsaye a matuƙar harzuƙe . Juyawa Aliyu yayi yana kallon Ma'eesha wacce hawaye duk ya gama ɓata mata fuska , Idanun ta sun kumbura fuskar ta ya ƙara haske da ja abunka ga farar fata . Yi haƙuri mu je daga ciki. Ya furta yana kallon ƙwayar idanun ta. Jan Ajiyar zuciya tayi mai nauyi kamin ta motsa Jidder ta furta “ Wallahi ba zata shiga cikin ba Ya Haidar , tabbas wannan yarinyar yanzu na ƙara gasgata musiba ce a cikin Ahalin mu. Ma'eesha Alheri ce a rayuwar Haidar! Mami ta furta tana kallon Su duka , kana ta kalli Ma'eesha tana furta “ Ma'eesha kina Son Haidar? Zaki zauna dashi? . Ɗagowa Ma'eesha tayi tana kallon mami kawai sai ta fashe da kuka , Wannan yasa mami saurin Rungume ta duk da itama Hawayen ne ke bin kuncinta . A hankali ta furta kiyi Haƙuri ki zauna dashi , nasan zai kula mun dake sosai , Sannan ki riƙe shi Amana ko bayan Raina, Haidar da Sonki yana ƙaunar ki , duk abun da kika ga yanayi Miki SOYAYYA ce ta saka shi hakan......Mami wannan ba haka bane! Sam Haidar baya son Ta Wallhi ”. Khalil ya yi maganan cike da ɓacin rai , da nuna kishin sa a sarari . Duka kallon sa suka yi , Ma'eesha na cigaba da rera kukan ta a hankali....inda Khalil ya cigaba da cewa “ Indai nagartacen miji ake so aba Ma'eesha to Ali baya cikin su , wallahi har gwara Ni sau dubu zan fi kulawa da Rayuwar ta. Don haka Ni zan Aure ta shi a barshi yayi sabgar rayuwar sa. Miƙewa Maryam tayi dake zaune tana ɗaura hannu aka tare da yanka ihu tana furta “ Na shiga uku , Khalil wannan wani irin cin mutunci kake ƙoƙarin mun? Wacce zaka Aura? Meye kuma matsayi na? . Matsayin ki na nan , a tare Daddy don Allah ka Aura mun su , amma Aliyu ya Auri Ma'eesha Tom azabtar da ita zai yi . Babu Ruwar ka Wannan! Maryam ta katse shi kamin Daddy yayi magana . Gaba ɗaya wuri ya rikice. Mami dai kuka Ma'eesha kuka. Aliyu kuwa na Jaraba da masifa tare da cewa “ Babu wanda ya isa yayi masa iko da Ma'eesha. Mom Hajara kuwa tafa hannu take yi tana salallami, Muryar Adams ne ya katse su inda sai a yanzu yayi magana cikin natsuwar sa da Ajin sa . Kuyi hakuri duka , kuna ji Daddy Mami Mom Hajara, duka ku fahimta.... inasha Ma'eesha ce bakwaso gani a halin ku , To don Allah Ni ku bani Auren ta a yanzu Nima a shirye nake , zan yi komai da ake buƙata indai burin ku taji daɗi ne , wallahi.......Kai da'alla yi mana shiru sakaran banza . Aliyu ya katse Adams yana isowa gaban sa tamkar zai rufe shi da duka . Munafuki To Aure ta idan akan ka take! Ni soja ne Aliyu na wuce ka kira Ni da Sakarai kuma Abokin yayan ka”. And so what? SOJAN banza Sojan wofi a yanzu fighting ake yi against love ba maganar soja ba . Babu wanda ya isa yayi mun iko da Ma'eesha tawa ce! Duk wanda yayi yunƙurin rabani da ita wallahi ba zan bar shi ba. Innalillahi wa'inna ilaihir raji'un kalmar da Mami ta furta kenan tana Girgiza Ma'eesha tare da kiran sunan ta da ƙarfi“ Ma'eesha............” [1/24, 6:01 AM] Real~Mamanteddy: *(Book 3 three)* *Love and Amazing story* *Written....✍🏻 Aysha Mamanteddy Mrs Usm* _________________________ *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story* *Littafin na kuɗi ne please ban yarda wata ta karanta mun ba tare da Ta biyani ba , regular group ₦500... Vip group ₦1000... SPC payment ₦1500 via 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#🙌🏻😄 .* 50~51 _________________________ “.......Ma'eesha.....! Mami ta fara kiran ta tana Girgiza ta ganin yanda Ma'eesha tayi lamɓaassss ko numfashi bata fitarwa . Da sauri Daddy yakai hannun sa yana shirin Ɗaukar ta Ali ya riga shi , yana mata ɗaukar nan nasa da ya saba . Juyowa suka yi suna kokarin fita harabar gidan , Suka yi kiciɓussss da Dr Sa'id Wanda shi yake duba jikin Daddy . Alhamdulillah ” kalmar da Daddy yayi kenan yana furta “ Maza Ali mu koma ciki kaita Bedroom ɗina doctor ya duba ta yanzu . Bana son Wani tsaye tsaye idan ka kaita ka sauko ina son magana......Bai tsaya jiran me Daddy zai ce ba da sassarfa ya wuce , yayin da Mami ke bin su tana ƙwallah Khalil kuwa riƙo Hannun Dr Sa'id yayi yana cewa “ Taho da Sauri Doctor ka duba ta please ”. muje muje........Su Mom Hajara da suke falo su dai sun ga sun dawo ne Yuuuu duka suna nufar ciki . Caɓe baki Mom Hajara tayi tana kallon su kana ta kalli Maryan dake rusa , kuka Jidderrrrrr na furta“ Tun da ta shigo rayuwa ta kullum a wannan kukan nake. Yanzu Mom taimako ɗaya zakiyi shine kiyi gaggawar komawa gida ki sanar mawa da Hajiya kaka wannan auren don a dakatar dashi , tun da Daddy ya shiga tsakani to fa babu wanda ya isa ya dakatar sai ita. Kallon ta Mom Hajara tayi kana tace “ Ai dakaytarwa dole , zama kuma ai ban ga ta zama . Tun da har Ali akan wannan yarinya ya nemi mun tsayayya wallahi ba zan bari ya Aure ta ba ko ta halin ƙaƙa . A taƙaice na tsani ma yarinyar baki ɗaya.... Cikin Muryar Kuka Maryam tace “ Mom Ki taimaka mun kar Khalil ya Aureta , gwara Su Adams ɗin su Aure ta ........Wani irin haushi ne ya kama Jidder don ita kallo ɗaya da tayi ma Adams taji yayi matuƙar burgeta , wato ta kamu da Soyayyar sa a Zuciyar ta.... topa! Don Allah ke Maryam ki bar wannan magana ai shirme ma kenan! Babu wanda zata Aura cikin su ,ai sai dai ta Auri ɗan dako ko Masu yankar fulawa . Me su Adams zasu yi da ita?......wuce su Mom Hajara tayi tana furta “ naku wasa ne , Bara ku gani”. Daddy na tsaye Mom Hajara ta wuce shi ko tankasa bata yi ba ta yi shigewar ta mota . Bai bi ta kanta ba , don tuni ya gama kiran su Alhaji muddasir ƙanin sa da Alh Kawu da Sauran Wanda yake son su Amsa Wannan Auren , da shima ya yanke hukuncin sa lokaci daya, don a ganin sa hakan shine natsuwar ita kan ta ma'eeshan , ko mutuwa sukayi sun san tana hannun wani babban bango jijjige na rayuwarta , dama ya daɗe yana fatar ɗaya daga cikin yaran nasa su aure ta sai kuma gashi . Juyawa yayi yana shiga moton sa tare da Ma drivan umarni suna ficewa daga gidan......! ** Wani irin rawa da juyi Hajiya Atika ke yi , ganin yanda Alhaji ya sukurkuce a kan ta. Cikr da takon ta ta fara nufo Ɓangaren su Rabi don ta bata ƙyautar ta sannan ya sake turata zuwa ga Bokan nasu . Sasan ma'aikatan cike ta gansu , anyi dafifi ana furta ku bata ruwa ruwa ruwa. Da Sauri ta ƙarika zuwa inda Yan Aikin suke , Rabi ta gani kwance tana ihu a galabaice tare da furta “ Wayyo ciki na! Wayyo Ciki na! Suna shaƙe mun wuya da kachaaaa wayyo Cikina suna ɗibar munnnnnnnnn Wayyyo...... Innalillahi wa'inna ilaihir raji'un ” tabawa ta furta kamin tace “ Allahu Akbar, Allah me yanzu yanzu. Shikenan Rabi🥹 . Zare ido Hajiya Atika tayi kana tace “ Ban gane ba , me kike nufi? . Tabawa ne ta ɗago tana share hawaye kana tace “Hajiya baki gane ba? Ai Rabi Sai dai muce ALLAH yayi mata Rahma babu ita ”. Wani irin zabura Hajiya Atika tayi tana yin baya tare da Furta “ na'am tabawa”. ** Nasreen ne ke bin Hajiya Falmata da kallo , kamin tace “ Mommy kiyi Haƙuri ki zauna kici Abinci ......Ke Nasreen bari , Ai wallahi yau ba zan rintsa ko naci komai ba , sai naji labarin mutuwar duk wacce tayi mun Wannan Aiki da Har Adamu zai ci muun mutumci . Tabbas basu san da Wacce suke kishi ba! Su abun nasu shirme ne , Ni nayi kisa babu iyaka indai akan Abin duniya ne . Don haka gwara ma su bar mun duka . Ta furta tana cigaba da kaiwa da dawowa tare da jiran jin umarnin Bokan nata na biyu wanda zai bata , tayi Aiki dashi yanzu a tsaye. Wayar ta na handsfree tana sauraren Umarnin sa . ** Ƙarfe biyar a wannan lokacin Ma'eesha ta farfaɗo don har an mata aluran barci , har kuma a lokacin gidan cike yake don a yanzu har da Hajiya kaka Mom Hajara ma ta dawo . Da kuma iyayen Maryam mahaifiyar ta wacce tazo kun san yan boko ba kunya wai taji a wani hali ake ciki game da Auren yarta . Shikam Daddy an kira shi babu iyaka ba'a samun shi , har an gode ALLAH . Don Hajiya kaka ta furje ido akan babu jikanta da zai Auri Ma'eesha a fara sanin Asalinta da toshenta tukuna . Suna zaune ne suka fara jin shigowan Daddy Alhaji muddasir Alhaji kawu , Da Abba Auwalu dukan su Cike da kamala kai da gani kasan ƙusoshin ƙasa ne. Duka bin su da kallo suka yi , Yayin da suma ke kallon su Mom Hajara da kowa na falon fuskar su na fidda Annuri . Saurin miƙewa Aliyu yayi don ya fara tunanin Ma'eesha na iya kuɓce masa a ko wani hali a kuma ko wani lokaci a yanzu . Wani irin Dariya Daddy yayi kana yace “ Ƙwantar da hankalin ka Aliyu , ma'eeaha ta zama matar ka a Yau an ɗaura maka Aure da ita Da misalin ƙarfe hudu na yammacin nan.............! Tirƙashi Yanzu wasan zai fara💃🏻✍🏻 . Ko ya kuke ganin wannan tafiyar zata kasance? Meye ra'ayin ku a wannan Auren na Haidar mugu da Ma'eesha 😹 . Shin ita kan ta ma'eeshan na son shi ma kuwa? Ko dai watan cin Wahalar Aliyu ne ya tsaya? Khalil zai bar ma ɗan uwan nasa? Ya Areeef kuma? Sannan ina Adams? Jidder ya nata Al'amuran zasu kaya? Ku cigaba da biyo mmnteddy mai alƙalamin zinare yanzu aka fara💃🏻🤞🏻 morning 🕊️ . Page 46~47 bonus ne zaku iya sharing nashi zuwa wasu grps naku na gode ......! [1/25, 8:05 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 52~53 Aure! Muryoyin matan Falon ya amsa a tare kana Aliyu ya saki Wani irin Ihun farin ciki yana furta kalmar godiya ga mahaifin nasa tare da cewa “ That's my Dad! Daddy na gode ka bani duk Abinda nake so tun daga yarinta na har girma kana faranta mun , Allah ya kare ka daga dukkan sharri ya kuma bamu ikon biyayya a gareku. Na gode Dad . Juyawa yayi yana kallon su Alhaji muddasir da Alhaji Kawu kamin suma ya fara kokarin yi masu tamkar zai zube yayi sijjada Saboda tsaban Farin ciki . Wani irin farin ciki ne ke ratsa Zuciyar Mami da Daddy , Tabbas a yau sun yarda Ma'eeaha rayuwar Ali ce gaba Ɗaya . Gaba ɗaya ya Saki ya dawo tamkar bashi ba , wannan jin kan da Miskilancin babu sai zallar Annuri dake fita daga fuskar sa . Dad! Muryar Khalil ya katse su cikin sanyi , Wanda hakan yasa duka kowa mai da kallon sa gare shi. Gaba ɗaya ya sauya fuskar sa babu Walwala , Ga tarin damuwa ƙwance cikin wata irin nannauyar murya ya furta “ Shin Da Gaske ne Wai Ali ne kuka ba shi Auren kamilar Yarinya ƙarama kamar ma'eeaha? Why baku Aurar da Jidder wacce ta kere mata Ashe karu nesa ba kusa ba ? Wannan ba kuyi san kan ku ba kuwa duka saboda ɗan ku ya gyaru kuka yi hakan ba don kuna ƙaunar ma'eesha ba! Ali....Al...Muryar Daddy ne ya fara kyarma so yake ya kira sunan Khalil amma kuma maganan sa ta sanya ɗaguwar hankali da mamakin furucin nasa sai yana kiran sunan Aliyu instead ya kira sunan Khalil . Fahimtar Sunan shi ɗin yake SO ya kira yake kiran na Aliyu yasa ka Khalil girgiza kai tare da cewa “ Of course yes Daddy! San Kai kuka yi. Waye bai san Halin Aliyu ba tun yana ƙarami? Baya ji ....Sannan mazinaci ne mai lalata yaran mutane Sannan yanzu kun ɗauki ƙaramar yarinya Which she's not up to 15 Kun bashi .....Wato idan ya kashe ta Ai babu mai Asara . Sannan sha'awar ta yake ba Sonta yake ba i have since observe this......Ku mai yasa baku fahimta hakan ba Daddy kuka...........Ya isa Khalil, Ranka zai mummunar ɓaci yanzu! Muryar Mami ya katse su cike da doka Wani irin rikirkitaccen Tsawa . Kallon shi take yi cike da ɓacin Rai tana Wani irin Girgiza kai na tama rasa mene zata ce . Ka ƙyauta! Mami ta furta kawai tana kai hannun ta tare da Ɗauke ƙwallar da suke zubo mata . Koma Meye Ni Alhaji Sale na yanke Wannan hukuncin , kuma ma'eesha ƴa ta ce naba Ali haidar Auren ta , idan ya cuce ta ko ya zalunceta Amana ce Allah zai saka mata bamu ba. Daddy ya furta yana kallon kowa na Falon, Inda Alhaji muddasir ya fara magana da cewa “ Wai meke faruwa ne cikin gidan nan? Shin da gaske ne Kalamar Da Khalil yayi akan Haidar? Idan kuwa da gaske ne to tabbas da Aƙwai tarin matsaloli. Wanda bata tunanin a ɗauki yarinya ƴar teenage age a bashi . Shima bai gama hankali ba , don mai hankali ba zai zina ba. Rintse ido Mami tayi tabbas ba zata yi shaidan Ali ba. A hankali cike da Sanyi Alhaji Kawu yace “ A'a Ni sam ban yarda da Wannan Al'amari ba , Ali yaron kirki ne .....Ga Abin da Yayan sa ya faɗa wanda suke tare tun daga Karatun Soja har yanzu , yafi mu sanin Waye Aliyu , Sannan tausayin yarinyar yasa shi faɗin haka . Dole aƙwai lauje cikin naɗi. Muryar Alhaji muddasir ya katse su cike da Zafin nan nasa . Don shi mutum ne mai Masifar faɗa , kowa tsoron shi yake yi , idan yace abu ba mai tsallake masa . Maryam Jidder Hajiya kaka da mom Hajara su dai tun da suka zauna suka ji labarin an ɗaura Auren Ali da ma'eesha motsawa dayan su babu wanda yayi duka sun kasa. Cikin Tsawa Alhaji muddasir yace “ Ali buɗe baki kayi mana magana shin da gaske ne kana lalata yayan mutane? Faɗa mun yanzu naji muna saurarenka”. Dammmmm Ƙirjin Mami ya buga da ƙarfi don tabbas ba zatayi shaidar Aliyu ba , sannan kuma ta san shi baya ƙarya ko da kuwa za'a kashe shi ne , yana da Wannan taurin zuciyar . Areeef da Adams Sada kai sukayi ƙasa , don a yanzu Khalil sam bai ƙyauta masu ba . Kuma basu ji Daɗin Wannan Abu ba , saboda sun san Aliyu Wallahi ba zai ƙarya ba koda za'a mutu sai ya faɗi gaskiya ”. Ɗago da Lulun idanun sa yayi na rashin tsoro yana zuba su bisa Na Alhaji muddasir da Sauran kowa na falon . Gyaɗa kai yayi yana motsa laɓɓansa zai yi magana kenan Muryar ta ya katse su tana cewa..................... *Morning 🕊️😹 .* *Don Allah kar ki karanta ba tare da kin biya ba . Regular payment ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932#Antymmnteddy* [1/25, 8:56 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 54~55 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* #General Sale famly.#Hajiya Atika#Nurse Nareet ....the Dairy. Ku mance da Waye Uncle Aliyu! Forget about all his good character or bad , I love him and a shirye nake zan Zauna dashi har na mutu har Abada! Not even because I love him No! Ba don wannan ba kawai saboda shi yabani rayuwar sa. Ko da Zan Aure shi ya kashe Ni zan zauna dashi kuma zan bishi . Shiruuuu Wurin yayi , Kalmar Ma'eesha dake fitowa daga bakin ta jin su suke yi tamkar a mafarki ,don ba haka bane a Zuciyar ta suma sun san hakan , amma kuma menene ya sauya ta at just a one time ? . Saurin ƙarikowa mami tayi zuwa inda Ma'eesha take Gyefen ta Doctor Isma'il ne don da lamarin yayi ƙamari shi mami ta kira bayan tafiyar su Daddy , idan mutuna shine Family Doctor ɗin nasu tun suna yara shi ne mai duba lafiyar ko wannen su . Ɗago da fuskar ta mami tayi tana cewa “ Ma'eesha kin tabbata Zaki zauna da Aliyu? ”. Koda Ya Aliyu yana Abinda yafi Wannan muni ne zan Zauna dashi har iyaka Rayuwata! Ta furta wasu hawaye na kwanciya saman idanun ta . A hankali ta zame hannun ta da jikin ta daga Mami tana juyawa tare da barin falon tana komawa Bedroom ɗin Daddy inda take ƙwance. Hummmmm lallai Wannan shi ake kira da bariki , yarinya ƙarama tana goge mu tasssss Abun gunun mamaki Ashe itama Auren take so! Jidder ta furta tana tafe hannu . Uhmmmm lallai kam Tom Ni ban yarda da Wannan Auren ba Alhaji saleh zamu zauna . Muryar Hajiya kaka ya katse su cike da girma da natsuwa wanda sai a yanzu suka ji bakin ta ,don Duka an manta ma da ita a falon . Wani irin kallo Aliyu ya watsa mata na jika da kaka , kana yace “ Da yake kece zaki zauna da ita ai dole Kice wani Za'a zauna , To daga yau an gama zama a mun wani magana akan ma'eesha babu Ruwar Kowa da Rayuwar mu!