Showing 1 words to 3000 words out of 18613 words
Chapter 1 - GIDAN YAN BARIKI BOOK ONE Na Pinky Darling Mrs Jay.txt
*GIDAN ƳAN BARIKI*
(*Hot love and Romantic Story*)
Story and Writer ✍🏻 bey
*Zainab Abdullah Usman*
(*PINKY Darling Mrs Jay*
*PAID BOOK*
₦500 only account number 7060577995
*Zainab Abdullah Opey*
Evidence of payment 👇
09033580667
__________________________________
I love you guys *Ai'sha MB*
*Mom Muwadda*
*Dr Teemah*
_________________
*Ina sonki Sisina Queen SA'ADIE*
___________________________
*Wannan ƙagaggen labarine banyi shi don cin zarafin kowa ba idan ya yi dai da rayuwar wani to akasi ne*
*Wannan Littafin mallaki mai shine ban yarda wani ko wata ya juya min liltafi ta kowace sigaba, banyarda a karanta min liltafi a You tube, ba har sai an nemi izinina*
💪 *JAJIRTATTU WRITER'S ASSOCIATION*💪 ✍️
(J.W.A)
*DIAMOND 💎 STAR 🌟 LADIES🧝♀️*
(*we stand together*)
🤝🤝🤝
*Bissmillahi Rahamanin Raheem*
BOOK ONE
*PAGE* 1️⃣▶️2️⃣
SOKOTO STATE Unguwar Bafarawa estate
Wani matashin Saurayi ne ya shigo cikin unguwar da guda dai-dai wani ma dai daicin gida ya yi parking ɗin motarsa, kana ya shiga cikin gidan kai tsaye, paroln ya fara dubawa kamar ya na neman wani abu amma begani ba kai tsaye bedroom ya shiga tsaye ya samu wata matshiyar budurwa, tsaye gaban mirror ta sha kwalliya, sosai ma sha Allah kyakkyawa ce ta gaban kwatance,
sanye take da riga da wando na jims duk ya kama jikinta, sai riga iya cibiya, har kan neppl ɗin bearst ɗinta kana gani saboda bata saka bar ba, ta gyara gashin kanta ya sauko har tsakiyar bayanta, ware mai idanu tayi alamar lafiya?
"Suhana Ina zakije cikin wannan dare yanzu fa ƙarfe goma amma ke shirya zaki fita ni kuma fa ya zakiyi da ni wacce aka kira da Suhana ce ta juyo ta kalli matashin kana tace "Kaga Jamal karka takura min fita zanyi partyn ƙawata zanje, saboda haka idan kaga dare ya yi kawai ka rufe gidanka."
tana gama faɗar haka ta buɗe ƙofar ɗakin ta fita da jakarta sai wayarta, ƙirar iPhone14 da idanu ya rakata, har ya zauna ya tashi ya fita, amma tayi mai sama ko ƙasa, yana duba wurin da ya yi parking ɗin motarsa bata wurin wani dogon tsaki ya ja a fili ya furta,
"Wallahi Suhana idan kika dawo saina yi miki cin uwar Allah tsine uwar mai ƙarya" ya koma cikin gidan, ita kuwa Suhana kai tsaye Ibro hotel ta nufa da ke Abdullahi fordiyo, tana shiga taji kiɗa na tashi, wani murmushi tayi wanda ya. ƙarawa fuskarta kyau, fitowa tayi kana ta nufe inda kiɗan ke tashi,
maza ne da mata kowa ya yi shigar da ya ga dama kai da gani kasan ƴan bariki ne Number ɗaya, wasu na rawa wasu na gefe suna rungumar ƴan mata, masu shaye-shaye nayi, Lili ce na hango Suhana cikin ɗaga murya tace "Guy's ga Niki Minaj nan ta ƙaraso." , nan wuri ya ɓarke da ihu!
suna ɗagawa Suhana hannu, itama ɗaga musu hannu tayi kafin Dj ya saki kiɗa Suhana tafara tattakawa tana wani juyi ko ina na jikinta rawa yake yi, nan wasu manyan gayu suka taso suna liƙawa Suhana kuɗi, suna shafa jikinta, sun kak minti goma haka kafin ta dena rawar tacewa "Lili Wai Ina Afiya take.?"
Lili tace "tana cikin hotel, room12." Okey kawai Suhana ta faɗa kana ta kama hanyar shiga ciki, Lili tace "Yaufa Hotel ɗin nan namu ne Sultan ne ya kama muna shi gaba ɗaya!." dakatawa Suhana tayi da tafiya kana ta waigo tace "Waye kuma Sultan.?"
