Showing 6001 words to 9000 words out of 24385 words
Chapter 3 - SIGNED MARRIAGE BOOK 1 Romantic Hausa Novels by Oum Hairan .pdf
lokacin.
Juyi ta rinƙayi a gadon tana laluba gefenta kamo pillows da tayi shine ya dawo da ita duniyar
mutane ta buÉ—e idanunta da sauri tare da kallon gefe da gefenta ganin inda take kwance ya
sata buga tsalle ta dira ƙasa tana ƙarewa ɗakin kallo tsoronta na ƙaruwa firgicinta na nunkuwa
tana ƙara ware injin idanunta a kan ɗakin da ko mafarkinta bai taɓa kaita irinsa ba, taɓa fatar
jikinta tayi tare da sake kai hannunta ta taɓa gadon da iyayen shimfiɗun da suke lulluɓe dashi ta
sauke wata ajiyar zuciya me ƙarfi tunda take rabon da ta kwana a gadon karfe ma tun shekara
biyar baya lokacin da zata fara karatun N.C.E da Inna ta Saida gadonta suka haÉ—a da yar ribar
awarar da suke ajiyewa da kuÉ—in da Yunus yake bata idan ya samu sukayi registration.
Lallai ne yawo a gari sanin gari, taɓa ƙofar da akayi ne yasata saurin Nutsuwa tare da matsawa
gefe jin ba'a shigo ba ya sata nufar ƙofar zubawa bottle na door ɗin idanu tayi ta kai hannunta
dake rawa ta danna open take kofar buɗe cheeps ya rusuna cikin ladabi yace “Sir yace na
tambayeki me kikeson ci ko sha?" Yayi maganar da harshen turanci, Allah ya taimaketa É—an
karatun da tayi da gamje² batayi na banza ba hakan ya bata damar cewa bata buƙatar komi ya
jinjina kai tare da ce mata “Ok Madam tnks" da haka ya juya itama ta juya ta nufi wata ƙofa ta
tsaya jikin bango tana tuno dalilin zuwanta wannan guri daga kyautar 20k ne Inna taji a ranta ko
me zai faru da ita sai ta biyo Janah yanzu ga halin data faÉ—a rayuwar mata da miji da jinsin da
ba naka ba “Rasha? Ni ina nakejin Rasha? Meye haɗin Buzun Damagaran da ɗan Rasha me
zai yi mata me zatayi masa?" Hawaye ne ya ƙwace mata kukan da bacci ya rabata dashi ya
dawo mata sabo tace “Ni kuma ƙaddarata kenan ko da wanne yanayi zata fara oho? Allah
nikam wannan mummunar ƙaddara tayimin tsauri tabbas Inason kuɗi but ban shirya samun su
ta Haram ba"
Daƙyar ta miƙe ta shiga bathroom tsayawa tayi kallon toilet ɗin kafin ta fara tunanin ta inda
zatayi wankan lallai ta godewa Allah da bata zama zindiƙiyar jahila ba ɓangaren boko ta samu
na fidda kai kunya ɓangaren addini ta samu na bautawa Allah badan haka ba yau da ta
wulaƙanta, wanka tayi tana amfani da iliminta da kuma idear karance²n da takeyi ta ɗauro towel
ta fito tana fitowa taga ɗakin fayau da haske takai dubanta ga jikin ƙofar tare da ja baya da
sauri tace “Wayyoh!" Yanda tayi tsallen ta ja da baya yayi Bala'in burgeshi yayi ajiyar zuciya
yace “Kince da Samuel baki buƙatar komi Nima zaki faɗamin hakan ne?" Yanda ya tsare gida
yasata yayumar duvet tace “Ni na ƙoshi ka fita ka bani guri ku fa fararen fatan nan bakuda
tarbiyya kawai namiji ya rinƙa shiga ɗakin mace ba muharramarsa ba...."