🙀 Buɗe baki Hajiya kaka tayi kamin tayi magana tuni ya juya cikin takon sa mai ɗaukar hankali ya wuce daga falon, don sosai ya shaƙa da maganan Alhaji muddasir kuma ya so ya faɗa masa yana yin Duk abin da Khalil yace yana yi amma kuma mene? Baya tunanin akwai wanda ya isa ya raba shi da Ma'eesha sarki ko alƙali kuwa. To mashaallh kowa zai iya zama ko ? Muryar Alhaji Muddasir ya katse su bayan Tafiyar Aliyu ciki. Wani irin kallo Khalil ya bishi dashi , kana ya juya yana barin falon , da ido suka suka bi shi , har da sirikar tasa da Maryam , A hankali suma Adams da Areeef suka sulale suka gudu , Jidder kuwa iyayen Rashin kunya , miƙewa Tayi tana gyara hular kan ta ,kana tace “ A'a ku zama ya gani , me zamu zauna muyi bayan Kunyi Abin da duka yayi maku. Kun shigo mana da Guba cikin Ahali . Wallahi Wallahi wallahi Ma'eesha ta shiga uku , yanzu ne ya kamata ta sani babu sauran Hutu da jin dadi a rayuwar ta . Na tsane ta kuma ba zan taɓa san ta ba. Fuuuuuuuu ta juya tana ficewa daga falon ba tare da ta jira jin cewar ɗaya daga cikin su ba . ** #Hajiya Atika Kaiwa da komowa Hajiya Atika take yi tana salallami kana ta fara sambatu da cewa “ Rabi , Rabi Rabi ce wai ta mutu? , tana zancen tare da kaiwa da komowa....Yanzu Waye zai kaini wurin bokan nan da yake yi mun Aiki ta hannun Rabi ? Har gida ya fara zama a hannunsa, yanzu kuma Tayaya zan bari ya kuɓce mun ? Gaskiya mutuwa baki mun Adalci ba da ki ka dauke rabi ba tare da na san wannan boka ba. Dole na bin ciko n kuma san inda Rabi ke zuwa . Tana zancen tare da wani lanƙwasa hannun ta tamkar zata karya su saboda damuwa . ** #Nurse Narret Cike da mamaki Doctor Bulama ke bin nurse Narret da kallo , kana yace “ Wannan fa takaddar Aje aiki ne Nake gani Narret a hannun ki ? Meke faruwa ne ? Ko Albashi ne kika raina? Ko wani abun aka yi Miki dai? Ya hau Jero mata tambayoyi don hankalin sa ya tashi da tafiyar nata. No! Kawai Ina son zan tafi ne. Amma zan dawo nan kusa. Lagos nake so na sauka nayi kwana biyu a can. Hunmm Wani irin Numfashi ya sauke yana kai hannun sa tare da kama ƙaramar Kaciyar sa yana wani murzata, Don tuni yake nemar haɗa mu'amala da Narret sai kuma ya zamana sam basa shiri wannan yasa shi a yanzu jin zafin tafiyar nata , gashi ya kasa daurewa a yanzu. Wani irin kallo Narret tayi masa na yan iskan mata gogagaggu dama duk wacce ka ganta a nurse kamar Narret kake tsammanin Budurwa . Caɓe baki tayi tana takawa inda yake zaune tare da jan ƙafarsa tana wani cewa Common.....tare da zuge Wandon sa nan take sai ga Abu ta kunno kai. Dariya ta bushe dashi kana tace “ You're welcome......tana fara mirza masa cikin salon ta tare da kai harshen ta tana lasar gyefen ta da zagaye . Lumshe ido Bulama yake yi yana shafa kan Narret tare da Ƙara Wargaje mata . Ita kuwa an samu Aswira zura ta take yi tana Wani irin tsotsan masa buran tare da kame saman ta tana matsawa da laɓɓanta . Washhhhh Gindina....! Ahhhhsh. Kallon sa tayi tana keceewa da Wani irin dariya tare da kashe masa ido tana faɗin “ Daɗi ko Doctor? ”. Kamin yayi mata magana ne ta miƙa hannun ta saman ƙirjin shi tana shafa wa tare da kama nonon sa tana mulmula masa , kanta na ƙasa tana Tsotsan Kaciyar sa tare da zuƙo ruwan Twins ɗin sa. Narret Daɗi Daɗi kama da ƙyau hummmmwww Wayyo Narret . Wani irin kallo Tayi masa tana tunanin tun yanzu ya zauce ina ga ta buɗe masa Shakiran nata ya nitsa ciki , don ita kaɗai tasan abubuwan da take babbanka ta ke sha. Kallon sa tayi tana miƙewa daga tsaye tare da kama table ɗin office din tana karkace masa tare da buɗe masa ƙofar Shakiran nata yana hango cikin Durin ta . Ohhhh! Ohh my ....Da Sauri ya nufi wurin yana zura yatsar sa tare da lumshe idanun sa yana Wani irin jijjigar ciki da yatsa yana lumshe ido , jikin sa na tsuma da ɓari . Lumshe ido Narret ke yi tana karkaɗa masa nonon ta tare da yi masa wasu Girgiza . Yatsunsa biyu ya saka yana cin ta dasu tana fara gantsarewa tare da furta “ Aaa....aa...Aa....!! Ɗagowa yayi yana ganin nonon ta na yi masa hello hi da sauri kaman wani bunsuru ya kai bakin sa yana zura harshen sa tare da ja mata su yana tsotsan su......Daga ƙasa kuma tana cin kan ta da yatsar ta. *Don Allah kar ki ƙaranta mun indai baki biya . #mmnteddy......08081202932 /09061466409 kuyi Subscribing channel dina a YouTube mai suna MAMAN TEDDY Mun gode!* [1/25, 9:31 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 56~57 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Wayyo Bulama zan kawo , Wayyo Bulama! Ta furta tana ƙanƙane shi shikam hannun sa yasa yana rufe bakin ta tare da Cewa “ A'a a'a kar ki kawo yanzu Narret ban shiga ba. Yana maganan tare da ɗaga ƙafafuwan ta yana yin gyefe da ita tare da shigar ta ta karkace. Wani irin ɗumin Durin ta yaji wanda sai da ya kusa suma don Dadi ɗauke wuta yayi yana Sakin huci kana kamar Wani doki kawai taji ya fara motsata yana Wani tsalle tare da luma Kaciyar sa ciki yana sukuwa tare da zunduma mata sambatu iri iri . Ohhhh Narret kar ki fitar buɗe mun na shiga, buɗe mun na shiga narret wayyo dadi kina da Daɗi ban kawo ba Narret..... Kaciyar zata fita matse.....Gwale masa take yi sosai yana shigar ta ciki ,inda a sambatu yake bata kyautukan da kudaden da bai san yaushe ma ya bata su ba. Da haka ta fara tunanin ai suna gamawa Flight zata bi na Lagos wannan Kudi haka? . Tom Allah yayi mana kyaƙyƙyawar ƙarshe, ga dai rabie an yi mutuwar asara , mutuwar boka. Allah ya tsare mana imanin mu . ** Ban gane ba? Kamar ya kenan? Masha'llh Haka nake so Aiki yayi ƙwarai. Hajiya Falmata ta furta tana sakin Dariya , kana tace dama nace duk wacce ta shigo gona ta yi ba zata fita ba sai dai Ajali . Itama Atika ta jira ce zuwa na kan ta. Wannan na fara mata ne idan ita me hankali ne sai ta bini tayi mun biyayya idan kuma ta ƙi zata zama kamar yanda yar koran nata ta ƙare babu arziƙin duniya da lahira. Luba ne ta dunƙula hannu tana jinjina kamar muna gidan Sarauta , kana tace “ Ai gaskiya ne Hajiya kune da Gwamnati a biku don dole duk mai son rayuwar sa ta zauna lafiya . Allah ya bar ki da Alhaji Adamu . Hunmm wani cika wuya tayi tana cewa “ Ba shi kadai ba da dukiyar da duka . Duniya budurwar wawa🙌🏻😹 . A haka luba ta cigaba da bambaɗancin nata tana samun shiga. Ita kuwa Hajiya Falmata kambu ya dawo hannun ta. ** A hankali take bin fuskar sa da kallo , har ya iso inda take zaune . Zama yayi a gyefen ta yana kallon kyaƙyƙyawar fuskar Ma'eesha kana ya Motsa laɓɓansa zai yi mata magana ,cikin Sauri ta ɗaga masa hannu tare da furta “ Bana jin magana a halin yanzu Uncle ka tafi kawai ”. Wani irin nauyi yaji zuciyar sa tayi tun da yake bata taɓa ɗaga masa murya ba sai yau! Ma'eeaha...! Bana son kana kiran sunana Uncle ka tafi bana son ganin fuskar ka a halin yanzu. Wani sarawa kan sa yayi da karfi . Is it serious? , Ma'eesha ke faɗa masa bata son ganin fuskar sa ? Why ? , Me yasa ta sauya ina tsoron nan shi da take ji ? . A hankali ya fara jin kukan ta na tashi tana rera shi tare da cewa “ Da badon Doctor Isma'il ba , Wallahi a yau sai an warware Aure na da kai Uncle . Kai a tunani ka Wai ina Son ka na zauna da kai ne? Me yasa zan so hakan ? Ba yan Izayar da kake mun a haka fa muka zo nan! Doctor ne ya sanar mun da wasu abubuwa da ya shafi rayuwar ka dani. Duk da ban san duka ba , don bai fayyace mun ba , amma na Fahimci mami ma ba zata cutar dani wurin aura Ni gareka ba . Na ji Wasu halarci da kayi mun A rayuwa , Amma ka sani kar kayi tunanin zamuyi zaman Aure ne irin yanda kake zato! Yanzu lokaci ne na kowa yaci gashin kan sa. Keeee!!! Ni sa'an wasan ki ne ? Ni kike faɗa ma magana? . Ya furta cikin kamewa da dakewa duk da Zuciyar sa buga masa take da ƙarfi da ƙarfi tankar zai fito . Axabatacciyar soyayyar ta na ƙara tsuma shi . Caɓe baki tayi kana tace “ Ba zaka iya mun komai ba Uncle a yanzu. Sannan kuma wai iya gaskiya ta nake faɗa maka . Wallahi Uncle ya Khalil nake so ba kai ba , Amma babu yanda xanyi na zaɓi na zauna na rayu da kai ba don kayi mun ko ina Sonka ba. Kuma duka maganan da ya faɗa gaskiya ne , ban taɓa ganin mutum mai lalata da yara kamar ka ba , kuma har nima kayi niyyar kyeta mun zarafi. Wani irin gumi ne ke karyo masa , a hankali zufa na sauko masa. Cikin sanyi tamkar ba shi ba idanun sa sun kaɗa sunyi jaaaa ya furta “ Please Ma'eesha calm down, ki fahimce ni ....Wai aahhh aamm... Sam ya rasa me ma zai ce mata , a hankali ya fara cewa “ Ina Sonki Ma'eesha kar ki Azabtar dani a yanzu . Ban taɓa ƙin ki ba , komai zai iya faruwa dani idan na kika sauya mun. Ni mijinki ne nayi Miki Alƙawarin faranta Miki da komai koda Rayuwata ce . Uncle zaman fa yan ci nace muyi , sannan maganan lalata ƴammata ban hanaka ba . Ka cigaba Ni dai fatana daya da rokona.....Katse ta yayi cike da mamaki kana yace “ Shekarunki nawa ya akayi kika san wannan Abubuwan da nake yi? . Kallon Sama da kasa tayi masa gaba ɗaya ya fice a hayyacin sa , damuwa duk sun bayyana masa. Allah sarki! Da yake ai Ni jahilace yanda kullum kake gani , baka taɓa yabawa akan hazaƙa na da ƙoƙarina ba . To ban zuwa islamiyya ne . Ko da ace bana zuwa islamiyya zama da kai zai sa na san meye kwartanci da kuma lalata tun da a gaba na ma kayi. Amma fa ba'a bin damuwa bane , cewa nayi Ni a namu rayuwar auren ban yarda da Wannan ba! Kowa zaman yanci zai yi , idan ka shirya amincewa ina saurarenka idan kuma ka ƙi to a shirye nake na sanar da Su Daddy kan cewa bana Son ka! A raba Wannan Auren a yau a yanzu . Mene kace.....................? Tirkashi🥹sorry for Aliyu topa! Hummmmm Mu yini lapiya 🙌🏻🤍. [1/25, 2:32 PM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 58~59 *Don Allah masu karantarwa basu biya ba ku dakata da yin hakan , Allah fa akace , Allah ya wuce Abin Wasa. Magana ta ƙarshe da xanyi shine duk Wacce ta karanta ko ya karanta wannan labarin na Rainon soja bai biyani haƙƙina ba na bari da ALLAH . Haka masu sharing password na book 2 a dakata a bari idan book 2 ɗin kake da buƙata ₦500 ne kacal . Haka ga masu buƙatar payment na littafin nan soja duka ga yanda tsarin yake.... Regular group ₦500 Vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 only WhatsApp please.* #Book 3. Wani irin sarawa kan sa keyi, a hankali ya ke zuba mata manyan idanun sa da suka ƙara rinewa tamkar garwashi. “Ma'eesha ....Wani irin kyarma jikin sa keyi , ya rasa ta ina ma zaiyi mata Magana duk don ta fahimce shi. Ja baya tayi tana komawa tare da ƙwanciyar ta tana lumshe lumsassun idanun ta tare da cuno masa ƙaramin bakin ta wanda yaji tamkar ya cafka....Ni barci nake ji yanzu ”. Ohk! Ya furta yana kai hannun sa tare da ja mata blanket. Tana jin sa yana kissing ɗin saman goshinta kana ya juya jiki a sanyaye yana fucewa daga Bedroom ɗin. Ba tare da ta buɗe idanun ta ba , Take tunanin Rayuwar ta. Ni har Abada ba zan ga kowa nawa ba kenan ? Ba zan taba ganin mahaifiya ta ba , da mahaifi na bare kuma Ƴan uwan su ... Magana Doctor Isma'il ne ya dawo mata a ƙwanya....“ Kar kiyi ma kanki sakiyar da ba ruwa, ke yarinya ce , amma ki tsaya kiyi tunani da hankalin ki, ki aje maganar yarinta saka ma kanki ƙwaƙwalwar manya. A taƙaice Abun da zance Miki shine , a ko wani hali kada ki taɓa Rabuwa da Haidar....ki ɗauke shi numfashin ki. Domun haka yayi Miki lokacin Yarintar ki. Har mutuwa ya kusa yi saboda ke , da taimakon Allah da kuma dabarun mu na likitoci muka ceto rayuwar sa. Duka akan kowa baya son ya Amshe ki ya Raine ki , A lokacin da har Iyayen sa suka karkata akan a miƙa ki gidan marayu , babu Azaban da bai sha ba a cikin wannan gida duka saboda ke! Shawara ya rage naki a yanzu a falo ana gab da warware wannan Auren da aka daura shi a yau ....zaki iya zuwa don dakatarwa don aka Warware wannan Auren to ki sani tamkar Rayuwar ki ce aka Datse babban giɓi aka yi Miki..........Huwm” Ma'eesha ta sauke Wani irin dogon Ajiyar zuciya. Kan ta ciwo ma yake yi , abubuwan har yanzu ta rasa fahimtar farkon su bare karshen su ,wannan shine iyakar Abin da Doctor Isma'il ya faɗa mata na Rayuwar ta da Aliyu bayan nan bata san komai har yanzu. To amma me yasa yake Azabtar damu, kullum fa burin shi yaga ya ƙuntata mun bai son farin ciki na duka ”. Humm To amma a Wancen lokacin har ta mami da Daddy ya Khalil suna ina ne ake shirin kaini gidan marayu? Sannan a wurin waye Uncle Aliyu tasha Azaba a saboda Ni? Dole na san komai , nima a yanzu ina so na san rayuwata da abun da ya ƙunsa na baya . A falo ɓangaren Su Hajiya kaka abun ka ga tsohuwa mai hangen nesa , Tuni su Alhaji muddasir suka shawo kannta tare da nuna mata idan zuri'arsu bata Auri Ma'eesha ba to waye zai aure ta su samu kwanciyar hankali kamar jinin su ? A yanzu Ma'eesha ta zama su , don haka hakuri shine ya zama dole....Itama Abun ayi mata kuka ne rashin a hali da zafi ,duk da har yanzu bata san raɗaɗin ba , sakamakon yanda Mami ke kulawa da ita tare da bata gata . Ita dai Mom Hajara takaici da bakin ciki ko mintuna Goma bata ƙara ba ta bar cikin gidan , haka Maryam da mahaifiyar ta Wanda suka tafi suna sambarka. Dama lokacin Auren kaɗan ya rage a cewan su wata mai tsayuwa . Tun daga Wannan Rana gidan General Saleh babu wani walwala irin ta da. Gaba ɗaya iyayen sun kasa fahimtar kan gadon yaran nasu. Kowa da Abin da ke ran sa . A haka Aka kwarari sati biyu , A gaban mutane Ma'eesha bata nuna ma Aliyu komai ,sai sun kasance daga shi sai ita ,anan zata fara bijiro masa da Tsiya iri iri na nuna ƙi da halin ko in kula. Gaba Ɗaya yayi yaushi ya sauya . Don a yanzu koda ƴammatan sa sun kira sa tsakanin sa dasu ya? Ina son ganin ka ....sai yace bani da time . Ya datse kiran , a haka Yake rayuwa duk da shi mutum ne mai shegen son mata amma a wannan kwanakin sam basa burge shi , damuwar sa Guda Ma'eesha, Wacce a yanzu ta warware jiki babu ciwo sai godiyar Allah. Yaso tun a Wancen Satin ya Ɗauke ta ya koma bakin Aiki da ita ,amma Mami tace sai ta kara samun sauƙi taga kuma sakin jikin ta dashi . Wannan yasa Aliyu duk abun da take masa ya kwantar da kai bai ɗaga mata murya bare ya kai mata duka irin da baya . 11:pm ”.... Ƙwance yake yana Sauke numfashi sama sama , ƙara gudun A.C yayi yana rage hasken Bedroom din zuwa dumb light. Wani irin maran sa ke ciwo tamkar zai haukace ya mutu don azaba haka yake ji. Tabbas yasan yayi haƙuri da tsawon wannan lokacin yake tare kan sa akan ko wacce ƴa mace! Fiye da mintina sha biyar , yana a haka kamin ya fara jin sasauci yana fara motsa idanun sa a hankali tare da kai hannun sa yana Ɗaukar Wayar sa tare da fara kiran numbern Ma'eesha don a jiya ya cire a wayan Mami. Sosai tayi nisa a barcin ta mai daɗi ta nitsa cikin blanket, sai dai tana da Ɗabi'ar Barci da Waya a jikin ta , Wannan yasa yana fara bugu gigif ta miƙe don tsoro taji ganin kira a wannan lokaci. Mutsike idanun ta tayi tana ƙara kyaf² da su tare da kallon baƙon numbern da ake kirannta da wannan dare haka. A haka wayar ta katse batare da ta ɗaga ba. Tana ɗan jan tsaki kenan wani kiran ya ƙara shigowa . Cike da Ɗan sanyi irin nata na masu barci ta Ɗaga wayar tana furta “ Hello! ....Come to my room now! ”. Saurin kallon wayar tayi tana bin numbern da aka kira ta da kallo , cikin Muryar nan nasa na gadara wai tazo ɗakin sa yanzu 🤔 . Mamaki ne yasa Ma'eesha furta “ Waye wai ? Uncle ne? ” . A maimakon ya bata amsa sai ji tayi yace “ Ina jiran ki yanzu don't keep me waiting...kit Taji ya datse kiran...turusss tayi tana bin Wayar hannun ta da kallo. Wani irin jan numfashi tayi tana motsa laɓban ta tare da magana tamkar da wani a gaban ta “ I should go to his room in this midnight ? No...............! [1/25, 4:21 PM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 60~61 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Ga masu buƙatar yin payment na Wannan littafi rainon soja ......Regular payment ₦500 Vip payment ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* #Bonus 60💃🏻 it's a short page 😹🙌🏻 masu buƙatar book 2 ya yi complete zaku biya ₦500 kacal . #Book 3 .....