Lili tace "Wani haɗadɗen guy ne Wallahi har ya fiki kyau da haɗuwa, ɗan gwammnan garin nan ne!." Suraj yace "Ai bamu taɓa zaton za'a samu namijin da zaifi ki kyau ba sai yau." murmushi Suhana tayi kana tace "Ƙaryar banza yana ina.?" Suraj yace "Yana nan ciki."
kai tsaye ta nufe room ɗin tana murza ƙofar taji ta a buɗe ba key shiga tayi kana ta mayar da ƙofar ta rufe kallo ta ƙarewa parlon, duk hayaƙi ya cika shi, chan ta hango mutum zaune sai zuƙar shi sha yake yi, ita kuma Afiya na gurfane gabansa tana famar tsosar dick ɗinsa,
Suhana tace "Afiya an fasa partyn ne na koma gida Jamal na jirana da motarsa na fito.?" sai lokacin Afiya tasan da shigowar Suhana tayi nisa wurin tsotsar dick ɗin Sultan
Afiya tace "Yauwa Ƙawata na gaya masa zakizo kece kawai zaki iya da shi Wallahi har bakina ya yi ciyo da tsotsar wannan ƙatuwar abar, ki taikama min please shine ya kama muna wannan hotel, muji daɗin mu kesan zuwa 12:00 Abdul zaizo shi zai yanka min cake, kar ya same ni nan,."
tana magana tana saka kayanta da ta tuɓe, tayi waje har da saka musu key ta waje kar wani yazo ya damesu, Suhana kuwa zama tayi kan kujera tana danna wayarta, Sultan kuwa tashi ya yi kana ya maida wandonsa, chak ya ɗauke Suhana tana faɗin"Kai bakada hankali ne sauke ni mana."
banza ya yi da ita saida suka shige bedroom, kan bed ya sauketa, da yake akwai haske nan suka samu damar ƙarewa juna kallo, tabbas Sultan kyakkyawa ne ajen farko, ta ko ina bashi da maƙosa duk kyaun da Jamal yake taƙama da shi Sultan ya fishi, gira Ya ɗaga mata alamar yane, kawar da kanta tayi,
shiko ya kwanta tare da janyota jikinsa, ya fara lasar wuynta har zuwa kan bearst ɗinta, wani lumfash ta sauke shi kuwa cikin gwanewa irinta ƴan bariki, yake lasarta har ya rabata da kayan jikinta, kana ya game bakinsu wuri ɗaya suna sakarwa juna wani zazzfan kiss babu abinda ya fi tafiya da shi irin nononta manya gasu tsaye babu alamar zasu faɗi,
bai san lokacin da ya kai bakinsa ba ya fara yi mata wata zuƙa me fitar da mace hayyacinta sosai yake shan nonon yana murza ɗayan Suhana kuwa gaba ɗaya ta rikice sai nishi takeyi tana ya mutsa sumar kansa da tashi gyara, sakin nono ya yi kana ya gangara zuwa cibiyarta ya saka halshensa yana lasa,
wani lumfash Suhana ta saki tare da kamo gashin kansa, gangarawa ya yi zuwa ƙasanta ya ware mata ƙafafuwa iska ya fara hura mata cikin HQ saida Suhana ta saki wani sexy ihu kana ya tura halshensa ciki ya fara tsotsa hannunsa ɗaya kuma na kan nononta yana murza,
gaba ɗaya Suhana ta rasa gane wace duniya take sai ihu takeyi mai tana danna kansa ƙasanta sosai yake shorking ɗinta saida ta kawo ya lashe ruwan tas kana ya danna mata Dick ɗinsa, da ƙarfe da ƙyar ya samu ta shiga saida Suhana ta saki wani ihu ga daɗi ga kuma zafin shigar abar ya fara haƙa, wani azababben daɗi ne yaji ya ziyarce shi har tsakiyar kansa,
duk iskancin da yakeyi da mata bai taɓa jin daɗinsu irin yadda yake jin na Suhana ba gata a matse ga ruwan ni'ima, na zuba komai nata na daban ne haka ya cigaba da zura mata abar daɗi ya yi mai yawa bai san lokacin da ya fara ihu ba yana wasu suratai ga ɗaya ya fita hayyacinsa out of control,
Iya tarihin rayuwarsa be taɓa sex da mace ba ya yi ihu ko wani abu ba sai akan Suhana
Suhana kuwa goho ta buga mai suka ci-gaba da sha'ani gaba ɗaya sun cika ɗakin da ihu sai marin manyan ɗuwawunta yake yi wani ihu ya saki tare da ƙanƙame Suhana ya cika mata mara da ruwa kana suka zube kan bed suna maida lumfashi, Sultan kuwa yana kallon Nonon Suhana Dick ɗinsa tayi wani zillo,