Batasan ya iso gareta ba Saida tajita baje a gado numfashinta yana É—aukewa ta buÉ—e idanunta
da sauri tare da É—auke numfashinta ashe flat yayi mata a gadon ya danneta shi gashi ba kaÉ—an
ba kuma ya haɗe bakinsa da nata sai ƙoƙarin ƙwatar kanta takeyi ta kasa ƙarshe tanaji ya zare
towel ɗin ya massheta haihuwar uwarta yasa hannu ya damƙi ƙasan nononta ta kuwa saki wani
gunji me wahala tare da É—ura masa yawu a baki ya mayar mata da abinta Saida yaga ta haÉ—iye
sannan ya zare bakinsa ya kama hannunta duka biyu ya riƙe ya ɗora bakinsa a nipples ɗinta ya
fara lasa da harshensa tayi wata irin miƙa tare da haɗa ƙarfinta don ta tureshi maimakon haka
ma sai ya kuma narkewa a jikinta ya sake cafkar nipples É—in nata da bakinsa ya fara tsotsarsu
kamar wani jariri wata azaba na ratsa ruhinta tana wasu irin hawaye Zuciyarta na wani ƙunci
kirjinta na bugawa da ƙarfi sarai yaji yanda Zuciyarta ke bugawa but ya tsorata da yanda yaji
zuciyar tata tana harbawa amma jin zafin yanda take ƙoƙarin yi masa rashin kunya ya sashi yaƙi
barta yayita tsotse mata nono tamper sa na hawa ƙarshe ya dire hannunsa saman Cutty nata
ya kama belinta yana murza saman yana wasa da yatsansa a tsakiyar wajen, tuni ya rikita mata
lissafi jikinta ya saki duk da irin azabar da takeji a breast É—inta but yanayin da jikinta yake amsa
sabone a duniyar ta bata taɓa riskar kanta a yanayi me kama da wannan ba.
Saida ya tabbatar da ya kashe mata jiki sannan ya janye bakinsa a nipples ɗinta yayi ƙasa ya
buÉ—a gabanta ya zubansa idanu ya lumshe ido kamar dama ta shiryawa hakan abinta a gyare
tsaf harshensa ya sanya ya kama Clatoric ɗinta ta saki ajiyar zuciya tare da cewa “Wash!!!"
Yanda ta furta wash ɗin ya ƙara masa ƙaimi ya sanya harshensa ya rinƙa lasar gabanta yana
karkaɗa harshensa, wani daɗine me fitar da hayyaci yake ratsata ta ƙanƙame kansa cikin rawar
murya tace “Don....don Allah ka bari ahhhhh! Ohhhhh!! Daɗi please....." Ƙanƙameshi tayi jikinta
ya É—auki rawa shi kuma yaci gaba da sosata duk wata Nutsuwa da tayi saura a Batul Saida ya
rabata da ita a wannan lokaci bai ƙyaleta ba Saida yaji tayi release.
A hankali ya zare bakinsa daga gabanta ya haura samanta ya juyo da kanta ya É—ora bakinsa a
kuncinta ya lashe hawayenta yace “Gsky ne Bamu da tsaurin tarbiyya irin society naku amma
koma menene Bama yiwa mutum komai sai ya amince Batul Ni ba mugu bane rayuwata
nakeson gyarawa nasan tunda kike baki taɓa samun kanki a wannan yanayin na yau ba faɗa
min gsky kinji daÉ—i?"
Tureshi tayi yayi dariya yace “Daga baya kenan Batul zan karɓi nawa haƙƙin but nafison ki saki
jiki Dani bana burin yi Miki dole duk da cewa don hakan nasa aka nemoki but naji Zuciyata bata
amince da yi Miki dole ba, kinsan wani abu?" Lumshe idonta tayi yaci gaba da zubar da hawaye
yasa harshensa ya lashe “Wlh bantaɓa sarrafa wata mace ba a rayuwata sai a kanki bantaɓa
sucking wata mace ba a duniya sai akanki Please ki zama tawa Ni kaÉ—ai wlh komai zanyi Miki
Batul kar kiyi ƙoƙarin gudu daga sashina baxaki taɓa ɓacewa ganina ba tunda na amsheki ki
karɓeni mu rayu har Baby ki haifamin....."