“No.....! I will not , babu inda zan je da Wannan Daren, ta ƙare maganan tana kallon agogon dake maƙale a bango. Inda a yanzu yake nuna mata 11:15pm .huhhhmmmw Sauke numfashin gajiya tayi tana komawa tare da jan bargo tana furta “ Amma kaman Jin kan nasa fa ya dawo ? , hummwwm Ai sai yayi tayi shi kaɗai , Ni yanzu baya bani tsoro Wallahi. A da baya dai nasha Azabar horo da traninng but now ya zama labari ”. Motsin Handle Door ne yasa Ta gigif tana Saurin miƙewa daga Ƙwancen da take , Mamaki ne ya kamata ganin Uncle Haidar ɗin ya shigo mata da Wannan Dare , Fuskar sa babu sakewa a ga dai ya nan. Wani kallo ya watsa mata inda tayi saurin sakin hannun ta a blanket tana sauke ƙafafunta ƙasa ƙirjin ta na Wani irin bugawa da ƙarfi da ƙarfi . Uncle yanzu nake shirin zuwa ne ya kawo ka nan? Ta yi maganan cike da Ɗan kame-kame tana bin sa da kallo , don gashi sai boxer irin mini ɗin nann can sama , sai singlete. Fuskar sa ta kalla ganin yanda ya tsaya yana kallon ta so yake yayi mata magana amma kuma nauyin hakan yake ji , don izzar tashi a sama take . Resting chair ɗin dake gaban Bed ɗin ta ya zauna yana cizan laɓɓan sa a hankali na ƙasa , so yake yayi mata faɗa amma kuma yana shakkar kar abun da ya kawo shi yasa taki amince masa. Baka da lapiya ne Uncle? Ta furta Muryar ta a sanyaye kamar ba itace mai yi masa tsiwar nan ba. Don a yanzu ta lura dashi a sama yake , ga kuma dare kar yazo tayi masa taji ba dadi wannan yasa ta yin ladabin ƙarya . Cikin Miskilalliyar Muryar sa taji ya katse ta da cewa “ Zan samu lemun tsami a fridge din ki?. Saurin Girgiza masa kai Ma'eesha tayi alamun a'a , kana tace “ Ina Ni bana Haɗa hanya da kayan ɗaci ko tsami Uncle , yanxu dai sai dai kaje wurin Mami a daren nan ƙila ka samu , nasan ko tayi barci to batayi nisa ba ”. Ɗan janye idanun sa yayi daga gare ta kana ya ce “ A'a ba zan tashe ta ba , ai na samu ma anan ”. 🙀Ka samu mene kuma? Lemun tsamin? Ai Ni bani da lemun tsami Uncle ban taɓa ma Amfani dashi ba , cake ne a fridge Dina sai kuma lemu su kenan fa ” . Ta furta tana ware lumsassun idanun ta wanda tuni a yanzu duka barcin da take ji ta ne me shi ta rasa. Miƙewa Aliyu yayi yana isa inda take tsaye , kana ya furta “ tun da baki aje mun lemun tsami Kinga yau sai na matse ki nasha har na samu gamsuwa . Sakin baki Ma'eesha tayi cike da Rashin fahimta ta furta “ Uncle Ni fa baka bani lemun tsami ba , kuma ko a Kaduna baka taɓa ce mun na aje maka lemun tsami ba . Kaga Uncle dare ne don Allah ka yafe mun duk Abun da nayi maka .......Shiii yasa yatsarsa a laɓɓansa kamin yace “ Ke ba matata bace? Meye matsayin ki a wuri na faɗa mun yanzu ina sauraren ki”. Gaban ta ne ya fara bugun uku uku , so take tayi masa Rashin kunyar amma a yanzu taga babu fuska . Uncle Haidar kasan dai har yanzu a gidan mami nake ko? Kasan a ko wani lokaci nace bana Sonka sai an raba Wannan auren ko? . Kallon ta yayi yana sakin mata murmushi wanda yafi kama dana mugunta . Kana ya furta “ Ma'eesha kin fara mancewa da waye Ni , kin manta Ni ne Aliyu wanda na raine ki babu wanda yakaini sanin ki , sanin da ne meki ko ke baki yi ma kan ki ba. Sannan ke yarinya ce har yanzu . A yau na aje wannan a gyefe kula zaki bani irin na mata ga mijin ta . 😲aaaah....ta buɗe baki ganin al'amarin take fa kamar wasa ko a mafarki . Rufe baki ko yanzu na ɓame miki da nawa. Hunmm saurin rufe bakin ta tayi kana ta ɗan haɗe fuska idanun ta na yin narai narai kaman za ta saka masa kuka tace “ Wai meye haka Uncle? Wallahi da gaske bani da lemun tsami ka tafi wurin mami ”. Hannun sa taji yakai zuwa saman Nononta yana matsa su da hannayen sa biyu tare da lumshe idanun sa yana furta “ Wannan ma kaɗai kika bar ni na sarrafa su yanda nake so Zan samu release. Da Sauri ta yi baya tana haɗuwa da bango tare da furta “ Wallahi ba zan yarda ba , ka bari Uncle, ka manta sharadin Auren namu? Kuma kai ne kace ka amince! Ma'eeaha a yanzu lallaɓani zaki yi zan iya komai a wannan daren , ba abun da ya shafe Ni , I'm out of my mind...bana cikin hayyaci na , So ki tsaya nayi Miki komai ba sai nayi duka a yau ba , kawai na samu gamsuwa a cikin daren nan . Sannan gobe ki shirya zamu wuce Lagos ...............! Yana maganan fuskar sa babu wasa , ganin fa da gaske yake yi , yasa Ma'eesha cike da Sanyi ta fara matso hawaye tana ja baya kamar zata shige jikin bangon kana tace “ Habawa Uncle ganawa Uncle...kallifa ka gani Wallahi Ni yarinya ce karama Saurin girma ne..............🤣🙌🏻✍🏻 . Ga masu buƙatar Cigaban labarin na kudi ne regular group ₦500 vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 WhatsApp only pls .#mmnteddy *Topah mu tara a next page💃🏻 Ma'eesha dai tace ita yarinya ce 🤣 to ko Uncle Haidar zai yi haƙuri a yau din? Sannan a goben ita kuma zata bi shi zuwa Lagos? Me zai faru a can idan sun tafi💃🏻 sannan ina kuma nurse narret shin zata bar rayuwar Haidar sukuni? Kar ku manta har kama ƙafa akayi da Ma'eesha duka don a samu shiga, to ya zata ji idan labari ya koma kan Aliyu ya Auri RAINON sa........? Tammmmmm Humm Yau ake yin ta a RAINON SOJA .* [1/27, 8:52 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 62~63 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* #Ni macece! Ƙwarai mun san Ko wacce ƴa mace tana taƙama da Alfahari da Wannan kalma ta ita macece , musamman gare mu matan Aure! Nasiha ƴar ƙarama wanda idan kika yi Aiki dashi Wallh zaki zauna lafiya cikin salama da kwanciyar hankali da Aminci Allah ma ya baki lada. #Rufa sirrin miji🙌🏻 Shikenn. Don girman Allah mu kasance mata na gari , Wanda duk arziƙin mijin mu ko talaucin sa kar mu yarda sirrin mu yana rinƙa fita , wai don duniya su tausaya Miki ko A zage shi! Aƙwai matan da Halittar su kenan su fa burin su kawai ace namiji bai yi masu ba koda kuwa adali ne a cikin gidan shi . Don haka ina bada shawara da mu kiyaye mazajen mu ba abun mu yayaɗa sirrin su bane a Duniya . Idan kin san kina da Wannan halin da namiji ko kan sa zai yanka ya baki kina nan kina hange hange to wallahi ki shiga taitayinki🤨. Uban yayan ki ne , kece kika zubar masu da ƙima a gaba . Wannan kaɗan ne daga cikin halayyar matar Wannan zamani , masu irin wannan hali ina roƙo da a gyara please....kema zaki ji Daɗin zaman cikin gidan ki idan har kika gyara ”. Daure ki jaraba kisha mmki🤞🏻😄 . Book 3 Kaman Wani wanda yayi na'am da maganar ta , taga ya ɗan ja baya yana ɗan ba jikin sa da nata ta zara , tare da bin ta da Wannan kallon nasa da yake ƙara warwatso lulun idanun sa Waje ”. Jan numfashi tayi tana godiya ma Allah a tunanin Ai ta shawo kan sa , ta kuma kashe masa Gwiwowin jiki da kalmar ita Ƴarinya ce . Ɗago da lulun idanun sa yayi yana zuba mata su , Wanda kamin tayi Wani Aune taji ya janyota gaba ɗaya jikin sa yana wani irin mannata da ƙirjin sa dake buga masa da ƙarfi , gaba Ɗaya ya gama haɗa Gumi . Cikin Wani irin yanayi yake shafa jikin ta tun daga Farkon kan ta har zuwa ƙasar mazaunan ta Wanda anan ne ya sake rikicewa sam ya gaza daina shafa su ,saboda Laushin su da yanda yake jin su kamar Atfa . Jikin Ma'eesha ne ya fara Rawa kar-kar-kar “ Wayyo Uncle ka bari nifa yarinya ce , Wallahi .......” Haɗe bakin sa yayi da nata yana zura harshen sa ta hanyar rufe bakin nata babu damar Magana . Wannan yasa ta motsawa da ƙarfi tana ƙoƙarin ƙwace kan ta , amma sai taji yayi mata Wani irin riƙo da ta rasa ta ina ne ma tayi shi . Innalillahi wa'inna ilaihir raji'un take nanata a zuciyar ta, Da hannu ɗaya ya riƙe ko ina ta kasa motsawa ga bakin sa ya rufe nata , ɗaya hannun kuma yana wani irin shafata da mutsikar ta . Ƙirjin ta ya gangaro da hannun sa yana jan bra ɗin jikin ta tare da fixgeshi da ƙarfi nan take ƙarfen ya banƙare ya watse , Cilli yayi dashi a tsakiyar bedroom ɗin , yana kai hannun sa jikin bangon Gyefen su tare da kashe hasken Bedroom ɗin inda duhu ya bayyana masu. Bata iya ganin fuskar sa sai dai nishin sa dake sauka da Sauri da sauri . Magana ma yaƙi yi mata bare ta fahimci inda Wannan baƙon Al'amarin nasa suka nufa ”. Da hannun da ya riƙe ta ya dauke ta cakkkkk yana Ɗaurata bisa gadon tare da hayewa saman ta , yana janye bakin sa daga gareta tare da fara kissing ɗin ta ta ko ina. Da sauri ta buɗe bakin ta tana shirin Fasa wani irin uban ihu ta ji ya datse bakin nata da taffan hannun shi yana fara mata magana da murya Ƙasa ƙasa tamkar bashi ba. Ma'eesha ke ba matata Bace ba? Meye kike gudu na? Nayi Miki Alƙawarin zan cika Miki duk wani mafarkin ki har na zama likita kamar yanda kike SO! Amma ki sani A wannan daren dole sai kinyi haƙuri ba zan iya jurewa ba . Ina mahaukacnnnnnn.....Ɗan shiru yayi yana kasa ƙare wa kana ya fara jin Saukar kukan ta , tana motsawa tare da son yin magana amma duk da hakan ya ƙi cire hannun sa daga bakin ta . Kissing ɗin Ƙirjinta yayi yana Ɗaura harshen sa bisa tare da karkaɗa mata nononta yana fara tsotsa cikin salon sa , Wanda yasa Ma'eesha ƙwaƙwalwarta kasa jura da Ɗaukar Wannan baƙon Al'amarin......kuka take yi tana cira da shashsheƙa wanda shi kaɗai ke iya Juyawa don duk ya rufe wani hanya da kowa zai iya jin su a wannan lokacin . Kiyi Haƙuri Ni mijin ki ne , ko me nayi Miki lada zaki samu , Rannan fa kika ce mun kinje islamiyya, Kin ga kuwa no need sai nayi Miki wani bayani akan Haƙƙina bisa kan ki , tun ranar dana Mallake ki ban sake kula ko wacce ƴa mace ba , Saboda ke! Saurin Ƙwace bakin ta tayi cikin sarƙewar don nauyin sa kaɗai da ya sakar mata yasa magana ta ko fita baya iyayi ta furta “ Wayyo Uncle Haidar, ka je gurin su , Wallahi ka tafi yanzu ..... Numfashi na zai ɗauke ,zuciya ta na na buga mun da Sauri”. Cikin natsuwa yake aikin sa tamkar bai burkitata ba , Don shi mutum ne idan yaso abu ko meye sai ya yi shi babu mai hanashi sai idan yaso . Zaifi Miki ki ƙwanta Ma'eesha,idan kika tsaya to bana tsammanin a wannan lokacin zan shige ki , amma fa Dole ina son Kaciyata ta gogi taki😲hakan zai sa naji sauƙi koda ban ɓusa duka ba gudun kar ki sha wuya🤗....idan kika bani haɗin kai ko munje Lagos ba zan bari nayi miki yanda zaki wahala ba. A haka har......Ni wallahi bana So! Wayyo Mami Daddy .....ta furta maganan cikin sanyin Muryar ta da baya fita, ka ɗaga Ni jikina wayyo nauyi....” bai tsaya ƙara bi ta kan ta ba ya cigaba da ligwigwita Breast ɗin ta da suka cika masa hannu tamkar na wata cikakkiyar budurwa....Gani tayi ya ɗagota yana murgino ta sosai tare da cigaba da Tsotsan nononta tamkar ƙaramin yaro yana kuma zura Hannuna sa zuwa ƙasar maranta yana shafawa cikin Wani irin salo , yana bin kewayen yana shafaawa . A hankali ya zura yatsarsa ciki yana Buɗe cinyoyin ta da su kansu a matse suke , ba'a riga da an kai daga cikin ba tukuna . Uncle Haidar tsoro nake ji ....don Allah kar kayi mun wani Abu. Ta furta hawayen idanun ta na ƙara gudun sauka . Yatsar sa taji ya saka yana motsa mata ƴar tsakarta a hankali tare da shafan tudun wurin yana karkaɗawa ta hanyar da zai ɗan motsa ta. Amma ina sai manne cinyoyin ta tayi tana fashewa da kuka tare da cigaba da kiran sunan su Mami don a yau har jidder sai da ta shigo sahun kira don ceto! Ma'eesha! Idan na fara Miki wallahi zan Miki cikin rashin Ƙyautatawa , wannan fa haƙƙina ne....!!! Yayi maganan cike da Tsawa , Don hankalin sa ya fara gushewa gani yake yi kawai mugun ta take son yi masa . Ɗan sassautawa yayi jin kukan nata ya ƙaru yana ɗan dawowa natsuwar sa. I'm sorry my baby, ni ma ba zan so naga kina Wannan kukan ba ,kin sani ko? A rayuwata babu Abin da na tsana sama da Kukan nan naki, shiyasa nake Miki Tsawa a duk lokacin da kike yin shi ba Wai don ban sanki ba , saboda zuciya ta ta faɗawa cikin mawuyacin hali . Ma'eesha ba zan cutar dake ba , amma a yau idan ban samu ɗumin ki ba komai zai iya faruwa dani, nayi Miki Alƙawarin ba zan Wahalar dake ba , ina so kawai na samu gamsuwa ne sai na Rabu dake. Kinji.....? Ya furta cikin ƙasa da murya tamkar bashi ba . Ɗan tsagaitawa tayi da kukan da take yi sai hawaye kawai dake zubo mata. Wannan yasa Aliyu ƙara yin ƙasa yana shigar da Yatsarsa daga ciki a hankali yana fara yi mata ta hanyar da zata ji Daɗi , amma ita a wannan lokacin zafi take ji yana kai mata har ƙwanya! A hankali zan Miki buɗe mun ƙafan naki please ”. A'a Uncle! Ma'eeaha please, I can't control my self anymore just ki buɗe mun don Allah ”. Kamin tayi Wani magana taji ya ware cinyoyin ta da ƙarfi yana cigaba da fingering ɗin ciki kana ya fara sauke Wani irin numfashi yana lasar ko ina na jikin ta. Mutsu-mutsu take yi tana ƙoƙarin ƙwace kan ta amma kuma ta kasa , Don a kan ta yake , a hankali yake janye Wandon barcin nata,yana fiddo da Shakiran nasa yana wani irin mulmulata tare da karkaɗawa don tayi Wani tsaye tana jiran jin ɗumin durin.....Wasu ƴan Addu'oin taga yana yi wanda ta rasa me yake nufi? Tsoro na ƙara shigar ta. Na tuba Uncle Wallahi ba zan ƙara maka Duk Abin da nayi maka ba. Ina ma ya san tana yi...ai Ali yayi nisa , A hankali ya ke zura Shakiran nasa ciki yana gogawa sama sama , tare da haɗawa da Ƴar tsakarta . Washhhh Ashhhh Ya furta da sauri yana jan numfashi da iska , don tun daga Waje yake jin Ɗumin ciki na daban, ga Wani irin ni'ima da tun kamin ya auna ciki. Kasa shiga yayi yana tsayawa a waje waje tare da goga mata Shakiran nasa yana karkaɗata da take ta Wani zillo duk ta ƙosa ta ji ta a ciki . Washhhh Ma'eesha You Are special komai naki na daban ne , Ashhh ma'eeaha kina da ni'ima Oh my God! Daɗi daɗi Ma'eesha na Ahhhh!! Muryar sa yake katse ta wanda abun mamaki da tsoro ma ya bata , Wani irin daɗi ita tana jin raɗaɗi shi yana furta mata Daɗi . Tabbas yau ya tabbata Uncle Aliyu ɗan iska ne , yanda ya Khalil ya faɗa yanda kuma kowa ke tsammani . Zan ma kuka Wallahi ...zan faɗa ma Mami gobe duk Abinda ka yi mun ...ta furta tana fashewa da kuka tare da sa hannun ta tana dukan bayan sa da su yakushi amma ina duka a banxa tamkar ma tana ingiza shi ne zuwa inda baiyi niyya ba. Hannun sa yakai yana shafa cibiyar ta zuwa saman Durin ta da yaji tudun shi kan shi na daban ne , ba ko wacce mace Allah ke yi mata Wannan baiwa ba. Tudun rikita namiji kenan . Gaba ɗaya ya gama rikicewa da gigicewa a wannan dare baya ji baya gani..... goga Kaciyar sa yake yi yana shafa ta ciki tare da Yin sambatun da bai san yana yin su ba . Ma'eeshan Uncle ki taimaki Uncle idan kin ƙi Uncle komai zai samu dashi . Ba zan Miki da Zafi ba. Yana maganan yana danna Shakiran nasa ciki tare da Wani irin lumshe idanun sa da ko buɗe su baya iya yi . Wani irin ihu ta saki tana furta “ Na tuba Uncle kayi min Rai , Wallahi zan mutu zafi..........Zan bika muje Lagos ɗin , Amma ka bari don Allah, Kashe Ni zaka yi ne suma zan yi Uncle .....No! Ba zaki mutu ba , a hankali zan Miki ma'eeaha na, ina so kawai na samu gamsuwa ne ko ban shiga duka ba , a hankali a hankali koda zamu ɗebi lokaci ne zan yi haƙuri . Yana Maganar tare da fara dan yin waje yana shasshshafa mata Gyefen sama sama , Wanda yasa ma'eesha cigaba da rera kukan a hankali tana haɗa Wani irin zufa na tsiyayo mata na tsoro da tashin hankali ”. I'm sorry Uncle kayi haƙuri....” Ma'eesha baki mun komai ba. Please ki bar Ni , Wallahi Daɗin ki haukata Ni zaiyi Ma'eesha, Ma'eesha ta daban ce . Idan kika bar ni rayuwata kece me tafiyar da ita , don ba zan iya da kai na ba . Kina Son Uncle ya mutu a wannan daren ,kina son Numfashi na ya bar gangar jiki na . Yanda yake maganan tamkar zai sa mata kuka , yasa ta Girgiza masa kai Alamar a'a . Wannan yasa shi cigaba da cewa “ Please ki amince mun , Ba zan Yi Miki yanda kike tunani ba. Na san ke yarinya ce , amma idan kika ƙi zaki jefani cikin wani hali , musamman da na fara Ɗanɗanawa. Na yi yanzu?