chafkota ya yi da sauri ya danna nonon a baki ya fara zuƙa nan wata sabuwar sha'awa ta koma taso musu gaba ɗaya, hayeawa ya yi kanata ya maida dick ɗinsa ciki ya fara aiki nonota ɗaya a bakinsa yana tsosa kamar ya samu sweet, bai sarara mata ba sai kusan ƙarfe 2:00 na dare,
wanka ya yi kana ya shirya kamar bashine ya gama sha'ani ba wayoyinsa ya ɗauka kana ya rubuta mata chak din kuɗi miliyan ashirin ya fita, parlo ya duba key ɗin motarsa ya wuce yana fita su Lili suka shigo saboda har an gama party,
Afiya ko na parlo suna tsotsar juna ita da Abdul, Lili kuwa Suraj na manne da ita Suhana kuwa bathroom ta shige tayi wanka ta fito kwance ta tarar dasu Lili suraj na famar shan nononta itako tana shafa mai dick,
kayanta ta mayar kana ta ɗauke chak ɗin da Sultan ya bata da wayarta tace "Lili na tafi sai gobe mu haɗu a GIDAN ƳAN BARIKI." Ta fito parlo gaba ɗaya ihun su Afiya ya cika parlo ta gefensu ta wuce, saboda ta kula basu cikin hayyacinsu,
babu kowa harbar hotel ɗin kowa ya shige ciki yana harkarsa mota ta shiga mai gadi ya buɗe mata get ta fita, tuƙi takeyi amma hankalinta na wurin tunanin Sultan, saboda lokaci ɗaya ya tafi da zuciyarta da wannan tunanin ta iso gida, tun a ƙofar paroln ta fara jiyo nishi da kuka-kuka wani tsaki tayi kana tace
"Kai dai Jamal anyi jarababbe." Kai tsaye ta shiga bedroom ɗin Jamal ne da Sumy tayi mai goho sai haƙarta yake yi, suna ihu, gefensu ta raɓa ta buɗe wadroub kayan bacci kawai ta ɗauka kana ta fito parlo ta sanya kayan bacci kan doguwar kujera na kwanta,
ta lula dunyar tunanin wannan baƙar rayuwa da ta zaɓawa kanta wata zuciyar tace "Suhana anya kinwa kanki adalci kuwa." da wannan tunanin tayi bacci batasan lokacin da Jamal ya gama isakancin sa ba,
Writer ✍🏻 bey *PINKY Darling Mrs Jay*
More comment more typing
Following this link to join my WhatsApp Channel https://whatsapp.com/channel/0029VawsLxR65yDI5tHjxh2e
*GIDAN ƳAN BARIKI*
(*Hot love and Romantic Story*)
Story and Writer ✍🏻 bey
*Zainab Abdullah Usman*
(*PINKY Darling Mrs Jay*
*PAID BOOK*
₦500 only account number 7060577995
*Zainab Abdullah Opey*
Evidence of payment 👇
09033580667
__________________________________
💪 *JAJIRTATTU WRITER'S ASSOCIATION*💪 ✍️
(J.W.A)
*DIAMOND 💎 STAR 🌟 LADIES🧝♀️*
(*we stand together*)
🤝🤝🤝
*Bissmillahi Rahamanin Raheem*
*PAGE* 3️⃣▶️4️⃣
Sultan kuwa kai tsaye gidansa ya wuce, da zuwa bedroom ɗinsa ya shiga ya koma yin wanka kana ya shirya cikin kayan bacci, masu taushi, kan bed ya kwanta tare da addu'ar bacci, be jima ba bacci ya kwashe sa,
washegari da safe wanka Suhana tayi kana ta shrya, har lokacin Jamal bacci yake yi ko sallar asuba beyi ba, kudin ta ɗiba cikin dirowa ta zuba cikin jaka ta fita, mai dai daita sahu ta samu tace ya kaita Mabera, gidan ƴan bariki duk wani ɗan acaɓa yasan gidan ƴan bariki,
har ƙofar gidan ya sauketa ta zaro dubu ɗaya ta bashi kana ta wuce yana "Hajiya chanjinki fa.?" Tace "bana karɓar chanji katafi kawai." Washe baki ya yi yana ta zuba mata godiya ya wuce, lokacin har ta shige cikin gidan, tana shiga,
ta tadda ana rigima da Lili da Zulfa, Lili ta karɓi kuɗin Zulfa dubu goma tace idan sun dawo wurin party zata biya, shine bata biya kuɗin ba Suhana ta ciro kuɗin tabawa Zulfa kana tace "daga yau karni koma bata kuɗinki idan ba haka wallahi bazan koma biya ba."