Tureshi tayi ta miƙe ta zari towel ɗinta ta ɗaura tace “Ni kuma saboda asara a barikin har ɗan
dakan kuka zan É—auko Allah ya kiyaye" ba duk abinda ta faÉ—a ya fahimta ba domin Hausar sa
kaÉ—an kaÉ—an yakeji amma ya fahimci gatsali tayi masa saboda haka ya sake harÉ—ota ta faÉ—o
jikinsa yace “kiyimin magana da Yaren da nake fahimta seriously Inason Baby but ko bazaki cini
ba zaki haifamin baby's....." Wani mugun kallo ta watsa masa ya kama kuncinta yace “Yeah
Batule Bijinki yano so baby's...." Duk da abinda ke cin Zuciyarta Saida tayiwa Hausar sa dariya
ta tureshi tace “Dama kana surutu?" Yaji daɗi da ganin ta fara sakin jiki dashi yace “Rewa ma
ina iyawa inde kanaso mata"
Bata kulashi ba ta shiga bathroom É—in ta sake wanka ta fito ta tarar dashi ya buÉ—e wardrobe ya
ɗauko mata rigar bacci ta karɓa ta kalli rigar ta kalleshi ya ɗaga mata gira ta sauke numfashi
tare da ajiyewa ya lumshe ido tare da zama ya riƙe kansa ta ɗauki rigarta zata mayar ya ƙwace
yace “Bazaki sa wannan ba zakisa ƙazami me datting wannan zakisa muje shop mu dawo muyi
kwanci" bawai damuwa ne babu a ranta ba yanda ya taƙarƙare yake yiwa Hausa fyaɗe shine
abinda yake bata dariya haka ta karɓi rigar ta saka badon tanaso ba sai don tun asalinta
batason jayayya.
After dress ya bata da ɗaura ya riƙe hannunta suka fito ya aje mata takalmi ta sa yana riƙe da
hannunta yana wani janyota jikinsa suka fita ashe taro ya tara na ma'aikatan gidan gabaÉ—aya
suka gaisheta da girmamawa yayi masu bayanin itan matarsa ce su bata girma fiye da yanda
zasu bashi subi umarninta fiye da umarninsa. Godiya sukayi ya jata suka fice Ex-court nasa
suka taso ya dakatar dasu iya me buÉ—e masa motane ya buÉ—e mata sannan ya buÉ—e masa ya
shiga kamar yanda ya basu umarni yaja da kansa suka fice itadai kallon ikon Allah kawai takeyi
to ba fahimtar Yaren nasu takeyi ba bare ta san me suke tattaunawa.
Wani babban shopping Mall suka isa samanshi An rubuta Nazhan shopping Mall sosai ta kalli
wajen ta kuma kallonsa badon kar ace batasan komai game da Abuja ba da tace babu
kamarsa, haka suka shiga suna tafe tana biye dashi a baya idan ta tuno Innanta sai gabanta ya
faɗi sosai takeson jin Inna da halin da take ciki, gaba yayi yanata zaɓar mata kayan amfani bai
fahimci bata tare dashi ba Saida ya waiwayo ya hangeta jikin ƙofar shigowa mall ɗin ya ciji lips
kawai yaci gaba da abinda yakeyi ba tare da ya sake nemanta ba bayan ya gama zaɓar mata
ya fara duba yanayin aikin na yau tare da kiran ma'aikatan yana tambayarsu abinda ake buƙata
suka sanar dashi tare dayi masa congratulations na auren da aka sanar dasu yayi shidai fita
yayi domin hankalinsa na wajen Batul. Bai ishe ta jikin ƙofar ba don haka ya fita kamar yanda ya tsammata tana tsaye jikin mota ya
sauke ajiyar zuciya domin har yanzu yanajin tsoron kar tace zata gudu, rumfa yayi mata da
ƙirjinsa yana sunsunar wuyanta yace “Kinsa bijinki aiki yaushe nema kena aikeni" haushi ne ya
cikata ta tureshi tace “Ku wai duk garin nan yan iska ne kowa ɗan iska ne! Kamar kai?" Zuba
mata ido yayi tare da haɗiye wasan dake kan fuskarsa yace “Meye ya faru?" Cikin karyewar
zuciya da kukan da ke cinta tace “Ba wanine yazo yake cemin wai zan sammasa kaɗan shima
ya ɗana kuma wai shi manhood ɗinsa Big size ce....." A fusace yace “What? Ke me kikace
masa?" Cikin sangarta da taɓara tace “To Ni me zance masa cewa nayi masa ni bansan meye
Manhood ba" cije lips yayi yace “Ok muje gida ki sani yau" batama fahimci me yake nufi ba ta
shiga motar tana cewa “kuma bakaganshi ba ya Fika kyau don shi farinsa daidai misali ne kai
kuwa kayi wani dau dakai kamar wani zabiya Allah idan tsautsayi yasa aka auramin kai san na
rinƙa shafa maka bluar ka rinƙa risina wannan abu ai saika firgita mutum cikin dare"
Shidai ba fahimtar komai da take cewa yakeyi ba don haka bai kulata ba sai huci yake yi har
sukaje gidan ya buÉ—e motar tare da bawa jone umarnin hauro da kayan sama na kitchen kuma
a shigar dasu kitchen itama fitowa tayi ta nufi cikin gidan ta shige É—akinta ta kulle harda danna
key ta kwanta baccinta me daÉ—i ya É—auketa........