🍌 . Ya furta yana kai hannun sa saman Shakiran nasa yana karkaɗawa tare da kafe ta da lulun idanun sa da suka lumshe a yanzu . Uncle ............! Ta furta tana jan sunan nasa tare da cigaba da tsiyayar da hawaye. A hankali ya fara shafa ta yana wasa da Durin nata da Shakiran nasa yana ɗan gogawa tare da Sakin wani irin numfashi. Ohhhh Ashhhh Daɗi so sweat aaaahhh Yessss yeahhhhh Huhww.....Abin da yake furtawa kenan yana saka mata sama sama don shi kam sa yafi son ya bita a hankali musamman yanda yaji ta ta ko ina a matse take. Ko yatsa ƙarama ya sama ta yasan ya buɗata, kuma zata ji zafi wannan yasa shi barin ta dana ɗazu ma da ya zuzzzura ya caccaka , yanzu yana gogar Shakiran nasa da nata a haɗe don ya samu gamsuwa kamar yanda yake So! *😯WHY ARE YOU OUT OF THIS JOURNEY? Hi What are you waiting for my hajjaju?, still now you didn't buy this an amazing novel? Zaman me kike yi Hajajju ? Har mun kusa dasa aya! But kina jiran na bati🤔 haba ₦500 ne kacal fa regular payment Vip payment ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan 08081202932 /0906146409 . Come for your payment 🤞🏻💃🏻don Allah masu karanta mun a bulus su bari....Nayi Wannan bonus page ne saboda Ku sani nafa ce duk wanda ya karanta bai biyani ba ALLAH ya isa! To don girman Allah idan baki da ƙudin siya ki haƙura idan Allah ya baki sai ki saya , ga masu buƙatar complete document for Rainon soja it's ₦1000 kacal👌🏻. Thankyou lavs🤍🌹.* [1/27, 12:30 PM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 64~65 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 A hankali ɗumin ta ke shigar sa , yana lumshe ido .....ita kuwa tun tana kuka har ta dawo babu ƙarfin yin kukan , maganan ma ya ɗauke mata . Kusan mintuna sha biyar zuwa Ashirin ya ɗiba yana shafa Shakiran sa , kamin kamar daga Sama naji ta yanka ihu tana ƙanƙane hannayen ta na Azaba. Shi kam Sauke Ajiyar zuciya yake yi kana ya koma yayi baya yana ƙwanciyar rigingine . Hunmm NGD Ma'eesha Allah yayi Miki Albarka”. Ya furta yana shafar Kuncin ta da ya gama ɓaci da Ruwar Hawaye . Sam ta kasa masa magana sai dai kukan kawai da take yi , a haka tana jin sa ya rungumota jikin sa yana shafa bayan ta tare da bubbuga ta cike da Rarrashi da kulawa. Zafi Yake yi mun .......kawai sai ta ƙara narke masa da kuka , Wanda cikin Sauri Ali yake hura mata iskar bakin sa a saman kunnen ta . Yi haƙuri zai daina , bari yanzu na saki a ruwan ɗumi . Kasa magana tayi tana kallon sa ya miƙe yana gyara Boxer ɗin shi tare da shigar da shakiran nasa da a yanzu ta samu ta ƙwanta yana nufar Privacy don haɗa mata Ruwar ɗumi . Kaman mintuna biyu ya fito yana isowa inda take , har a lokacin Ma'eesha kuka take yi mata sauti , duk da dare ne amma fuskar ta ka kalla zaka ga idanun ta sun kumbura saboda tsaban kuka . A hankali ya kai hannun sa yana kunna hasken Bedroom ɗin kamin ya zauna Gyefen ta yana rungumota jikin sa . Shafa bayan ta yake yi kana ya motsa laɓɓan sa yana furta “ Kiyi Haƙuri kinji Ma'eesha, A hankali zai daina yi Miki zafi , ban fa ma yi Miki komai ba , a sama kawai na saka😯chaiiii......idanun ta ne suka yi waje na tsoro da mamaki wai da gaske yake ko rainin hankali ne irin nashi . Bai tsaya jin me zata ce ba , ya kai hannun sa yana Ɗaukar ta cakkk tare da nufar Toilet da ita , yana mai cigaba da cewa “ Ma'eesha kina da Daɗi sosai , Kuma A matse kike , Amma a hankali kullum zan rinƙa yi har ki buɗe bana son na azabtar dake a lokaci daya zai yi Miki zafi da yawa . Rawar Sanyin da ta fara ne yasa shi Fara gasa ta sosai da ruwan ɗumi kana ya wanke ta Tassss kamar lokacin da take ƙarama yanda ya saba yi mata cike da gata tattali so da kulawa . Bin sa da kallo take yi tana mamaki dama ya iya duka Wannan Abun ? Me yasa a da baya yake yi mata wasu ɗabi'un da ban da yafi kama mata da ƙiyayya? Dole ina son Sanin Labarina da ya Aliyu ina son jin yanda aka yi RAINON SOJA har na kai Yanxu gani a raye . Barci zaki yi ne? Muryar sa ya katse ta yana ɗaura mata Towel . A hankali ta gyaɗa masa kai Alamar eh , kana ya ɗauketa yana sakin mata ƙayataccen murmushi wanda sai da Hushiryar sa suka bayyana sihirtaccen kyawunsa na bayyana . Bisa Kujera ya kwantar da ita , yana nufar Bed ɗin tare da sauya bedsheet kana ya dauko ta yana kwantar da ita . Bargo ya saka mata yana rufe ta , sannan ya taka zuwa waldrob yana Ɗaukan kayan barcin ta . A wannan dare komai shi yayi mata , yana yi yana kissing ɗin ta , tun tana ture shi har ta gaji ta daina . Ba ta ƙare saƙe masa ba , sai da taga yayi wanka ya dawo yana ƙwanciya a tare da ita . Uncle barci zan yi ka tafi don Allah. A'a ba zan tafi yanzu ba Ma'eesha, ina son naga barcin ya ɗauke ki . A'a wallahi zan yi Ni dai ka tafi.....ta furta murya a shagwaɓe na masu shirin kuka. Ok ya isa karkiyi kuka , yanzu zan tafi . Miƙewa yayi yana kai hannun sa tare da shafan kuncinta kamin ya furta “ I love You Aisha na”. Lumshe idanun ta tayi , yana juyawa tare da kashe hasken Bedroom ɗin yana ficewa tare da furta “ Kiyi barci me daɗi kamar yanda nake tunanin yin shi a yanzu ”. ** 7:am . A hankali Mami ke bin Bedroom ɗin Ma'eesha da kallo inda duka taga ya sauya mata ,kunsan Abunka ga Uwa da Ɗa , ko yaya sauyi yake sai ta gani ko taji a jikin ta. Ƙare mawa ma'eesha kallo take yi Wacce take Sakin mata murmushin dole da son ɓoye damuwar ta ba tare da ta bari ta sani ba. Ma'eesha baki da lafiya ne? . Motsin shigowar Haidar yasa Mami da Ma'eesha bin ƙofar a tare . Ɗan saaaiii yayi a tunanin sa Ma'eesha ta faɗa mawa mami don har yanzu bai mata kallon mai hankali . Wannan idanun nasa na rashin kunya ya zuba ma Mami kaman bai aikata komai ba yana murmushi tare da cewa “ Mami kin tashi lafiya ?” . Lpyl ya kuma na ganka anan da Wannan Safiyar.............? [1/28, 2:28 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 66-67 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Da Wannan Safiyar.....? Ɗan kallon mami yayi kamin ya kalli ɓangaren da Ma'eesha take Da'alama itama mami ta saka ta a gaba ne da Wasu tambayoyin . Cike da basarwa da Sanin duniya irin nashi ya furta “ ba komai mami,kawai a jikina naji kamar ma'eesha babu lafiya shine nazo na duba ta ”. Hummmmm Wani irin gwauron Numfashi mami ta sauke , kana ta kalli Ma'eesha da a yanzu take bin su duka da kallo , ita al'amarin na Uncle Aliyu har mamaki ma yake baata a yanzu. Wato har da ƙarya a bisa lamarin nasa kuma babu kunya , Ɗan ƙanƙance lumsassun idanun ta tayi tana jin yanda Nononta ta suka yi mata wasu saƙara na azaba , sunyi mata tsaitsaye tamkar mai shayarwa saboda ligwidar da suka sha da matsa jiya . Ma'eesha Wai tunanin mene kike yi ne? Ko kuwa Baki Son tafiyar ne zuwa Lagos? Sai kiyi zaman ki babu mai yi miki dole indai ina nan .....Mami ta furta tana bin Haidar da Wani irin kallo don ita jikin ta bai bata ba , tafi ji a jikin ta kamar Wannan sanyin da Ma'eesha tayi saboda shi ne akwai abun da yayi mata . Wani irin murmushi Ma'eesha ta ƙaƙalo kana tace “ A'a Mami, Sam ba haka bane , zan tafi tare da Uncle Haidar, Jiya zazzaɓi nayi da dare , sai da na sauya sleeping dress ɗina da kuma komai . Zazzaɓi....?? Mami ta furta tare da jan kalmar kamar mai nazari, saurin gyaɗa mata kai Ma'eesha tayi wanda kamin tayi magana tuni Aliyu ya Amshe da cewa “ Ya kike yanzu , zazzaɓin ya sauka ko a kira Doctor Isma'il ya duba ki .Jin an Ambaci Doctor Isma'il yasa Ma'eesha saurin gyaɗa masa kai tana cewa “ Ƙwarai zan so hakan, don Mami ya iya duba mutane da kyau ”. Ganin Ma'eeshan ta saki yasa Mami itama yin murmushi duk da ita dai jikin ta bai bata ƙamshin gaskiya a duka zancen nasu ,amma kuma yasan babu jituwa tsakanin Ma'eesha da Uncle ɗin nata bare har yayi mata wani Abu ta ɓoye mata , idan zata ɓoye ma kowa to ita ba zata ɓoye mata ba , Wannan yasa mami kauda kokonton a kan shi , Tana furta “ To maza Bara na kira Doctor Isma'il yanzu ”. Koma ki ƙwanta zan kawo Miki karin kumallon ki anan , don yau ba zaki iya fitowa zuwa Dinning area ba na sani .........Mami tana maganan tare da Saurin juyawa don kiran Doctor Isma'il . “....Huwwwmmm...” Ya sauke Wani irin gwauron Numfashi na wanda yasha da ƙyar, kallon Ma'eesha yayi yana furta “ Hug me! Tare da Ware hannayen sa gareta . Ɗan kauda kan ta tayi tana tuno da Abubuwan da yayi mata a daren juya . Amma a yanzu idon sa babu tsarki da kunya yazo yana ware mata hannu tare da cewa“ Tayi hugging ɗin sa”. Kasa masa magana tayi sai Ƙwallah da taji ya ciko mata ido , sam ta rasa me yasa ta iya rufa masa Asiri a gurin mami haka . Ba tare da ta lura da isowan shi ba ,ita dai kawai taji ya Rungume ta ne yana shafa bayan ta tare da fara mata Magana cikin Muryar rarrashi“..... Uncle ne, please Uncle Haidar bai ƙyauta ba , ammma idan muka tafi Lagos Ma'eesha zata rama duk abin da Uncle yayi mata, ɗago da fuskar ta yayi yana kallon idanun ta Wanda a yanzu itama shi take kallo cike da mamakin sauyin sa duka , Ɗaga mata gira yayi yana murmushi Hushiryar sa na Bayyana kana yace “ I love You my baby, Ina sonki Ma'eesha na....Idan munje zaki rama duk Abin da Uncle yayi Miki....” Na yafe maka Uncle! Ta tsinci bakin ta da furta kalmar wanda bata san ma ta faɗi ba , Wani irin murmushi yayi mai haɗe da dari yar farin ciki , don a yanzu ya fara ganin Soyayyar sa a ƙwayar idanun ta , Wannan soyayyar da ya yadaɗe yana mararin sake ganin sa na yarinta, a yanzu shi ne ya fara gani . Wani irin ƙwallah ne yaji yazo masa , tabbas kullum Zuciyar sa a zafi yake da Raɗaɗin yanda suka raba masa Soyayyar a cewan sa Khalil ne yayi hakan. Uncle Hawaye ne fa na gani a idanun ka mene ne? Ta furta cikin sauri tana kai hannun ta tare da share hawayen da suke ƙwarmin idanun sa. Saurin kai hannun sa yayi yana riƙe hannun ta tare da girgiza kan sa yana cewa “ No Babu komai Ma'eesha ”. Wannan.....“ A'a Uncle Ni tsoro nake ji , kaifa ban taɓa Ganin ka a wannan yanayin ba , ko abun da kayi mun jiya ji nake kamar ba kai bane ba , ko dai wani ne da ban . Hummmmm Numfasawa yayi kana yace “ Ya jikin naki aƙwai inda yake Miki zafi? ”. Ɗan kallon Lulun idanun sa tayi kana ta yi rau-rau da ido a shagwaɓe ta gyaɗa masa kai tana nuna masa Ƙasar Virgina ɗin ta ,da yake mata radaɗi kamar an zuba barkono . “Ayya Sorry dear Ina zuwa ”. Ya furta yana saurin juyawa tare da nufar ƙofa yana saka key ya dawo inda take . Hannu yasa yana Ɗaukar ta caaak tare da sauke ta a bakin gadon ta , yana magana cikin taushin murya da Rarrashi ,bari na gani da idanuna . Sannan kin san menene? Idan Doctor Isma'il yazo da kar ki faɗa masa komai ,kin san aƙwai sirri na tsakanin miji da mata , Tom Wannan ya zama sirri tsakanin mu , kar ki faɗa ma kowa kinji Kyaƙyƙyawa ta🌹😄 . Jin daɗin yau Uncle yace mata kyaƙyƙyawa yasa ta gyaɗa kai tana cewa “ Tom Uncle ”. Hannun sa yasa yana Fara ware cinyoyinta , tare da zuba ma Wurin ido , wanda ko a yanzu bai ƙi ya sake shigar ta ciki sau goma ko fiye da haka ba . Gaba ɗaya ya sha'afa da kallon Wurin , yana wani irin shafawa da hannun sa tare da lumshe ido . Uncle ka gani ko , kamar wanda ka yanka Ni da razor blade raɗaɗi yake mun sosai . Saurin cigaba yayi da shafa wurin yana ɗan daidaita natsuwar sa kana yace “ Ma'eesha kina da Daɗi sosai ”. Kamin tayi masa magana ne taji ya kai bakin sa yana tsotsan wurin tare da sumbata . Wani irinnzuuuuuu take ji nan ta fara ture kan sa tana ƙoƙarin miƙewa ne taji ya ƙara ƙwayar da ita yana cewa “ Please ki ƙwanta da Daɗi zan Miki ba kallon na juya ba.........! Muryar ta ne ya hau kyarma na tsoro , wannan yasa ta cewa “ A'a Uncle Ni dai tsoro nake ji da zafi jiya na kusa daina gani . No ba irin na jiya zan miki ba , yanzu zan tsotsan Miki ne zakiji daɗi raɗaɗin zai ragu. Yana Maganar yana mai da harshen sa tare da karkaɗa ciki yana tsotsan yar tsakar ta , wanda yasa Ma'eesha jan numfashin da bata shirya ba tana saukewa . Kusan mintuna biyu yana tsotsan mata wurin wanda a yanzu ta bar jin raɗadin sai dai bata da yarda dashi tun daga abin da yayi mata Shiyasa a yanzu ma ba ta saki jiki da shi ba . Hannun sa taji yana zurawa tare da kama nononta yana murzasu yana wani irin magana ƙasa ƙasa mai kama da sambatu don bata iya fahimtar sa sammmmm ...” bam-bam-bam.....motsin ƙofa da bugun da ake yi yayi nasarar dawo dashi hayyacin sa. Saurin janye jiki Ma'eesha tayi tana kallon sa tare da narke masa fuska zata yi kuka , cikin sauri yakai hannun sa yana shafa Kuncin ta tare da girgiza mata kai irin kar tayi kukan nan . Gyara mata skirt ɗin yayi da Sauri yana nufar ƙofa inda ita kuma ta koma tana kwanciya tare da jan Blanket . Mami ce ta shigo tana jifan sa da Wani irin kallo kana ta ce “ Wai meye kake yi anan ne ? Meye kuma na rufe ƙofa da key.........? [1/28, 4:14 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 68-69 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 “......Meye na rufe ƙofa da key...? Ammmm motsa baki yayi zai mata magana Daddy da ya Khalil suka shigo Bedroom din Wannan yasa shi yin shiru , duka nufar gadon da Ma'eesha take suka yi ba tare da sun bi ta kan Aliyu ba . Wanda da ganin Khalil ya Gimtse fuska yana aikin cika maƙoshi . My Queen ya jikin naki,Ashe baki ji daɗi ba jiya .....? Daddy ya furta yana shafa kan ma'eesha cike da kulawa. Gyaɗa masa kai tayi tana cewa “ Daddy Ina ƙwana! Ya Khalil an tashi lafiya?” . Lpyl alhmdlh Khalil ya amsa kana yace “ Ya jikin baki? Ina ne ke yi Miki ciwo ?....kai da ba likita ba meye amfani sanin inda yake mata ciwo zai maka...” Muryar Aliyu ya katse su , inda cikin Sauri Daddy ya furta “ Ai Doctor Isma'il yana hanya yanzu zai taho sai ya duba ta ”. Ɗan lumshe ido mami tayi tana Girgiza kai a zuciyar ta tana mamakin kishi irin na Aliyu da masifa babu haƙuri ƙwata-ƙwata ”. ** Gidan Alhaji Adamu ( Yes da No)🤣 . A yanzu ne ake yin ta , duka matan nasa sun banzama wurin bokaye kowa burin ta ta zama ta gaban gaba a cikin wannan gida. Inda Hajiya Falmata ta lashi takobin duk wanda ya nemi shan gaban ta , to sai ta aika shi lahira kamar yanda ta aika Rabi . A yanzu Halin da ake ciki Hajiya Atika da kan ta ta fara Yabaawa aya zaƙi , don kullum a ciwo take , ta kaima ko wajen falo bata iya fitowa sai dai kullum a wuri ɗaya a tattare kaman tsumma. Wanda wannan ba Aikin kowa bane face Na Hajiya Falmata da ta saka a sakar mata da ciwo wanda zai ta cinta har Ajali. Hasbunallahu wani'imal wakeel...