ta shige cikin wani ɗaki kwance ta tarar da Afiya sai bacci takeyi wani wawan duka ta kai mata a baya cikin yanayin bacci Afiya ta falka tana kallon Suhana murtsuke fuskarta, tayi kana tace "Hana baby har kin faso kenan.?" Zama Suhana tayi kana tace,
"Eh na ƙaraso, magana nikeson muyi amma bari Lili ta shigo tana rufe baki saiga lili ta shigo ta zauna Suhana tace "Jiya wannan gayen Sultan ya bani chak na miliyan ashirin, shine na yanke shawarar siya muna gida mubar wannan unguwar saboda ƴan sandan dake yawan zuwa suna karɓar kuɗi wurin mu,
wani lokaci har su kama wasu kega idan muka siye gida chan wajen gari babu wanda ya isa ya takura muna." Afiya tace "wannan gaskiya ne amma ba yanzu zamu siye gidan ba mu bari har zuwa ƙarshen wannan wata." Suhana tace "badamuwa." Wanka Afiya tayi kana suka
shirya suka fita zuwa shukura hotel, ɗaki biyu Suhana ta saka wani Alhaji Abu ya kama musu, da Afiya da Lili ɗaki ɗaya ita kuma ta shiga ɗayan room tana jiran Alhajin ya ƙaraso, bata jima da zama ba saiga Alhajin yazo ta buɗe mai ƙofa ya shigo kana ta rufe rungumeta ya yi,
yana kai hannuwansa kan mayan ɗuwawanta da suka tafi da shi, yace "Baby Zuma nayi kewarki sosai." Wani murmushi tayi kana ta kai bakinta kan nasa suka fara aikawa juna kiss, yana lalabarta, tsayuwa ta gagare su da kyar suka kai kan bed,
kwantar da ita ya yi tare da zame mata riga ya fara wasa da nononta, yana shafawa kana ya saka ɗaya a baki ya fara zuƙa yana murza ɗayan, wani lumfash suke fitarwa gaba ɗayansu, hannun Suhana ta kai kan Dick ɗinsa da ta miƙe sai halbin iska takeyi ta farawa murzata cikin tafin hannunta,
mai masifar laushi, cikin ɗan lokaci kan kaciyarsa ya fara fidda ruwa amfani ta farayi da ruwan ta murza mai kaciya tana wani sulbi, wani lumfashi Alhaji ya sauke da ƙarfi yana ƙara zuƙo nononta, tare suka saki wani ihu, janye shi tayi daga jikinta ta mayar da shi kwance kana ta hau kansa,
ta tura mai ɗuwawunta saitin fuska, har yana hango HQ ɗinta Bananarsa ta zura cikin baki ta fara sha wata irin tsotsa takeyi mai, tana murza ƴaƴan marenarsa, da suka ciko, sukayo sama, wani masifaffen daɗi yake ji na ratsa shi ,besan lokacin da ya zura bakinsa cikin HQ ɗiinta ba ya fara zuƙar ruwan da ke fitowa,
zaƙin ruwan yake ji kamar zuma haka suka rikita juna kafin ta saita Bananarsa ta zura cikin rijiyar daɗinta, ta fara sama da ƙasa kaciyarsa sai ta nitse cikin kogonta, kana ta fito, wani daɗi ne ke kwasar su, sun rikice Alhaji habu sai ihu yake yana kuka, "Suhana na barmiki kaciyata gaba ɗaya!