*Paid book 500 VIP 1k via 9031307566 Fauziyya Tasiu Umar Opay Evidence of payment
09013718241*
*Oum Hairan*
[6/29, 10:29 AM] Oum Hairan: *KALMA ƊAYA*
*OUM HAIRAN*
*_______________________________________*
*Yanayin tsarin labarin nan baya buÆ™atar tambaya í ½í´žadult contactí ½í´ž ne Please kar ki bibiya in
kinsan bazaki jure ba.*
*_______________________________________*
*Fpg 7-8*
*_______________________________________*
Kusan raba dare yayi yana juyi ya kasa bacci ga É—abi'arsa tunda ya balaga yasan kansa bazai
iya tuna ranar da ya kwana shi kaÉ—ai ba tabbas shi mutum ne me capacity yana kishin shigar
da jikinsa jikin kowacce ƙazamar mace amma hakan baya hana ya bawa mace damar ta sarrafa
shi har sai yayi release sannan ya sallameta ta tafi, yau kuma hakanan ya jarabtu da son yayi
sex saman Hood É—insa har wani zugi takeyi masa ya dage kuwa yana murzata da shafa twins
É—insa don samawa kansa Nutsuwa sosai bayason yima yarinyar dole yafison ta bashi da kanta
shine dalilin da yasa ya rabu da ita amma yanason yaji ya samu Nutsuwa kamar yanda a baya
yake samu da Natasha kafin su watse dalilin fahimtar tana kula wasu mazan da yayi.
Shi mutum ne da yake kishin duk abinda ya yarda zaiyi rayuwa dashi Natasha itane ta cire
masa jin zai iya sake yarda da wata mace a rayuwarsa ya rasa Aimah saura sati Uku aurensu
akaje har gida aka harbeta yana wannan jinyar Natasha ta bayyana gareshi ta sabar masa da
kanta duk da ga al'adar ƙasarsu idan ka rasa Matarka ko wacce kukayi alƙawarin aure to kaima
kamar ka rasa kanka ne basu cika sake soyayya da wata mace ba bare maganar aure ta shiga.
Bare shi sunyi shaƙuwar da bazai iya yiwa Aimah badadi ba ta soshi ta bashi yarda ta amince
da ta rasa komai akansa, ko lokacin da mahaifinta yace bazata aure shi ba Aimah tabar gidansu
ta koma gidan kakanninta domin shi, baya mantawa a lokacin da ranta yake barin jikinta abu
ɗaya data roƙa a wajensa “Ma'eesh na sadaukar da duk wani farin ciki nawa domin naga na
mallakeka inasonka Ma'eesh amma burina bazai cika ba! Don Allah Ma'eesh ka rayu da Ni
kaɗai a ranka kar kayimin kishiya, karka manta kayimin alƙawarin bazaka taɓa haɗani da wata
mace ba a rayuwarka, Inason ka zama nawa Ni kaÉ—ai".....