🥹 . Alhaji Adamu ne ya kalli Aminin nasa Malam barau wanda yake cigaba da cewa “ Gaskiya Alhaji lamarin rayuwar ka da iyalinka babu gaskiya a cikin ta. Wannan wani irin mata ne Allah ya baka , tabbas rashin Ahali ba dadi , Gashi duk cikar su babu wacce ta taɓa ko ɓatan wata ....sai dai kowa fa da rashin halinta. Girgiza kai Alhaji Adamu yayi yana furta “ Allah kenan! Shike juya ma ko wani bawa Al'amarin sa . Kowa da kallon nasa ƙaddarar a rayuwa , Ni kuma wannan shine ƙaddara ta. Yanzu ba abun da na kama na samu sauƙi da matan nan da ya wuce karatun Alkur'ani. Wallahi ƙur'ani kariya ce babba barau, A da baya kai ka isa ka faɗa mun Aibun mata na musamman ka haɗa da Hajiya Falmata , don ji nake gaba ɗaya ƙwaƙwalwata tamkar ba nawa ba. Amma a yanzu Alhamdulillah wallahi Ni ban ƙi duka na rabu dasu ba na zauna Ni kaɗai har mutuwa don na cire ma raina ganin wani daga cikin a halina ”..... subhanallah! Kayya Alhaji....Don Allah ka bar wannan maganan , Addu'ar mu ba zata taɓa faɗi ƙasa banza ba. Shiru Alhaji Adamu yayi yana ɗan tunani kana yace “ Wallahi ji nake kamar na taɓa rayuwa da Iyali na , Tom idan haka ne a yanzu ko suna Wani hali? Shin ina da Yara ko kuwa ma babu su , kamar yanda nake a yanzu? . Cike da ƙwantar masa da hankali Malam barau ya furta “ Kayi haƙuri Alhaji komai bai gagari Allah ba , mu cigaba da fauwala masa al'amaran mu ”. Saurin kallon malam barau Alhaji Adamu yayi sakamakon jin hayaniyar da ya karaɗe farfajiyar gidan . Subhanallah meke faruwa kuma ? Allah dai yasa lafiya! Mu fita daga Waje....Alhaji Adamu ya furta yana ƙoƙarin miƙewa daga ƙayataccen kujeran da yake zaune . A'a Alhaji ka zauna ,kai da kake fama da jiki ,Bara Ni na leƙa na gani . Barau ya katse shi yana miƙewa. Girgiza kai Alhaji Adamu yayi yana cewa “ A'a ko ɗaya mu tafi dai tare zai fi ” . A farfajiyar gidan Alhaji Adamu kuwa yan aikin gidan ne cike da su Hajiya Falmata da Turai matar Alhaji Adamu ta uku . Kowa na sallami tare da faɗin Albarkacin bakin sa bisa ga Ganin Basiru da suka yi ya zauna a ƙasa yana zunduma ihu tare da tsine ma Rabi , yana tona ashirin duk abun da suke yi , Tare da fashewa da kuka yana cewa “ Ashe tana da cutar karya garkuwar jiki HIV . Innalillahi wa'inna ilaihir raji'un......Kalmar da kake ji mata nayi kenan suna tafe hannu . Ihu yake yana karawa yana me yasa Rabi zaki mun haka ? Rabi kin cuce Ni. Ran Malam barau ne ya ɓaci da tun da suka iso wurin basu yi magana ba suna sauraren duk abun da ke faruwa. Muryar Hajiya Falmata ce ya katse su tana cewa “ To ai sai a kira Uwar ɗakin ta Atika , tazo taji Ashe Ƴar ɗakin nata Cutar ƙanjamau take dashi. Tafe hannu Bibbiyu Turai tayi tana cewa “ To ko dai itama ƙanjamau ɗin ne da ita , Wannan jinya ta fara yawa......Ahirr! Ya ishe Ni haka!! Muryar Alhaji Adamu ya katse su cikin fushi da tsaye . Wannan wani irin shashanci ne kuke yi haka . Kowa ta wuce ta bani wuri. Nan take kowa ta juya , da makarƙabanta . Shi kam Barau cike da fushi ya faɗa Basiru da faɗa da zagin ƙwal kana yace “ Idan ba kai cikakken Mara kunya ba , ku gama lalata kazo kana faɗa mana anan uban me zamuyi maka. Wallahi duk ranan da ka sake dawowa cikin gidan nan sai na Saka An yi maka raga raga dukan da tun da uwarka ta kawo duniya babu wani mahaluƙi da ya taɓa yi maka tashi ka fice mawa mutane tantirin banza. ** 11:am (Lagos) Jirgin su ya sauka . Don dama da Wuri yake son su isa. Bin airport ɗin take da kallo . Kana ta kalli Aliyu dake sauka stairs ɗin idanun sa cikin baƙar gilashin nan nasa na Rashin kirki . Murmushi yayi mata yana kai hannun sa tare da riƙo nata, a hankali ya ɗan rage Tsawon sa zuwa saitin kunnen ta yana furta “ Ina sonki Ma'eesha....Allah ya taimaka mami ta Bani ke da ƙyaaar...” Huwwwmmm Numfashi ta sauke ba tare da tace masa komai ba , don a yanzu duk wannan surutun nata ta ne meshi ta rasa. Ko me yasa?🤔 . Wani irin kallo tayi masa cikin sauri tana bin Motocin da ta gani na sojoji da kallo , kaman Wani Shugaban ƙasa. Motoci ne kusan 12 , guda 7 duka sojoji ne a ciki ....Wayyo Uncle mu gudu sojojin nan fa basu da imani baka fuskokin su ba? . Ta furta maganan ita sam ta manta Uncle ɗin nata fa Soja ne babba. Don a gida take ganin sa bata san shi ba a waje. Hannu tasa tana shigewa jikin sa tare da ƙanƙane shi tana furta “ Uncle tsoro nake ji bindigogi ne fa a hannun su”. Murmushi yayi yana yin ƙasa da Muryar sa kana yace “ Babu abun da zasu yi Miki kin manta Uncle Aliyu shima soja ne ? Mu tafi kinji ki saki jiki. Cike da Yarinta ta sakin masa murmushi don ita sam ta manta ta burkice gaba ɗaya . Oho yanzu na tuna, to mu tafi. Ta furta tana kokarin sauya hanya ba inda Sojojin suke jiran su ba .....Hannun sa yasa yana riƙota tare da nufar motocin nasu, Ma'eesha kuwa duk...............! [1/28, 5:24 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 70-71 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Duk ta rikice sosai ta manne da jikin sa , gani tayi sojojin na ƙame masa wasu na buɗe masu moton , ita ta fara shiga , kana ya shima ya shigo daga baya yana zama tayi saurin ƙwantar da kan ta bisa ƙirjinsa. Murmushi yayi yana kai hannun sa tare da Shafa bayan ta a hankali ya furta “ Ashe dama kina da Tsoro, ai na ɗauka masu surutu irin naki basa da Tsoro haka”. shiru tayi tana ƙara maƙale masa kana tace “ Uncle ba dai Laifi mukayi ba ko?”. Duk da shi ba mutum bane ma'abocin dariya amma a wannan karon sai da ya dara . Kawai sai ya girgiza kai yana ɗaura laɓɓansa a saman Goshin ta yana sumbatar ta . Abun da Ma'eesha ba ta sani ba shine , wannan tafiyar da sukayo na masa ƙarin matsayi ne zuwa Major a soja. Mami da Daddy sun san da hakan , amma ita Bata sani ba sam , kuma ganin yana da mata yasa Mami a wannan karon cewa su taho taren da Ma'eesha zai fi . To pah yanzu Ma'eesha ta ga rundunar sojoji to ya zata yi kuma kenan? Gashi a Bisa abin da bata sani ba ma sam. A wani irin babban wuri taga motocin sun tsaya. Inda Aliyu ya ɗago yana kallon ta tare da shafa fuskar ta yana ɗan sakar mata murmushi. Ki dakata anan yanzu zan je na dawo ”. Ya furta yana miƙa ƙafarsa tare da ficewa daga cikin moton yana barin Ma'eesha da take ta bin wurin da kallo .....Mutane ne sun fi yawan da ba zasu ƙirgu ba . Duk da sojoji sun fi yawa kowa da kakin sa . Wannan ya tabbatar mata da taron sojoji ake yi. Dan komawa tayi ta ƙwantar da kan ta jikin seat ɗin tana furta “ ai Uncle ka zaɓa ma makanka zaman lafiya , ina zan fito a wannan rundunar jibi yanda kowa ya riƙe bindiga yazo a harboni a kashe banxa, ko a rashin sani ne ko da gangar Soja ya kashe ka fa an ce ya kashe banxa a wofi , ai gwara na zauna anan Allah ya taimaka kaima ALLAH dai ya dawo da kai.........tunanin ta ne ya katse sakamakon ganin Aliyu Haidar da tayi ya buɗe moton yana cikin kakin sa na soja ,bayan sa sojoji ne ke bin sa. Taho muje daga can mu zauna😲”. Taso ta ce a'a ,amma ganin sojojin dake bayan sa yasa ta saukowa a hankali tana gyara mayafin kannta da tayi rolling don dama ita Tafiye saka Abaya for all the time kayan sun fi burgeta ko a yanzu wani Black abaya ne jikin ta Wanda akayi masa Adon flower da red. Zama tayi a tare dashi a wani side da ban da aka ware masu , inda take bin komai na Wurin da kallon tsanaki. Zaman su kenan taji an fara kiran sunan Uncle ɗin nata kamar haka “ MAJOR ALIYU SALEH YELWA...” kallon sa tayi a maimakon taji an yi tafi sai gani tayi Sojojin suna masa fareti na girma tare da Sarawa suna ƙamewa . A hankali yayi mata magana a kunne yana mikewa cikin zumma irin nashi tare da nufar can high table. Ita dai har yanzu ta kasa fahimtar inda wannan al'amuran suka dosa. Major naji fa yace ? Ba Canonel bane ? Yaushe ne Uncle ya koma Major kuma? .hummm Numfasawa tayi tana kallon direction ɗin can da yake . Kana ta kalli inda ya miƙe yanzu. Saurin kai hannun ta tayi tana Ɗaukar littafin da ta gani da alama ya manta dashi ne . Diary book.! Ta furta a sarari kana ta riƙe tana cigaba da jin jawabinsa da Manyan General a sojojin ke yi tana saurara . Kusan mintuna sha biyar kana ta buɗe Lemu tana fara sha don ta fara gajiya da zama . “.....Humwwwmm Sauke numfashi tayi tana kai hannun ta haka kawai tare da buɗe diary ɗin a cewan ta zama ya isheta sai tana ganin sa tamkar story book ne. A lokaci daya fuskar ta ya sauya idanun ta da take lumshe su tana ƙara ware su. Farko kuma mafari~ ta ga ya rubuta da shekara ta 2008 . Wannan shine fara rubutun diary book Dina na farko a duniya a wannan shekara . A ranar wata Talata na........Labarin Ta ne ciki tun daga Farkon yanda ya tsinceta da yanda yayi Rainon ta . Kai har murmushi idan tayi ko taci Abu sai ya rubuta yau Ma'eesha na taci Abu kaza kuma taji dadi ,nan gaba Irin shi za'a rinƙa yi mata . Yau Ma'eesha ta fara zuwa skull da dabara na irin na kaza da kaza. Kar ka takaf labarin duk abun da ya faru take karantawa , Wanda kamin tayi Rabi tuni ta jiƙe da hawaye har da su sharɓan majinu tana sharewa da Hanckie . Wani irin kuka ta fashe dashi tana furta “ Why dad! Me yasa zaka nemi kashe shi , Ni baku kashe Ni ba? Kuka dinga azabtar dashi ....Wayyo Ni Ma'eesha ta furta tana sakin kuka a hankali mai taɓa zuciya da karya ta. Saurin juyawa tayi tana juya baya yanda Ali ba zai iya hangota ba tana cigaba da karanta diary ɗin .....” ** Bin Nasreen da kallo Mami ke yi inda take karkaɗa a tsakiyar falon ta . Mamaki ne ya kama Hajiya Hajara wacce bata daɗe da isowa gidan ba . Keeee wacece ke? Kalmar da Jidder tayi kenan cike da Tsiwa da masifa irin nata . Wani irin kallo Nasreen ta watsa mata , kana ta saki Murmushi na yan bariki tana cewa “ Ayyya ƙanwata Yayan naki Haidar bai taɓa baki labarina ba , ikon Allah! To sunana Nasreen , kuma nice matar da zai Aura nan kusa! Topa! Jidder ta furta a wulaƙance tana bin Nasreen da wani matsiyacin kallo . Kana tace “ ammm To munji zaki iya tafiya ko sai na saka an fitar dake babu mutunci ?” . Jidder! Mami ta furta tana ƙoƙarin magana Hajiya Hajara ta katse ta da cewa “ A'a ai barta tun da itama tazo mana da rashin kunya ai sai ayi maganin ta . To ko Ali ya rasa mata ba zai Aure ki ba , ai gwara mara Asalin da ya Aura akan ki , don ko ba komai mun san halinta mai kyau da ko mara kyau . Amma ke ji bita da Allah , Mom Hajara ta furta tana bin Attachment ɗin kan Nasreen da kallo . Ke dattijiwa shiga taitayin ki , idan ba haka ba zan nuna Miki ƙarshen rashin kunya ta! Kamin ta rufe baki ne jidder ta ɗaga hannu tana tsinke fuskar Nasreen da mari ji kake tassssss dai dai Khalil wanda ke shigowa yana furta “ Da ƙyau.....! masifa! Ni kika mara ? Kin san Wacce Ni Nasreen? Ko ke Wacce an mare ki , aka ce miki ina ɗaukar wargi ne ke Wacce da zaki shigo har cikin gida ki nemi cin ma iyaye na mutumcu and kina expecting ki fita kisha lafiya . To ko iyayen ki ne basu isa ba bare ke! Jidder ta furta cike da Masifar ta . Murmushi Mom Hajara tayi tana cewa “ Khalil ku fice mun da Wannan mara kunyar yarinyar , Sannan Ni da iyayen ta xanyi , a cikin a wa biyu nake so ku bin ciko mun komai nata , Dama ance ɗan kuka mai ja ma uwa da uba . Zaki san wacece Hajiya Hajara , zaki ga yanda iyayenki zasu taho su dafa ƙafana su na bada haƙuri fice mun da gani tabbatacciya”. Mom Hajara ta furta cikin Tsawa , inda Nasreen dake dafe da kunci ta furta “ Zan fita , amma wallahi rayuwar ku sai na jefa ta cikin masifa, sannan kuma ba zaku taɓa gane kan gadon ɗan ku ba har abada , sai dai idan ya Aure Ni zaku ma ku gani”. [1/28, 8:12 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 72-73 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Tana furta hakan da sauri ta juya cike da ƙafa tana ficewa daga falon . Bin ta da kallo mami tayi kamin ta furta “ Ikon ALLAH! Wannan yarinyar daga ina take haka? Kar ki damu Mami kiyi Haƙuri, zan sa a binciko mun naga yar gidan uban waye? . Khalil ya furta yana janye idanun sa daga hanyar da Nasreen ta wuce . Mom Hajara ce ta furta “ a yau nake so ba sai gobe ba! Murmushi Khalil yayi yana furta “ Kiyi Haƙuri Momy yau inshallah ”. Juyawa yayi yana bin bayan Nasreen don shima ran sa sosai ya ɓaci da ita .....Bin bayan sa Suka yi da kallo Mami na sauke wani irin gwauron Numfashi kana tace “ Ya tabbata Ali yana kula watsatstsun mata irin wannan yarinyar kenan? . Ta furta zancen tana kallon su tare da faɗawa cikin wani irin yanayi na daban. Kallon ta jidder tayi tana kallon mom Hajara wacce itama har a lokacin take cika kana tace “ Ƙwarai mami to kina tsammanin Ya Khalil ba gaskiya zai faɗa ba kenan ?”. A'a ba haka nake nufi ba , Kar ki manta Khalil na son ma'eesha a jikina ina jin Haidar na yin wani abun amma ban taɓa kawo masa wannan cikin rashin jin sa ba . Gimtse fuska Mom Hajara tayi tana gyara Zaman mayafin ta kana tace “ Ohhhh wai ke Mamin Haidar bakya taɓa magana ne ba tare da kin saka sunan ma'eesha ba? Komai Ma'eesha Ma'eesha haba don Allah....! Ita yarinya wata can ƙasa gajera ga ƙiba mara sha'awa mtswww.....” ta ja dogon tsaki tana komawa tare da zama bisa kujeran dake kusa da ita . Uhm”. Jidder ta furta tana ɗaga ƙafarta tare da cewa “ Mom sai kinyi haƙuri , Ai wannan ma kaɗan ne tun da bata gurin , suyi ta mata ɓarin jiki kamar wacce aka ce Aljannar su na ƙarƙashin ƙafafunta . Ni yanzu zan tafi 1:30pm muke da shiga exam . Ɗagowa Mom Hajara tayi tana kallon ta kamin ta kalli ƙaton agogon falon , ba distance learning kike yi ba ? . Yessss Mom shi nake yi , Amma exam kin san aƙwai wasu da dole sai Mutum yaje hall ya rubuta . Ok Allah ya bada Sa'a . Amin Jidder ta furta tana gyara mayafin ta . Kana ta kalli mami tare da hugging ɗin ta “ Bye bye mom sai na dawo ”. Ta furta tana ficewa daga Falon . Murmushi Mom Hajara tayi cike da son nata ta furta “ Yarinya mai hankali kenan! . Kallon ta Mami tayi tana caɓe baki kamin ta zauna , Muryar Mom Hajara na cigaba da cewa “ Kin ga har Khalil yasa an binciken yarinyar , Ga taxt din shi ya shigo . Ohk duba ɗiyar Wacece? Mami ta furta tana kallon Mom Hajara wacce take scrolling chart ɗin. Ɗan gyara zaman medical Glass din ta tayi kana tace “ Waye Alhaji Adamu Billionier ? Wai inkiya ɗin sa kenan . Kallon ta mami tayi tana furta kai anya Alhaji Adamu Billionier ina dai jin sunan sa kamar ɗan kasuwa ne babba , amma ban tabbatar ba gaskiya . Ƴar sa ce kenan? . Girgiza kai Mom Hajara tayi kana tace “ eh a abin cikar da aka yi ba. Amma yanzu zamu sani ai ...daga gobe zasu bata wadataccen tarbiyyar da idan taga mutane zata san yanda ake masu magana da dadin lafazi ”. ** Gaba ɗaya Ma'eesha ta gama birkicewa kuka take yi kamar ran ta zai fita . Ƙoƙarin controlling kan ta take yi amma ta gagara , Wayyo Uncle ban ƙyauta ba , na zalunce ka , ban maka halarci ba ban kuma maka Adalci ba . Ka yafe mun Uncle.............🥹 Tana maganan tana jin yanda yake jawabi ta Mick cikin Arrogant voice ɗin nan nashi na jarumta . Muryar sa ta ji yana kiran sunan ta wanda gaban ta sai da ya faɗi....cikin sauri ta fara dai daita natsuwar ta tana rufe diary ɗin kana ta goge hawayen fuskar ta wanda bata tsammanin zasu iya daina zuba har ta isa gare sa ”. Ƴammata da manyan mata kowa a wurin crushing ɗin Wannan soja ake yi , wanda in his young age ya zama major . Da dama na tambayar baya da mata ko? Suna jin an ce eh sai ko wacce ta kara gyara zama tana jiran a gama taro ta amshi card numbern sa . Cike da Wannan takon nata with confidence na RAINON SOJA take takawa ixuwa inda Yake . Gaba ɗaya hankulan mutanen ya dawo akan Wannan kyaƙyƙyawar yarinya wacce ta shige zuƙatan mutane da dama . Sunan murmushi take yi amma wasu irin hawaye ne ke bin kuncinta wanda ta rasa fahimtar na menene ita kan ta . Nishaɗi take ji ko akasin haka , ga narkakkiyar tausayin sa dake tsuma ta . Ƙanwar sa ce hala? Kaji wurin an fara maganganu ƙasa ƙasa . Wow she's beautiful.....Muryar Aliyu ne ya kuma katse su inda suka ji ya yi magana ta Mick da cewa “ That's my wife ❤️ uuuwhmmmmw💋 ya hura mata Wani irin sumbata a Mick ....ihu aka saka da Tafi sojojin wasu na Ƙara ƙamewa na girmamawa . Abun ka ga mace mai fara'a tuni Ma'eesha baki yaƙi rufuwa a hankali ta isa gare sa cikin sauri yana ware mata hannu ta rungume shi ƙaaaam tana sakin kuka , shafa bayan ta yake yi yana ɗan rarrashinta duk da bai san dalilin kukan nata ba . I Always proud of my husband Ina Sonka Uncle Haidar.....Maganan ta ne ya fita ta Mick don basu lura da Mick ɗin na kusa da bakin ta ba . Ihu kika ji na mata da maza har sojojin Tsuma suke yi bisa ga nin irin wannan soyayya mai daɗi da sanyaya zuciya .basu taba ganin so a ƙwaratan irin haka ba , bare kuma sojoji da ake gani basu iya soyayya ba . To yau dai ya ƙaryata . Murmushi yayi yana kai hannun sa tare da goge hawayen fuskar ta , a hankali ya kamata suna sauka daga wurin ....Muryar Mata kake ji suna furta “ Sweat couple 4 life 🥰 ”. Ficewa suka yi daga taron don hankalin sa ya fi karkata da yasan kukan mene take yi ? Kuma ya akayi ta sauya a lokaci ɗaya....sannan yau da bakin ta take furta “ Ina sonka Uncle Haidar? Abun duka ya basa mamaki ƙwarai . Moto suka shiga inda kai tsaye drivan sa ya ja moton da sauran sojojin da aka kara masa masu kula dasu suna biyo bayan su. Tun da suka shiga moton yake rarrashin ta tare da kissing ɗin ta , bai kuma tambaye ta kukan mene take yi ba ,duk da yana son yin hakan , amma abinka ga miskili sai ya bakin sa ya gangara masa. A haka har suka isa . Wani irin mahaukacin gida ne ta gan su a ciki ......komai na tsarin gidan na soja ne , har ta fentin gidan milk ne Army green . Flowers din gidan lufffff luffff suma sunyi Kore shataf alamu suna samun kulawa . Ko ina ginin burgewa don tsayawa Ma'eesha tayi tana mamakin gidan , kana ta kalle shi tana cewa “ Uncle nan gidan ka ne ? ”. Eiye kin ga yafi na Daddy kika nace zama a can ƙyau ? . A'a Mu ma ai gidan mu da kyau . Dariya yayi yana kama kumatunta tare da cewa “ A'a haba ba haka bane . Ina zaki haɗa Gidan Ali Haidar dana Daddy . Uhmmmm Tom ai dai na Daddy yafi girma . Ta furta tana kallon sa tana murmushi . Eh amma dai nan yafi kyau ya kalle inda ta tsaya itama tana masa ƙurrrrr kaman mai tunanin wani Abu . Ma'eesha tunani me kike yi? Ya furta yana kafeta da lulun idanun sa. Ina sonka Uncle Aliyu.............