wayyo Allah na gindinki daɗi kamar zuma don Allah ki mallaka min shi nikaɗai nayita cin abuna, wayyo Allah kaciyata Baby Zuma zaki kasheni da daɗinki, na shiga daɗinki ya yi yawa ahhhhhh zan kawo zannnn zan kawo ahhhhhh washhhhh na kawo ya zo yazo!." Haka ya rinƙa ihu ya maƙale jikinta yana kukan daɗi,
sun jima haka kana ya tashi ya tura mata kuɗi dubu ɗari biyar, kana ya yi wanka yace sai sunyi waya saboda ana jiransa wurin mitin zaije, nan ya barta kwance tana huce gajiya gaba ɗaya sha'awa take ji saboda bata samu kawowa ba Alhaji habu ya kawo kaciyarsa tayi kwanciyar ta,
tunani ta faɗa, tana tuna moment ɗinta da Sultan cikakken Jarumin namiji mai jini a jiki, har suka gama sex ya yi wanka dick ɗinsa, a tsaye take, wasu ruwa taji na ɗiga cikin ramen gindinta, a fili ta furta "wai ina zan ganka Sultan!.?" Ta jima kwance kafin taji wayarta na ringing, tana dubawa Jamal ne ke kiranta,
ɗagawa tayi ta kara wayar a kunne batayi magana ba shi kuwa jin an ɗaga yace "Baby, kina ina ne nazo na ɗauke ki.?" Sai da taji lokaci kana tace "Ina shukura hotel nida su Afiya." Wani iri ya ji a ransa amma ya dake yace "Okey gani nan zuwa." Ya kashe wayar ita kuma wanka tayi kana ta shirya,
lokacin Jamal ya iso yace mata yana waje, room ɗinsu Afiya ta shiga zaune ta same su sai zuƙar shi sha sukeyi tace "Bebs na tafi Jamal yazo sai mun haɗu gobe." Afiya tace "Wallahi wannan Jamal ɗin ya cika takura wai ke Suhana sai yaushe zaki bar mai gidansa ki huta.?" Murmushi Suhana tayi kana tace
"Nan da wani lokaci, kaɗan." Bata jira amsar Afiya ba ta bar room ɗin saboda har ya koma kiranta, tun a hanya Jamal ya fara lalabarta hannunsa ɗaya cikin rigarta yana matsar nono, har suka ƙarasa gida, parlo suka baje,
janye mata riga ya yi kana ya kafa bakinsa kan nononta ya fara tsotsa kamar jariri, ya tura hannunsa cikin pant ɗinta Yana fingering ɗin ta wani daɗi taji na ratsa kanta har zuwa tafin ƙafa , ware mai ƙafafuwan tayi ya ci gaba da zura mata yatsa, yana shan nono,
gaba ɗaya ya rikita ta sai banƙaro mai ƙirji takeyi tana shusa hannunta cikin sumar kansa, saida ya gama rikita ta kana ya tuɓe ya saita mata kaciyarsa cikin baki tafara yi mai wani irin tsotsa ta fita hayyaci, nan fa Jamal ya fara Ihu, "Asssssh kaciyata ammmm wassssssh baby daɗi shamin sosai ki tsotse min ita na baki,
wayyo Allah na daɗi zai kashe ni, janye kaciyarsa ya yi kana Suhana ta kwanta ya danna mata abar ya fara chacchaka,ba sauƙi sai ƙarar haɗuwar cinyoyinsu kawai kake ji, suna ihu Suhana na faɗin "Baby ka cini da kyau wayyo Allah tsoliyarka daɗi Ahhhhhh baby kana da daɗi." Haka suke ihu suna cin juna har suka kawo,ya sauka kanta sai lumfashi suke saukewa,
Sultan kuwa washegari wanka kawai ya yi kana ya shirya cikin wani Black ɗin yadi mai tsada ya yi masifar kyau, key ɗin sabuwar motarsa ya ɗauka kana ya fito, parlo, mai aikinsa ta gama mai girki dankali kawai yaci sai ruwan Lipton, kana ya fita, kai tsaye, Unguwar Arƙilla ya nufa, yana tuƙi ne wayarsa ta fara ƙara yana dubawa yaga Mommy ce ke kiransa,
wani tsaki yaja kana ya kashe wayar gaba ɗaya tare da joyo kan motarsa ya dawo gidinsa bedroom ya shiga ya tuɓe kayansa kana ya kwanta kan bed yana dafe kansa idanunsa duk sun sauya kala zuwa ja ,tashi ya yi zaune ya ɗauko wayarsa guda ya kira wata number da aka sakawa Kamal
bugu ɗaya ya daga cikin sanyin muryarsa yace "Kamal yarinya nikeso kasamo min wacce batada tsoro ko kaɗan kana ta iya dambe, irin na mata, tantiriyar marar kunya nikeso da komai tana iya yi aurenta zanyi amma fa idan buƙata ta ta biya sakinta zanyi idan na samu wacce nikeso na aura."
Kamal yace "idan wannan ne baka da matsala akwai wata ƙawar su Budurwata, zan haɗa ku kuyi magana maybe ma bazaka iya rabuwa da ita ba saboda ta haɗu sosai wallahi kalar macen da kake so komai yaji." Sultan yace "kaga Kamal kawai kayi abinda nace duk shawarar da ta yanke ka kirani ka sanar dani sannan mu haɗu."
Writer ✍🏻 bey *PINKY Darling Mrs Jay*
More comment
11, December 2024
Maryam
Ineed book2
11, December 2024
Maryam
Ineed book2