Da wannan roƙon ta cika shi kuma yaji a ransa kome take so sai yayi mata aure kam ya haƙura
dashi koda yasani itama ta sani shi mutum ne mara control a fannin feelings amma zai nemi
mafita, watanni har shekaru biyu yana zaune kwatsam Natasha ta faÉ—o rayuwarsa da wani salo
da baisan sanda ya bata kai ba suka fara sheƙe ayarsu idan tayi masa maganar aure ne suke
samun damuwa domin yana faÉ—a mata shi bazaiyi aure ba ne har abada"
Ajiyar zuciya yayi jin ana taɓa ƙofarsa ya tashi a kasalce ya buɗe ƙofar ganin Batul yayi mugun
bashi mamaki ta tsaya tana kallon sa shima ita yake kallo kafin ya janyo hannunta ta shigo ya
mayar da ƙofar ya rufe ya jata gaban gadon yana shirin zaunar da ita ta zame ta kama ƙafarsa
tace “Sir na kasa bacci kewa da tunanin Mahaifiyata da kuma rashin sanin makoma don Allah
ka bani aron wayarka na kira nasa akai mata"
Numfasawa yayi ba tare da yace komai ba ya nufi bedset ya É—auko wata waya da ya sanya a
charge ya miƙa mata ta karɓar da sauri tare da kunna wa bayan ta kunnu ne ta zubawa hoton
jikin wayar idanu shine da wata mace irin sa itama da alama yar ƙasarsu ce cikin wani yanayi
me kama da shauƙin ƙauna, taɓe baki tayi ta fara zuba number Laminu me shayi a wayar bugu
ɗaya ya ɗaga da muryansa ta gardawa yace “Hello" ajiyar zuciya ta sauke tace “Laminu Batulan
Inna Laure ce" washe baki yayi yace “Ohh Ni Laminu Batula sai kuma Murjah ta dawo take faɗa
mana kin samu aiki a habuja sannan kuma harda aure ma kikayi wannan abu da É—aure kai
yake" Iska ta furzar kanta yana ƙara kullewa tace “Laminu ka haɗani da Inna" da sauri yace “To
to Hajiya Batulu ta Manzo ai dole ayi Miki yanda kikeso habuja ba gashi ance mijin naki Bature
ne ko dan muzo muci infafa me kaza ai mayi biyayya" kashe wayar tayi can taga Flash É—insa ta
kuwa kira da sauri Inna tana ɗagawa tace “Ina kika baro mijin naki a wannan tsohon daren kike
kiran mutane kinga Batula kiji tsoron Allah wannan mugun hali naki ya fara yawa mutumin nan
iya yau kaÉ—ai ya nasheni da alkhairansa kayan sawa ma Saida aka kawomin akwati Shida Ni
kaÉ—ai sannan ga uban kuÉ—i Ni ban masan nawa bane domin ba irin kuÉ—inmu ne na nan ba ga
kayan abinci gashi yace da Murjanatu ta faÉ—amin gobe zan koma gidanki da ya baki a nan Kano
a matsayin sadakinki a unguwar Lugard road kai jama'a ashe banyi zuwa gurin Mal Litin banza
ba ke Ni ƙalau nake maza je ki bawa wannan ɗan kirki haƙƙinsa ya haƙa ya caka ya ƙwaƙula
nasane rabonsa ne wlh kikayi masa rowa ban yafe ba"
Ƙit Inna ta kashe wayar ta zabura ta miƙe tare da saka wata number a wayar ta kira number
Janah ce taga ta fito ta kalleshi hankalinsa baya kanta ya juya baya yana kallon wajen gidan ta
window tace “Janah ya haka? Me kika faɗawa Innah game Dani take neman yimin baki?"
Murmushi Janah tayi tace “Duk abinda ta faɗa Miki shi na faɗa mata amma ba idea ta bace ta
mijinki ce Batulu......" Kashe wayar taji anyi tare da karɓewa ya ɗora saman bedset ya haɗeta
da jikinsa da ya ɗauki ɗumi ya buɗe buɗaɗiyar rigar baccin dake jikinsa ya turata a ƙirjinsa dake
kwance luf da wata lafiyayyar suma me ɗaukar hankali tare da wani ƙamshi me kashe jiki, a
hankali ya rinƙa tafiya da ita har suka zube a gadon ya damƙi kanta ya saita a nipples ɗinsa ta
ture ya kuma saitawa, sarai ta gane me yake nufi domin lokacin da Dr Muhiyi yaso cinye mata
result da tayita nacin zuwa ƙarshe cewa yayi sai tasha masa nono tasha masa manhood ɗinsa
na tsayin sati guda sannan zatake barinsa yana shan gabanta itama da nononta da zugar
Janah ta yarda tayi masa amma fir taƙi yarda shi yayi mata.
To wannan tasa ta saba kuma ta fahimci yanda ake shan nonon namiji amma yanzu bata cikin
yanayin da zata iya yi masa komai gashi ya sata a tsoro saboda yanda taji jikinsa yana rawa
Janyewa ta farayi a jikinsa ya barta Saida takai ƙarshe sannan ya riƙe ƙafarta ya miƙe ya zare
komi na jikinsa ya kunna hasken É—akin yanda zata ganshi sosai ya janyota ya haura samanta ya
kama hannunta ya damƙa masa Manhood ɗinsa