💯! *#Aunty eashat Mmnteddy 08081202932* [1/29, 10:23 AM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 74-75 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Kallon ta yayi yana ɗan tattare wannan giran nasa kana yace “ Me ya faru Ma'eesha mene ya sauyaki haka?”. Me ya faru ? Ya jero mata Tambayar a lokaci guda.... Murmushi tayi tana motsa laɓɓanta da cewa “ Tom don nace ina sonka Shikenan sai don da Wani abu , ko dama na taɓa cewa bana Sonka ne? ” . Girgiza kan sa yayi kana ya furta “ No! Amma Wannan sauyin ban yarda dashi , faɗa mun menene ya sauyaki? Yayi maganan suna shiga daga cikin falon gidan . Shiru tayi masa ba tare da tace dashi komai ba , sai zuba masa ido kurum da tayi tana tunanin Abubuwa da dama . Huwmmm sauke numfashi yayi yana cigaba da cewa “ Ma'eesha a idanun ki sunnuna aƙwai Abun da ke ƙwance cikin zuciyar ki , ban taɓa ganin haka daga gare ki ba . Please ki faɗa mun na fi kowa sanin bakya so na ,kin fi kowa tsanan hali na ....a yanxu kuma nafi son wannan halin naka ”.....ta furta tana katse shi tare da kafe shi da sexy eyes ɗin ta Wanda a lokaci daya hawayen da suka daina zuba suka cigaba da Saukowa ....Kuka take har da shashsheƙa da sauke Ajiyar zuciya, Cikin sauri yakai hannun sa yana shirin taɓa ta amma sai ta ɗan ja baya dashi . Littafin da take ta ɓoye masa ne ta fiddo dashi kan ta tsaye tana miƙa masa . Wani irin mutuwar tsaye yayi yana yin turussssss“ Sirrina! Ya furta yana mai kallon ta . Ran sa yana fara Hasala don bai yarda ma ko kan sa shi yabi cikin littafin ba , rayuwar sa ce gaba ɗaya ,amma tayaya ita ta ɗauka ? . Baki da hankali ne ?? Ya furta a lokaci daya cikin tsawar nan nasa . Kallon sa ta tsaya tana yi , Hawayen na ƙara gudun bin Kuncin ta . Sirrin ka ne Uncle, kuma yau na duba na karanta duka , Uncle me yasa ba ka taɓa bani labari na ba , dama haka labari na yake ? Ta furta tana takowa gaban sa tare da kai hannun ta tana riƙo nasa . Uncle me yasa ka saki hannaye na baka cika ga ba da bani rainon da ka saba yi ba , cike da gata da kulawa ? Uncle Ni ashe yar gata ce , kai ne kake Abun tausayi . Shigowa na rayuwar ka masifa ce Baka huta ba har yau......saurin rufe mata baki yayi yana yin ƙasa da Muryar shi tare da cewa “ Ya isa! Bana son jin wannan zancen ko ba yanzu ba ”. Sannan me yasa kika ɗauki mun diary kika karanta ? . Ɗan Kallon sa tayi tana sharce Hawayen dake sauko mata ba tare da tace dashi komai ba. Shiru yayi jikin sa duk yayi sanyi , a hankali ya kai hannun sa yana Rungumo ta jikin sa tare da Furta “ Ya haƙuri Ma'eesha na ya isa haka kinji bana Son wannan kukan naki....Kin gaji kina buƙatar Hutu ko? Ya furta yana Ɗan kallon ta daga Ƙasa . Ɗago [1/29, 1:12 PM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 76-77 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Ɗago da Idanun ta tayi tana gyaɗa masa kai Alamar eh kamin ta sakar masa murmushin nan nata tare da bin sa da wani irin kallo wanda ita kan ta bata san yaushe ta fara yi masa irin sa ba , Kallo mai cike da tausayin juna da kuma soyayya. Ina sonka Uncle Haidar...ta furta tana kallon Manyansu idanun sa. Wani irin nauyi yaji Zuciyar sa yayi , farin ciki da jin daɗi na rufe Zuciyar sa. Ɗan murmushi yayi wanda sai da Hushiryar sa suka bayyana kana ya ce “ Mu shiga daga ciki , ki kimtsa sai muci Abinci ko ?......” ** Waye wani Alhaji Adamu Billionier? Kamata yayi ko waye shi ka saka a kama mun.......Hajara! Muryar General Saleh ya katse Mom Hajara dake surfa masifa , Yanayin Muryar sa ya sauya . Hajara Wai yaushe zaki daina Wannan Masifar taki ne ? Ki dakata mu bi komai ......A'a janar na fahimce ka , kamar cin mutuncin da wannan yarinya tayi bai dameka ba . To Ni zan saka ayi da ƙarfin iko na! Hajara! Ya kuma kiran sunan ta yana katse ta daga magana da take. Mami ne dake gyefe ta fahimci yanayin sauyi daga janar wannan yasa ta amshe wayan tana karawa a kunnen ta tare da cewa “ Janar ko ma mene ke faruwa ina son sani yanzu , Wacece yarinyar? . Huwmmm Wani irin gwauron Numfashi ya sauke kana yace “ zan taho gida yanzu , ku shirya cikin shirin ku zamu tafi tare daku ne duka ”. Ƙasa mami tayi da Wayar tana kallon Mom Hajara wacce itama ita take kallo. Na ji kamar bashi bane , duka ya sauya har a Muryar sa ...meke faruwa ne? Mami ta furta tana kallon Hajiya Hajara. Koma meye ai dai yace yana zuwa yanzu ko? To mu jira isowan sa . Ta furta tana ja baya tare da zama a kujeran falon tana karkaɗa ƙafa . A can ɓangaren General Saleh Yelwa kuwa , Abubuwan ne suka faru tamkar a mafarki tabbas wannan shine ake kira da ikon Allah . Don shi mutum ne mai dattako da girma. Wannan yasa shi ko da yaji labarin Mahaifin Nasreen sai yayi tattaki da kansa ya nufi Gidan Alhaji Adamu. Anan ne abu ya dawo tamkar a yanzu aka yi . Daddy ya kwashi mamaki ya kuma ga ikon Allah . Wanda ba su zata ba a rayuwa ko a mafarki wai yayi Arziki shine Allah ya azurta da ƙazamin ƙuɗi wanda bai san ƙarshen su ba . Wato Alhaji Adamu Yes da No 🤣. Gaba ɗaya a halin gidan an ruɗe don A sa'ilin Daddy yana ganin sa cike da rawar baki da murya ya kira sunan sa.........SALIHU! Tsayawa Alhaji Adamu yayi yana jin kan sa na juya masa sunan sa kawai da General Saleh ya kira da Salihu. Tun daga nan bai ƙara sanin halin da yake ciki ba , har yanzu da Daddy suka gama magana da Su mami .... Don Alhaji Adamu yana Asibiti a na basa taimakon gaggawa . ** Wannan wani irin masifa ne Nasreen kika janyo mana muna zaune lafiya ? Shikenan Yanzu duka zamu tashi a banza a wofi . Don kuwa Alhaji Adamu yana da wowa cikin hayyacin sa yan uwansa ƙila ma har da iyali kin ga mu mun tashi a banza a wofi kenan ......Hajiya falmata ke maganan tana kaiwa da komowa a tsakiyar falon Hankali a tashe......! [1/31, 4:34 AM] Real~Mamanteddy: *RAINON SOJA* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 78-79 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Shiru Nasreen tayi jikin ta itama ko ina ɓari yake yi , don ba zata so su tashi a haka ba babu tsuntsu bare tarko. Hunmm Mommy ki ƙwantar da hankalin ki ...babu abun da zai faru , iyaka idan kin ga duka abun zai rincaɓe kiyi Aiki wurin boka a kashe shi kawai duk a huta. Ai dai dole a baku Gadon ku , Sannan kuma bai ma riga ya farfaɗon ba bare Har ya gasgata yan uwan sa ne ko suna da jiɓi ko alaƙa tsakanin su . Hummmmm Sauke numfashi mai nauyi Hajiya Falmata tayi kana tace “ Ƙwarai wannan zancen naki yayi kuwa dai dai . A wannan karon da kaina zan tafi , ba zan tsaya yin saƙo ba . Hunmm gyaɗa kai Nasreen tayi tare da cewa “ Gaskiya dai zaifi hakan. A wannan lokaci ne Su duka suka Ari mayafi ko wacce a cikin matann Alhaji Adamu da inda ta nufa. Banda Hajiya Atika da ake ɗaka ana jinya har yau babu Sauƙi sai ƙarin Wahala . Yayi baƙi ta rame wannan jikin matan da cika duka babu ”. Sunan jinya take amma sosai hankalin ta ya tashi da taji Labarin Alhaji Adamu da kuma halin da ake ciki a yanzu . ** 9:00pm . Lagos Ƙwance take a cikin ƙayataccen Bedroom ɗin nata , tana kululluɓe cikin wani lallausar blanket ...tayi filo da Faffaɗɗan ƙirjin sa. Idanun Aliyu Haidar a lumshe suke , akasin nata da suke A buɗe tana aikin zuba masa surutun nan nata Wanda bata gajiya . Ai Uncle ina baka labari yanzu duk na ƙosa ma a koma Hutu don naga Yanda Samira da munaya zasu ƙare ....Uncle! Ta kira sunan sa tana kai hannun ta tare da Shafa Gyefen kuncinsa....idanun sa taji a lumshe, wannan yasa ta cewa “ Barci zaka yi ne ? , Sai a sannan ne ya ware Lulun idanun sa yana gyaɗa mata kai tare da cewa “ Eh ...” Ohk Tom sai da safe ”. Yi addu'a sai muyi barci , ya furta yana ƙara saka hannayen sa tare da Rungume ta tsamm a jikin sa yana daɗa shigar dasu cikin bargo ”. Motsa bakin ta tayi tana fara Addu'an kana ta kwanta tana furta “ Sai da Safe ”. Hannun sa yakai yana riƙe nata Duk da tana jikin nasa a Rungume amma sai da ya haɗe hannun sa ɗaya da nata kana ya rufe idanun sa . Kusan mintuna Goma , ita dai Ma'eesha barci yaki zuwa , Wannan yasa ta ɗan ɗagowa tana kallon sa , a Zuciyar ta tana cewa “ Ohk yayi barci kenan ”. Cike da ganin tayi masa Abun gwanin take massaging hannun sa tana matsa masa su a hankali wanda tun da ta fara shi dai babu abun da take yi masa da ya wuce motso shi , don yayi niyyar ya ɗan ɗaga mata ƙafa amma kuma a yanzu yanda take shafa sa ji yake kamar Shakiran nasa take ligwigwita....Ware idanun sa yayi wanda suka fara sauya kala kana ya ce “ Wai ba zaki barni nayi barci ba? ”. Ba tare da ta kalle shi ba , ta furta “ Uncle massaging ɗin ka nake yi fa , Zaka fi yin barci ma me daɗi , kai dai rufe idanun ka ”. Daurewa yayi yana rufe idanun sa , yana ji yana cigaba da masa massage din , hankalin ta ƙwance shi kuma nashi ya kai ƙololuwa yanzu ya fara tunanin ma Abin yi....Gani tayi ya muskutota yana hayewa saman ta tare da Ɗan sakar mata nauyin sa . Washhhh Uncle nauyi , ka.....haɗe bakin shi yayi da nata yana fara tsotsan laɓɓanta kamin a hankali ya zura harshen sa ciki yana karkaɗawa . Hannun sa na gogar dukiyar Fulanin ta . Wani irin shafa su taji yana yi kamar abin arziƙi kana taji yana wani mirza mata su da ƙarfi wanda take gani kamar mugunta ce hakan. Wani irin zafi take ji yanda yake ligwigwita su yasa ta ƙoƙarin saka masa kuka tana mai son ƙwace kan ta ...amma Ni kaina nace yarinya ina ke ina iya ƙwatar kanki a hannun soja🤔Ai bar shi kawai ya murza ya shafa yayi son ran sa.... ke kika ƙwanto kuran a rashin sani😹 . tun tana ƙoƙarin ƙwatar kan ta da ƙarfi haka jikin ta yayi nauyi ɗaga hannu ma taji ya kasa , tamkar wacce aka bi aka daɗɗaure ta . Sai da ya tabbatar ya gama kashe jikin ta da ko motsi ba zata iya ba , sannan ya zame harshen sa yana yin ƙasa da fuskar sa zuwa ƙasan cinyoyin ta . Gani tayi ya kai fuskar sa yana gogawa saman Pant ɗin ta tare da shaƙar ƙamshin Durin ta yana Goga fuskar sa a sama . Wani irin yaaaaarrrr taji tun daga Kannta har ƙafarta....wannan yasa ta saurin matsawa da ƙafarta tana furta “ a'a Uncle, don Allah ka barni wallahi Ni yarinya ce!🤣 . Duk da yana cikin yanayin matsanancin sha'awa wanda ba komai yake fahimta ba , amma maganan ta ya basa Dariya , Wannan yasa shi ɗan kallon ta , kana yace “ A'a Yanzu zan mai daki babba , Ki daina biye ma Maganar Mami da take ce Miki yarinya ... Yanzu fa ke matar Aliyu ne , kinga......A'a Ni dai . Ta furta tana cuno masa Wannan ɗan mitsulun bakin nata. Kallon ta yayi yana tunanin to ta ina mai zai shawo kannta a yanzu kar tayi masa kukan nan nata . Muryar ta ne ya katse shi tana cewa “ Uncle ciwon ido kake yi ne? ”. Girgiza mata kai yayi alamar a'a , wanda kamin yayi wani magana ta kuma katse shi da cewa “ Idanunka sunyi jaaaa”. Hunmm ai kece kika saka hakan ......kamin tayi wata magana taji ya fara shigar da Yatsarsa ƙasanta yana fara cinta a hankali tare da kashe mata ido cikin salon sa . Wani iri taji ganin yanda yake aika mata da Wasu irin saƙonni masu karya zuciya . Sai da ya tabbatar da ya gama shafa ta ya motsata sosai . Kana ya kalli fuskar ta yana kai hannun da tare da shafa kuncinta a hankali ya furta “ Don Allah Ma'eesha nayi yanzu ? , A hankali ba zan bari kiji zafi ba kamar dai na rannan. Uncle ko rannan fa da zafi Ni dai......Sorry please kiyi Haƙuri kinji Ma'eesha, Sau Ɗaya ina samun release shi kenan sau ɗaya , Duk da Yi Ɗaya baya ishe Ni , Kuma ai Kinga ba ciki nake shiga ba , ina Ɗan gogawa ne duka don kar kisha Wuya ”. Shiru tayi masa tana ƙasa ce masa komai , don ita a yanxu gani take idan taƙi son Abin da yaso butulci kenan, Uncle shi ne rayuwarta a da ne bata son hakan ba . Tana son amince masa amma kuma tana Tsoro , don ko a yanzu wurin ya dade yana mata raɗaɗin zafi don ji tayi kamar an buɗata ko an yanka ta da wuƙa😲 don a zaba . Motsawa yayi da hannun sa yana fara fiddo da Shakiran nasa ba tare da ya jira jin me zai kara fitowa daga bakin Ma'eesha ba . A hankali yake saita ta tare da goga ta a hanyar yana lumshe ido tare da Sauke Irin numfashi.....Ashhh! Ohh!! Ma'eesha please please Ma'eesha ki buɗe mun na shiga Ashhhh!!! Ohhhh yana maganan Muryar sa na rawa haka jikin sa . Goga Shakiran sa yake yi yana ɗan jijjigata tare da dannata ciki .....Wani irin zafi ne yake ziyartan ta , amma duk raki irin nata sai ta dake , don tayi Alƙawarin ko da Uncle kashe ta zaiyi ba zata taɓa bujire masa akan abin da yake so ba a yanzu har zuwa ƙarshen Rayuwar ta. [1/31, 5:12 AM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 80-81 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Duk da Raɗaɗin na shigar ta sosai , amma sai saka hannu tayi tana ƙanƙane filon da take ƙwance a kai , tana rufe idanun ta dake tsiyayar da Hawayen azaba . Sambatun sa take ji da ihun sa yana Wasu irin zantuka wanda bata fahimta . Wani irin buɗata yake yi , tana jin yanda yake Yi kaman yana yagayaga da ita. A halin yanzu ko da ma tace zata yi kukan da ƙarfi don ta dakatar dashi bata da wannan ƙarfin iyawar . A hankali take kiran sunan sa “ Uncle... Uncle zafi zan mutu Uncle Zafi.... Mami ki taimake Ni Uncle ka cece Ni Ka bar Ni na huta...... Ɗaukewa maganan nata yayi sakamakon wani wuri da taji ya shigar da buran sa yana yi kamar balloon luɓuss kawai dai ita duhu duhu take gani ....tun daga nan bata sake sanin inda kan ta yake ba . ** Hajiya Falmata kece yau da kan ki ? A'a lallai yau aiki kamin ki koma an yi shi kamar yankar wuƙa an wuce wurin .....Bokan Hajiya Falmata ya furta yana Wani karkacewa . Wani irin dariya Hajiya Falmata ta fashe dashi tana Girgiza kai tare da cewa “ Shiyasa bana jin haufi ko nawa ne a aikin ka , Saboda abin ka faɗa ne da cikawa. Ƙwarai kuwa ya furta yana wani zare idanun sa da suka sha Tazali har kusan hanci ga wani ɗige ɗige mai ban tsoro . Idanun sa jajaye ga su a warwaje yana ƙara fiddo su . Yanzu me ke tafe dake ? . Gyara zama Hajiya Falmata tayi kana tace “ So nake kowa ya rasa! Wato a yau A kashe Alhaji Adamu, wannan doguwar sumar da yayi kar ya farfaɗo a duniya sai dai A lahira. Hehehehehe!!!🤣 . Bokan ya saki Wani irin dariya mai amo da rikita hazo . Faɗa da cikawa . Ya furta yana miƙa mata Wani Abu a ƙoƙo kana yace kiyi maza ki riƙe shi da kulawa don wannan rayuwar Adamu ne . Kar ki bari ya buɗe a lokacin da kike zaune ko ƙwance, saboda idan ya zube kece taki ran zaiyi halin sa . Idan kin koma a tsaye zaki zubar dashi , to tabbas shi da miƙewa sai kuma a ƙiyama ”. Jiki na Rawa Hajiya Falmata ta amsa tana saurin miƙa tsaye tare da cewa “ Godiya nake boka , sai na dawo akan suma lamarin sauran kishiyoyina ”. Tana maganan tana tura masa rafa rafa biyu na kudin da ta kawo masa kamin tayi saurin nufar moton ta tana shigewa cikin wani irin mahaukacin gudu. Gaba ɗaya ta ƙosa taje ta aiwatar da abin da Boka ya faɗa........A dai dai Wani round about ne tazo zagaye kiffffff😲 Ƙoƙon ya kife. Innalillahi wa'inna ilaihir......kamin ta ƙare tuni sitiyarin ya ƙwace mata moton na wani irin majajjawa da ita..... ji kake ƙuuuuuuiiii kawai sai ya daki wannan round about ɗin yana karuwa da Wata babban moto da ta kunno kai . Kun san me ake ce ma rugu rugu nuƙurƙusu shi moton Hajiya Falmata yayi wanda kowa da gani sai dai ace Allah ya jiƙan Musulmi . ** A hankali yake sauke numfashi don yafi mintuna Goma yana sauke nishi kana ya miƙe yana Rungumo ta jikin sa , bin kyaƙyƙyawar fuskar ta yake yi da kallo inda idanun ta suke a rufe , alamun suma tayi kuma Bata farfaɗo ba . Ƙurrrr yayi mata yana tuno da Wasu abubuwa na cikin rayuwar su . Fuskar ta ya tuno a lokacin da bata fi shekara ɗaya ba kwance kamar haka a saman cinyarsa . Wasu irin Ƙwallah ne yaji suna zubo masa Wanda ya bai san dalilin zuwan su ba . Kawai abin da zai iya cewa shine ya mutu a kan ta💔 . Ruwan Hawayennsa dake ɗiga bisa kuncinta ne yayi nasarar fara saukewar Numfashin ta , a hankali take ware idanun ta , shi bai lura ba ma , don gaba ɗaya ya rasa mene zai yi mata . Ba abun da yake tunawa da ya wuce lokacin baya , yanda yake saɓata a wuya , wurin exercise training....Da lokacin da idan ana mata karatu a aji zai saka duka ɗalibai suyi barci yana dakatar da Malama daga karatun da take yi wai sai Ma'eesha tayi barci ya gama kuma kowa yayi shiru kar a dame ta . Yau gashi yasa Ma'eesha ta suma😯ko yaya kenan?🤣 . Kafesa tayi da ido tana ganin yanda yake zubda ƙwallah abun da bata taɓa gani ba . Zafi take ji amma sai ta daure tana motsa bakin ta cikin wani irin Sanyayyar Muryar ta ta kira sunan sa “ Uncle! . Saurin kallon ta Haidar yayi kana ya fara kame kame ya rasa me zai ce mata , haƙurin ma bai san wani iri zai bata ba . Wani irin Murmushin ƙarfin hali tayi tana cigaba da cewa “ A tunanin ka na mutu ne kake kuka? , Lumshe idanun sa yayi yana bin ta da wani irin kallo mai ɗauke da narkakkiyar so mara iyaka . Ƙara sakin masa murmushi tayi kana tace “ A'a Uncle zamu rayu tare ,babu inda zan tafi na Barka , kuma sannan ma Ai ba Zafi banji ba sam”. Hannun sa Aliyu yasa yana Saurin Rungumo ta tare da mannata da ƙirjinsa , Wasu irin jaruman Ƙwallah ke zuba masa Cikin Muryar sa wanda a yanzu tayi rauni yake furta “ Ina sonki Ma'eesha, Ina sonki matata! Kiyi Haƙuri n.......Rufe masa baki tayi da hannun tana komawa lamo tare da ƙwanciya ”. Kusan mintuna uku kamin ya ɗauketa yana nufar Toilet da ita .....! ** Kallon General Saleh Mom Hajara tayi kana tace Wai Ni meke faruwa ne ? Kawai ka ɗauko mu ka kawo mu Asibiti ka faɗa mana Menene ya faru don Allah Janar, kar sai munje hankalin mu kuma ya tashi. Buɗe ƙofan da Alhaji Adamu yake ciki soja daya yayi , yayin da Mami Jidddr Khalil da Mom Hajara suka shiga zuwa Ɗakin . Zaune suka ga Hajiya kaka tana riƙe da cazbihan ta , kallo ɗaya zaka yi mata ka fahimci tana cikin jimami . Ba tare da Mom Hajara ta lura da Alhaji Adamu ba , Ita dai ganin Hajjiya yasa ta saurin nufar ta tana furta “ Hajiya lafiya? Me ya kawo ki nan? Wani.......A'a Lafiya na qlau , mijinki yasa na zo nan! Mijina? Mom Hajara ta furta tana saurin juyawa tare da kallon mutanen wurin , idanun ta ne suka sauka akan gadon Alhaji Adamu inda ta tsaya suuiiiii tana sakin jakarta da Wayoyin ta anan ....A hankali kan ta ke juya mata , Tana bin sa da Kallo tare da tunano Rabuwar su ta ƙarshe......Ƙaran hatsarin na dawo mata tare da ihun jama'ar cikin moton , Kukan yarinyar nata shine yake dawo mata , Wanda cikin sauri ganin tana baya Nurses da Mami suka taro ta. Cikin wani irin Muryar tashin hankali take kiran sunan ɗiyar nata “ ZAHRA! Ina Zahra ta take? Zahraaaaaa!!!! Luuuuuuu tayi tana zubewa babu alamar rai bare.......! [1/31, 5:39 AM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 82-83 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Hankulan su ne duka ya tashi musamman Alhaji Adamu wanda shi ma a yanzu komai ya dawo masa Tamkar yanzu ya faru . Allahu Akbar! To wai shin Meye labarin Dake tsakanin Hajiya Hajara da Alhaji Adamu ?. Muje zuwa 💃🏻 Saurin Nufa da Mom Hajara ɗakin taimakon gaggawa aka yi , inda Kamin wani lokaci tuni dangin Alhaji Adamu na ƙauyen Fallanki sun fara isowa , Abun ka ga Ƴan ƙauye suna samun labarin Bayyanar sa , A ranar suka yo ɗauko hanya . Ganin yanda ya zama Alhaji Abin yafi basu tsoro . Musamman a da baya da suka san shi a almajiri , Almajiranci ya kawo sa birni .....Tuna baya! (A salin Alhaji Adamu) Alhaji Adamu Sunan sa Wanda aka yanka masa Salihu ne , Ɗan wani ƙaramar ƙauye da ake kiran ta Fallanki , Ƙauyen karama ce sannann ba mutane da yawa , Asali ma duka dangi ne yan uwa . Almajiranci ne ya kawo Alhaji Adamu Birni inda ya wahala sosai , Daga baya Allah ya taimake shi ya fara Aiki a cikin gidan Hajiya kaka , Wato Gidansu mami da Mom Hajara . Shine mai yanke fulawowi da Wankin takalmar su . Wannan shine aikin sa tsawon lokaci a cikin gidan . Hajara macace ita tun tana yarinya masifaffiya ƴar tijara ce bata da kirki , idan kaji an yi sallama a cikin gidan to itace ta Kori mutum . Kowa tsoron ta yake ji ƙwarai , don ko zuwan Alhaji Adamu Bai san ta ba , don bata ƙasar tana ƙasar Spain don kammaluwar karatun ta . Dawowan ta ya wahala ta tattaka shi babu iyaka, tsanar duniya tayi masa , ga Wahala , amma a haka Adamu yake haƙuri tsawon lokaci , don ko a lokacin Mami da Auren ta da General Saleh . Kasantuwar itama mami ba mazauniya bane saboda yanayin Aikin ta na police yasa ko ƴaƴan ta Hajara ba sani tayi ba , haka suma sai dai suji sunan ta . Rabon ta da Mami tun haihuwar Haidar a wannan lokacin kuwa da ta dawo da cikin Jidder. Taso ta koma Spain amma Hajiya tace A'a , sai mami ta haihu daga baya sai ta koma . A haka Rayuwa ya cigaba kowa yasan Yanda Hajara ta tsani mai aikin nata , Haka Mami ta haihu Hajara wulaƙanci ko ganin jariri ba taje bare suna . Kai daga karshe Daddy ne ya dauki Khalil ya kawo mata , a lokacin Ali baya jin dadi wannan yasa shi bai samu ganin Mom Hajara ba sai dai a hoto . Da kuma yanda ya santa tun yana ƙarami sosai . Abun da ya faru wanda ya jijjiga a halin shine a dare daya lokaci guda Hajara ta nuna ita tana ra'ayin Alhaji Adamu, don tun da take bata taɓa ganin mutum mai haƙurin sa ba. Tun tana musguna masa ɗan ƙauye Almajiri jahili kawai daga haka sai kuma tausayin shi ya fara shigar Zuciyar ta . Tun tana daurewa ta gaji ta bayyana ma iyayen nata. Inda anan kowa ya daka ƙafan da cewa “ Ai Asiri Alhaji Adamu yayi mata ”. Horo azaba babu wanda bai gani ba , amma nan tafa ce ita shi take ra'ayi, ai ita zata zauna dashi ba wani ba. Bala'i da yayi Bala'i , a wani dare ta tarkata ta je inda aka rufe shi ta gudu da ita dashi , suka nufi ƙauyen su na Fallanki , a takaice acen aka daura masu Aure , har suka Haifi Yarinyar su Zahra , idan kaga Mom Hajara a wannan rayuwar ƙauyen sai kayi mata hawaye ,amma a haka ta share ta manta da komai , don a lokacin cewa tayi kowa ma da yake son ta ,saboda iyayen ta ne , a i yanzu babu mai yin son tsakani da Allah . Ta sha wuya gaba ɗaya ta sauya har kamannin ta . idan mun tuna a shafin Farko , sun shirya ne don zuwa dangin Hajara , Don Alhaji Adamu ya bada haƙuri sai kuma Allah yayi ikon sa , ashe haɗuwar da Sauran lokaci sai a yanzu ”. ** Murmushi yake yi mata tare da cewa“ Buɗe bakin , a hankali Ma'eesha ta buɗe bakin ta yana bata fruit ɗin , Yana murmushi . Ƙwanciya tayi a jikin sa tana lumshe idanun ta dai dai Ƙofar su na ƙara alamar Door bell . Saurin juyawa Ma'eesha tayi , inda cikin sauri ta miƙe daga jikin sa tana bin mai shigowar da kallo . Nurse Narret ta furta cikin wani irin murya ”. Kallon Ma'eesha Aliyu yayi kana ya kalli inda Narret ke shigowa da Akwati a hannu tana jaaaaaaa😯! *Mmnteddy 08081202932.* [1/31, 6:15 AM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 84-85 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Haɗe giran nan nasa yayi yana murtiƙe fuska tamkar wanda bai taɓa dariya ba . Don tuni yasan labarin Narret duka kallon ta yake yi , don ƙawarta ta sanar dashi komai har ta ƙaryar ciwon ma'eeshan . Miƙewa Aliyu yayi yana raba jikin sa da Ma'eesha kana ya kalli Narret dake bin su duka da Kallo na cikakkun yan duniya tana kallon Ma'eesha ƙasa ƙasa . Me ya kawo ki gidana? . Ya furta cikin dakakkiyar Muryar sa. Murmushi Narret tayi kana tace “ Fatan kaga tayin soyayya ta ”. Na gani sai aka yi yaya? Fice mun daga gida bana son sake ganin ki a rayuwata dana iyalina . Wani irin Abu Narret ta haɗiye kana ta Girgiza kai tana kallon Ma'eesha wacce itama ita take kallo jiki a sanyaye,don ta tuno da Alƙawarin da tayi ma Narret. Murmushi Narret tayi tana ƙare mawa ma'eesha kallo kana cikin Wani irin murya ta fara magana da cewa “ Allah Sarki Yarinya! Gaki kyaƙyƙyawa tabbas ke matace ta nuna ma Sa'a . Amma ki sani ba zai yiwu Miki ki zauna ki sance tasa har abada ba. Saboda masu so da yawa dole ki dan matsa wasu su shigo! Takawa tayi tana juyi a tsakiyar falon kana ta cigaba da cewa “ A wancen lokacin da kin fada mun duka a layi ɗaya muke ai da ban azabtar da Zuciyar ki wurin faɗa mata irin Soyayyar da nake mawa abun da kuke so da hari ba ...amma ko a yanzu ba abun damuwa bane , a namiji mijin mace huɗu ne ....yanzu nazo ne a bani ɗaki, kamin na shigo a na biyu ko uku ko huɗu ....ke idan ma babu Wuri to zai sake ki ya Aure Ni......Kamin ta rufe baki Ita dai taji saukar marine mai tartsatsin wutaaaa “...tasssss”. Wani irin tsorata Ma'eesha tayi ganin lokaci guda ya koma mata Aliyun da baya . Narret kuwa dauke gani tayi na sakanni kana ta furta “ Mari na kayi ?”. Yessss! Na mareki komai ma zan iya Miki Indai bakin ki ya cigaba da furta kalmar cewa “ na rabu da Ma'eesha, daga yau kar Na sake ganin fuskar ki idan ba haka ba Wallahi sai na karairaya Miki ƙafa🫨 ”. Juyawa Ma'eesha tayi da sauri tana ƙoƙarin Guduwa jikin ta na rawa , carafff taji ya riƙota yana Haɗata da jikin sa tare da Rungume ta yana shafa bayan ta a gaban narret wacce ta kusa haɗiye ranta don baƙin ciki . Ita Rayuwata ce! Fice ki bani wuri. Ya furta yana haɗe giran sama da ƙasa. Fuskar sa na huci . Ganin a tsume yake ya saka Narret saurin juyawa tana furta “ Wallahi ba zan bar ku ba da kai da ita duka zaku gani...” Kallon Aliyu ma'eesha tayi hawaye na ciko ƙwarmin idanun ta. Uncle Zan koma gida ”. Gida! Ai ke kuma da su Mami sai dai ziyara, wani gidan bayan gaki a gidan mijinki . Ƙwanan nan zamu wuce Ƙasar Oustralia ina tunanin zan kwana biyu acan, amma anan zaki zauna ba zaki koma gidan Daddy ba . Ya furta yana kissing ɗin bayan ta. Shiru tayi tana kasa ce masa komai , don ita gani tayi al'amarin narret ko a jikin sa . Mtswww!!! Wai to Ni sai aka yi yaya? Ya furta yana ƙara wayar A kunnen sa tare da Sauraren Maganan da Khalil ke faɗa masa na Dawowan Mijin Mom Hajara . Alhamdulillah ”. Ali ya furta kana ya datse kiran ya na kallon Ma'eesha tare da cewa “ Kinji an ga mijin Mom Hajara, alhmdlh kin ga yanzu inshallah zata sakar mana mara muyi fitsari, zata yi laushi ,don naji labarin yanda take mugun Masifar son mijin nan nata . Kallon shi Ma'eesha tayi kana tace “ Ɓata yayi ne dama ?. Gyaɗa mata kai Ali yayi kana yace mu zauna na baki labarin Wacece Mom Hajara da Auren ta da Mai Mata wankin takalmi da yankar fulawa. Ni fa soyayyar naga bugeni yayi ,wannan shine definition of true love 🥰 kaman dai soyayyar mu kennn! Aliyu ya furta yana murmushi Hushiryar sa na bayyana ”. ** Shiru duka aka yi a falon Hajiya kaka , Dangin Alhaji Adamu, dangin Mom Hajara duka zaune ana kaji yawa. To Alhamdulillah Allah kenan mai yanda yaso , yau gashi Wai Hajara ce Da Adamu aka ƙara haɗuwa. Itama yarinyar Allah zai bayyana ta! Hajiya kaka ta furta tana Girgiza kai na ganin Abin tamkar a mafarki. Wasu irin hawaye ne suka zubo ma Mom Hajara, a hankali tasa hannun ta tana goge su , kana tace “ Ina? Ai Hajiya na cire ma kaina ganin Zahra a duniya , sai dai kuma a lahira. Don nasan ta daɗe da barin duniya....kayya! Muryar Alhaji Adamu ya katse ta , kana cikin girma da Rarrashi ya furta “ Idan ma ta mutu Allah ya bamu wasu ya'yan masu albarka ”. Yanzu ki natsu ki kwantar da hankalin ki kisa lokacin da zamu je wurin mata na kuga juna ”. Ai ko yanzu a shirye Miki Alhaji , da zafi zafi ake bugun ƙarfe ”. Mami ta furta tana kallon su duka. Ehhh to kuma haka ne . Daddy ya faɗa shima yana kallon dangin Alhaji Adamu ,wanda suma nan take suka goyi bayan a tafi yanzu zuwa gidan Alhaji Adamu....ko awa wani irin hali gidan ke ciki a yanzu.......? [1/31, 8:39 AM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 86-87 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Gidan Alhaji Adamu Tun daga Wajen gidan ya zamana babu masaka tsinke sai Ɗan Adam da talakawar layi da ya saba taimaka masu . Da yawa nayi ma ALLAH godiya don sunyi farin cikin Dawowan sa a hayyacin sa , matan sa kaman ashirin su ya tonu ne don da yawa an sam amanar sa suke ciki ƙwarai ”. Gawan Hajiya Falmata da aka shiga daga shi ne yasa Alhaji Adamu furta “ Innalillahi wa'inna ilaihir raji'un.... Lahaula wala ƙuwata, Saurin kama shi Malam Barau yayi yana nufar ɓarayi daban da shi da sauran su Daddy da suma basu da Labarin Mutuwar nata sai a yanzu . A takaice Cikin sasan Hajiya Turai suka nufa inda itam a take zaune tsumi kama r wacce ruwa yaci yacinye ta. Don gaba ɗaya suna Wani hali , ga Hajiya Atika can an sata a ɗaki an rufe tana hauka tuburan tare da faɗin duk wani abu da ta aikata a rayuwar ta da Alhaji Adamu . Sai bayan an kai Hajiya Falmata gidan ta na gaskiya ne ,sannan Su Daddy da Abokan Alhaji Adamu dashi kan sa suka nufi Ɓangaren Hajjiya Turai daga nan suka wuce na Hajiya Atika anan ne Alhaji Adamu sai da yayi ma kan sa Hawaye. Iraki Mom Hajara ji take kamar ta damƙo wuyar mahaukaciyar a cewan ta tayi mata dukan Tsiya, Amma haka ta Daure tana kuka ta fice don sosai mijin ta ya bata tausayi ƙwarai . Mami taso su zauna amma firrr taƙi zama don dole suka tarkata da cewan zasu yi ta zuwa har a gaba zaman makoki ayi uku . A kwana ukun nan asiri ne kawai ke tonuwa ta faru ta ƙare , don dangin Alhaji Adamu suma da kan su sai da suka ce ai rabuwa da duka matan zaiyi , daga ƙarshe Allah ya bashi mata ta Gari . A haka suka tashi babu tsuntsu bare tarko . Nasreen kuwa ko dangin mahaifin ta sunƙi amsar ta bare mahaifiyar ta. Yanzu Tasan menene rayuwar Duniyar?. ** Tsaye take a bakin ɗakin Chawai inda yake ciki yana sheƙe ayar sa da Ƴammatan sa . Hannu tasa tana bugun ƙofan wanda kaman mintuna biyar sai gashi ya fito fuska a murtiƙe babu harka da walwala yana faɗin “ Meye kuma , haba Don Allah mutum yana jin daɗin sa da mata masu daɗi kinzo kina Wani damun mutane ƙara gaba Malama! Kallon sa Nasreen tayi jiki a sanyaye kana tace “ Haba Chawai nafi minti arba'in anan Wurin , yanzu kuma ka fito kana mun faɗa aka , Chawai ko ka manta wacece Nasreen? . Don kece Nasreen sai aka yi yaya? Malama ɗan Allah karagaba, kar na sake ganin ki a rayuwata! Duka munji abun da mahaifiyar ki tayi mawa mijin ta Alhaji Adamu, kai har uban ki ma ance itace ta kashe shi . Don haka bana son ƙara ganin ki Idan kuma kinƙi ji ba zaki ƙi gani ba”. Ya furta yana rufo ƙofarsa baaaaammmm tare da barin Nasreen anan Wurin tsaye .......Juyawa nayi ina kare mata kallo , gaba ɗaya ta sauya kamanni fuska tayi baƙi tayi kanta na talauci da shiga Masifar rayuwa . Ni kuwa nace dama komai yayi farko zai ƙarshe ,ka ƙulla Alheri sai bayan yayi ƙyau .wannan kenan! ** Wow Uncle kayi ƙyau sosai ina zamu je da sanyin Safiyar nan? . Ma'eesha ta furta tana kallon Aliyu inda ya yayi shigar Sa ta cikakken bahaushe shadda milk an masa ɗinkin zamani ɗinkin yabi jikin sa yayi ƙyauuuu ƙwarai. Har wani ɗan ƙiba yayi ƙwana biyu ya aje Ɗan taɓa kaɗan na Hutu da ƙwanciyar hankali . Murmushi yayi yana kashe mata ido ɗaya tare da cewa “ Yau gidan Mami zamu je ”. Wani irin farin ciki ne ya kama ma'eesha da Sauri ta kai hannun ta tana Rungume shi tare da tsallen murna , har yanzu yarintar bai sake ta ba . Murmushin shima yake yi kana yace “ Ai ba daɗewa zamuyi ba . Kawai saboda ina so mu haɗu da mijin Mom Hajara ne , to zamuyi masu kwana biyu , don naji Ance An maida Auren ma nasu yanzu haka tana gidan mijin ta. Kuma nan da Sati Ɗaya za'a daura Auren Khalil da Maryam ”. “....Hummmm”. Sauke Ajiyar zuciya Ma'eesha tayi kana ta ce “ Yayi ƙyau Uncle , Allah ya kaimu lokacin 💃🏻 ”. Amin ya furta yana riƙe mata hannu tare da nufar Farfajiyar gidan ......! Gidan Mom Hajara zamu fara zuwa .....ya furta yana raɗa mata a kunne . Ita dai kawai taji gaban ta na ta faɗi, musamman yawan sunan Mom Hajara da yake kira , kuma gashi tasan yanda ta tsane ta a rayuwa . Wannan yasa ta yin shiru tana ta tunanin zuciya ita kaɗai don tsoro ne yake kamata. Bayan sun shiga garin Abuja”. Ɗaga Wayar sa yayi yana kiran Mom Hajara inda yasa Wayar a amsa kuwa. Hello Mom gamu a hanya zamu zo Ni da Amarya😄🌹matata ”. A lokacin Mom Hajara tana zaune ne a daya daga companin Alhaji Adamu na shinkafa tana gudanar da Wasu Ayyuka tare da bin ƙwaƙƙwafin inda yake da maguɗi don ta yi gyara sosai . Gyara zaman Gilashin ta tayi tana kallon Alhajin nata tare da murmushi, Sai tace “ Alright Kar kazo kuma kayi mun wannan rawar ƙafar akan yarinyar nan , Wacce kake jin ta tamkar ran ka , da tana da iyaye to da tabbas nace An shanye ka ne ba a hayyacin ka ka be . Ƙaassa ma'eesha tayi da ido ƙwallah na turuwa a cikin su. Ɗan cije laɓɓan sa yayi kana yace ” Mom stop please...ai gaskiya ne....kayya! Wai Da wane kike magana haka Hajara ? Muryar Alhaji Adamu ya katse ta , inda ta furta “ Da yaro na ne Aliyu , ina masa faɗa ne akan matar sa da ya Aura ko nace Yarinyar da ya Raina ....Ammmm kana jina Haidar?. Sauke numfashi Aliyu yayi a ɗan ƙasa ƙasa yace “ Ina jin ki Mom ”. Hunmm na taɓa ƴar zinare ba , dole ka amsa Ni ƙasa ƙasa . To yau akwai event da za'a fara na Maryam , mu haɗu a guest house ɗin Mamin ka duka har dashi yanzu zamu nufa can . Duk da taron sai 4:00pm ne , Amma mu tun yanzu zamu je don a fara komai a idanun mu . Ohk ya furta yana datse wayan tare da danne damuwar sa kar hankalin Ma'eesha ya tashi...........! [2/1, 3:35 PM] Real~Mamanteddy: *🕊️RAINON SOJA🕊️* *Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.* 88-89 *Littafin na kuɗi ne please don Allah kar ki karanta indai baki biya ba . Regular payment₦500 Vip payment₦1000 SPC payment₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 idan Vtu transfer ne sai ki tura ta wannan number 09061466409....✍🏻🤍#Mamanteddy#mrsusm.* Book 3 Kallon ta yayi yana sakin mata murmushi kana yace “ Guest house zamu wuce yanzu ”. Tom ta basa amsa fuskar ta ba tare da ta nuna masa Wani damuwa ba. ** Wani ƙayataccen gida ne mai ƙyaun gaske , Amma girman sa yayi yawa , Don kamar ba guest house ba . Wannan yasa Idan zasu yi ɗan taro yasu yasu suke zuwa nan. Tun daga Wajen falon take jin Muryar ta cike da izzan nan nata da mulki wanda sai da gaban Ma'eesha ya yanke ya faɗi dammmm” . Saurin kai hannun ta tayi tana riƙo Hannun Aliyu wanda Cike da kulawa yake kallon ta ....idanun ta ne yayi rau-rau , cikin narkakkiyar murya ta furta “ Uncle Bana son shiga ”. Ma'eesha su Mami ne fa a ciki , kar ki damu ko Mom Hajara ba zata yi Miki komai ba , ai yanzu ta rage wasu abubuwan da yawa , taho muje! Ya furta yana kamata tare da riƙe hannun ta suna shiga cikin tsakiyar falon bakin su ɗauke da Sallama . Haɗa ido Ma'eesha tayi da Mami wacce daganin ta fara'anta ya ƙaru, Ma'eesha na! Ta kira sunan ta tana kare mata kallo . Da sauri Ma'eesha ta nufi mami tana Rungume ta tare da furta “ I miss You mami ”. Rungume ta mami tayi tana shafa bayan ta tamkar jaririya a hannu .....Kana tace “ Lallai Ali ya kula mun dake sosai , kin ga yanda kika yi ƙyau dake Baby na....ko da yake yanzu babyn Haidar ne kar yayi mun iyaka😹 dariya Aliyu yayi yana zama a ɗaya daga kujerun dake zagaye kana ya gaishe dasu Daddy da Alhaji Adamu wanda shima ganin su yake ta sakin Fara'a . Muryar Jidder ne ya katse su tana cewa “ A'a Momy meke faruwa ne ?”.....duka juyawa suka yi suna kallon inda Mom Hajara take gaba ɗaya bin Ma'eesha take da Wani irin kallo tamkar zata cafke ta ....Hajara wannan kallon da kike mawa Aishatu na menene? Muryar Alhaji Adamu ya katse su. Hummmmm Wani irin Ajiyar zuciya Mom Hajara ta sauke tana miƙewa tare da ƙara ƙare mawa ma'eesha kallo , kawai sai ta juya ga Alhaji Adamu tana furta “ Ka kalle ta da ƙyau ko dai idanuna ne? . Ali wannan itace wannan dai Ma'eeshan ko wata ce daban? . Aaaahhha'aa! Mami ta furta itama tana miƙewa, yayin da Ma'eesha duk sai taji tasha jinin jikin ta. Yanzu kuma mene zata ce akan ta ? Abun da take Tambayar Zuciyar ta kenan ?. Kaman Wanda Alhaji Adamu ya san Ma'eesha cikin ƙarfin murya yace “ Ita ce dai gata nan menene kuma?”. Innalillahi wa'inna ilaihir raji'un....ta furta tana kallon su duka , Wasu irin marayun ƙasƙantattun hawaye na zubo ma kuncinta sharrr³. Cikin sauri Jidder ta riƙo Mom Hajara itama tana fara kukan tare da cewa “ Mom don Allah wai menene? Meke faruwa ne Mommy? . Kallon su tayi kana ta kalli Ma'eesha wacce ta maƙale jikin Mami....Jan numfashi Mom hajara tayi tare da cewa “ Wannan ba Ma'eesha Bace! Zahara ce!! Zahara tace!!! Wani irin kallo su duka suke bin ta dashi , kana Aliyu yace “ Anya Mommy babu matsala kuwa a tare dake ?. Gaskiya kam! Mami ta furta tana bin ta da wani irin kallo , kana ta cigaba da cewa “ Ya kamata a bincike ƙwaƙwalwar Hajara gaskiya da matsala. Cikin matsanancin damuwa da rashin sanin hujjar ta , ta kalli mijin nata Alhaji Adamu kana tace “ Ka faɗa musu Wannnan itace Zahra na , ko kai ma ka manta da ƴar da muka haifa ne? Idan su basu san ta ba kai ai ka san ta! Ta furta cikin ɗaga murya wasu hawayen na daɗa ƙwaranya mata ”. Shiru Alhaji Adamu yayi kaman mai nazari ...Gaban Ma'eesha kuwa wani irin faɗuwa yake yi yana bugawa da ƙarfi da ƙarfi . Kallon al'amarin take yi kamar a mafarki , Wani irin magana Mom Hajara ke yi wai itace ƴar ta ? Kai gaskiyar Mami ne da tace a bin cike lafiyar ƙwaƙwalwarta ”. Mtswww!!! Dogon tsaki Mami taja kana tace Shashancin banxa da wofi. Kawai saboda kin dawo hayyacin ki da tunanin ki , shikenan sai ki kalli yarinyar da take nan tsawon shekaru Kice wai ƴar ki? . Kuka Mom Hajara ta fashe dashi tana furta “ Wallahi ƴa ta ce! Nifa na haife ta tayaya ko tsufa tayi zan gane ta , Ma'eesha Ni ce mahaifiyar ki. Mom Hajara ke maganan kamar mahaukaciya. Khalil ne ya kalli Alhaji Adamu wanda shima ya faɗa tunanin Abubuwa gami da Ma'eeshan ,tabbas a jikin sa yake jin gaskiyar maganar Mom Hajara . Amma kuma baya da wata ƙwaƙƙwaran shaida. Ni na san bata mutu ba Wallahi ƴa na ta raye. To ai sai ki nemo ta , Wannan dai Ba yar ki bace . Mami ta katse ta cike da fushi . Cikin Muryar dattako Alhaji Adamu ya kalli Mom Hajara kana yace “ Ya isa Hajara mu wuce mu tafi gida yanzu ,zan Miki bayani......Kallon sa tayi tana gani yana tasata tare da yi masu Daddy sallama wanda Duka jikin su yayi sanyi. Bin ta da kallo Ma'eesha ke yi jikin ta yayi sanyi Qlau. Kawai ji tayi bata jin dadin ganin Mom Hajara a wannan halin , Zuciyar ta na mata babu Daɗi ”. Har sun kai ƙofa ne Muryar Aliyu ya katse su inda yake cewa “ Abba momy ku dakata! Juyowa suka yi suna kallon shi , inda ya juya yana kallon Ma'eesha dake tare da Mami . Da gaske ne Ma'eesha diyar Mom Hajara ce babu shakka a ciki , ita ƴar Mommy ce!😲 . Buɗe baki jidder tayi tana faɗin bamu gane ba? . Ita kuwa Mom Hajara saurin fizge hannun ta tayi a hannun Alhaji Adamu tana furta ‘ Kaji ko wallahi na faɗa maka Zahran muce! Wani irin magana kake yi haka Ali? Mami ta katse shi tana yi masa wani irin duba . Uncle? Muryar Ma'eesha ma ya katse shi tana kiran sunan sa , idanun ta na ciko da ƙwallah kana tace “ Wasa kake yi ne ko? Don Allah Uncle ka bari , bance maka ina son ganin Iyaye na ba , bare har ka bani uwar da batawa , ina jin daɗin zama da Mami da kuma Daddy don..... Na taɓa Miki ƙarya? Ina da hujjoji na babu shakka Ma'eesha ɗiyar Mom Hajara ce ta cikin ta . Idan kuna tantama ku muje Asibiti ayi maku gwajin jini . Sannan kar ku manta da Nine fa na tsince Ma'eesha a cikin moton da ke ci da wuta . Kar ku manta su ma hatsari suka yi ......Ya Salam! Furucin da su Daddy suka furta kenan! Yayin da Alhaji Adamu yayi wani murmushi yana furta “ Alhamdulillah....” Ni tun a ganin farko naga ƴa ta , amma kuma nayi shiru ne ko da tace ƴar muce na nuna mata ba haka ba ,saboda taji zafin tsanar data dingi nuna ma ƴar ta na cikin ta bata sani ba. Yau gashi Wa gari ya waya? Da wani zaki kalli yarinyar ki? Kina ma da bakin yi mata magana?”. Wani irin kuka mai tsuma zuciya Mom Hajara ke yi ....Itako Ma'eesha ta kasa motsi jin abun take yana juya mata . Ma'eesha da gaske Ga Abba , ga kuma Momy! Aliyu ya furta yana sakin mata murmushi wanda ta tsaya tana bin sa da kallo cikin Muryar kuka ta furta “ A'a Uncle ka barni da Mami, wannan sam ba mahaifiya ta Bace! [2/1, 4:10 PM] Real~Mamanteddy: 90 Mmnteddy Mrs-usm..🤍 #Rainon soja Started on 02/12/2023 Done and dusted 📚 💃🏻 01/02/2023 “....Kuka Mom Hajara ta saki mai karya zuciya , don jin Furucin Ma'eesha yafi komai ɗaga mata hankali ”. Kiyi Haƙuri Ma'eesha mune iyayen ki , Aliyu yayan ki ne kuma tamkar uba a gare ki ...kiyi mana Alfarma ki amince damu a matsayinmu na iyayen ki duk da bamu tava Miki komai ba a rayuwa , ba muyi Miki ranan komai ba. Alhaji Adamu ya furucin yana kallon Ma'eesha wacce a yanzu shi take kallo . Tausayin sa taji ya kamata , musamman a ƙwayar idanun sa zaka zallar soyayya da buƙatar ƴar tasu. Maxa tafi gare su🥹 ....Mami ta furta tana janye hannun ta daga Ma'eesha, Kallon mami Ma'eesha tayi hawaye na zubo mata tamkar an buɗe fanfo . Ƙwal'ah ne ta gani a idanun Alhaji Adamu wanda cikin sauri ta nufe shi tare ta rungume su da Mom Hajara tana fashewa da wani irin kuka mai ban tausayi wanda ko wa na wurin sai da Ƙwallah ya ciko masa . Kusan mintuna biyu ita da Mom Hajara suka ɗauka a wannan yanayin ....kana ta ɗago ta kalli Mom Hajara sai ta juya tana kallon Aliyu kamin cike da sarƙewar murya ta ce “ Uncle Da gaske ne mahaifiya tace!. Girgiza kai jidder tayi , idanun ta sun kaɗa hawayen da take ta dannewa sun gagara mata . Kamin Aliyu ya bata amsa ne , Muryar Jidder ya katse ta tana cewa “ na tayaki farin cikin ganin iyayen ki duka , kiyi Haƙuri duk da nasan ba lallai ki iya yafe mun ba . Amma naji kunya kasantuwar ki ta ƙanwata na daɗe cutar dake ban sani ba🥹 . Hawayen idanun ta ne suka ƙara gudun sauka. Naji ba daɗi amma na tayaki murna , gaki yau da Uwa jajirtacciya kamar Momy , gaki da mahaifi babban mutum ke kadai Allah ya basa kamar Abba , bayan nan gaki da miji Nagartace mai Miki so na hauka na bada rayuwa kamar ya Aliyu...kin zo duniya a Sa'a , a da ina miki kallon mara Sa'a . Ashe kin fi Ni.....Ki yafe mun Ma'eesha ko ba don komai ba ,ko don alaƙar mu ta jini....” Yanda jidde ke kuka yasa zuciyar Ma'eesha karaya , tabbas ita tana son jidder duk ƙiyayyar da take mata bata taɓa jin kin ta ba . Janye jikin ta Ma'eesha tayi daga na Mom Hajara tana Rungume jidder tare da murmushi hannun ta tasa tana goge mata hawayen fuskar ta kana tace “ Komai mai wucewa ne Aunty jidder , Ni yar gata ce tun da ina daku . A lokaci duka na ƙara samun ku . Ina sonki sosai🥹😍. Tuno da maganan nata tayi tun tana yarinya ko ta ɓata mata rai sai dai tace “ Ina sonki Aunty jidder! ”. Gyada kai jidder tayi cikin kuka ta Rungume ma'eesha tana cewa “ Ina sonki Nima Ma'eesha......❤️”#final😲. Ƙirjin wasu ya buga daaammmm🤣🤣🤣 . [2/3, 4:28 PM] Real~Mamanteddy: After some years 🕊️🙌🏻 💃🏻 Ma'eesha! Ma'eesha!!! Taji Muryar sa na kiran sunan ta cikin barci take ware idanun ta a hankali kana ta sauke su a fuskar sa wanda ya ƙara ƙyau da cikar kamala kai dagani kasan an samu kwanciyar hankali . Please ki tashi! Ya furta yana kashe mata ido . Ɗan lumshe idanun ta tayi kana ta ware su akan sa tana cuno ƙaramin bakin nan nata tare da cewa “ Uncle Yau fa ka dawo daga....katse ta yayi da cewa “ Don yau na dawo Shikenn sai kar na buƙaci matata? ”. Kallon sa tayi kana tace “ Aaa nayi tunanin zuwa safe.....kaga yanzu fa ka gama da hidimar yara . Cikin wani irin murya cike da gajiya yace “ Ma'eesha wai yaushe zaki daina gudun sex ne ? Dariya ta ƙunshe ganin duk guje²n nata ya gano ta , amma sai ta ɗan dake da sauri tana miƙewa tare da hayewa saman shi tana mai cewa “ A'a Uncle ko Ɗaya me zai sa na rinƙa maka guje² , ai yanzu mun zama iyaye yara uku fa ba wasa ba🙌🏻😹 . Murmushi Aliyu yayi yana kai hannun sa tare da shafa ƙasan durinta kana yace “ Har yau kina nan kamar budurwa, shiyasa fa kike guje² saboda Ni nasan sau da yawa kina daurewa ne don nafi ƙarfin ki amma a haka kike ɗauka na ....” kina ƙoƙari sosai . Murmushi Ma'eesha tayi tana cewa “ Muje daga ciki Are You ready? . Yessss my Doctor . Dariya tasa ka masa tana fara shafa maran sa zuwa ƙasan Twins ɗin sa ,tana wasa dasu kana tace “ Uncle na gode maka sosai daka cika mun mafarkai na da dama . Gashi a yanzu ina matsayin da ban taɓa zato ba , na zama cikakkiyar likita , ka bani jin dadi gani ta sanadiyar ka Allah ya azurta mu da ƴaƴa Hanif Hanifa a lokaci guda Allah yabamu tagwaye sai Bilal .....me zance me Allah da ya wuce godiya da ya bani jajirtaccen namiji mai so na da ƙauna ta.....💋 kissing ɗin Twins ɗin shi tayi yana jan ƙafarsa alamun daɗin ya fara kai masa . A hankali ta fara lasar jijiyar tana shan ta daga ƙasa . Shikam Motsa laɓɓan sa yayi yana cewa “ Yaushe Hanifa zata dawo daga Gidan Jidder ne ?” . Ɗaxu muka gama magana da Areeef kin san tasu Hanifa ta zauna Acan fa...” Ɗagowa Ma'eesha tayi tana kallon sa kana tace “ ai duk gida ne Uncle....” ta dawo ina son ganin ƴata nima🤨. Hummm Shikenan Uncle Haidar gobe inshallah zan saka driver ya ɗaukota”. Ya kamata ki sauya mun suna , Nima ki kirani da suna me ɗan madara madaran nan😻yayi maganan yana murmushi cike da zolaya yana shafa bayan ta . Dariya Ma'eesha tasa tana cewa “ Ok yanzu zan faɗo maka sai ka zaɓa wanne yafi maka a ciki ?”. uhmmmm barshi ma ai kawai kai Uncle da HERO ya kamata na rinƙa kiranka🫨😹 don na azabtu a hannun ka , wannan exercise ɗin kan shi ........kamin ta ƙare maganan tuni ya fara Dariya yana rungumota tare da fara kissing ɗin ta yana furta “ Duka nayi shine a cikin SO a RAINON SOJA........! *TAMMAT BI HAMDULILLAH* ______________________ Anan na kawo ƙarshen Wannan littafi na RAINON SOJA...ina godiya ga Allah mai kowa mai komai da ya Bani ikon kammala shi cikin koshin lafiya... na gode ƙwarai da Soyayyar da kuka nuna min a wannan littafi, ƙwarai naga masoya Makaranta da marubuta ina matuƙar godiya ....ba zan rufe wannan littafi ba tare da Nayi godiya a gareku ba Hajiya Nafisat kt tare da ATA🙌🏻😄 kun sayi littafin ga da kuɗi masu yawa ina godiya Sosai 🙏🏻😻 . Anan nake cewa mu huta lafiya....💃🏻 _______________________ *#mmnteddy🤍ga masu buƙatar complete document ₦600 ne via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank shaidar biya ta wannan number 09061466409*