Showing 12001 words to 15000 words out of 24385 words
Chapter 5 - SIGNED MARRIAGE BOOK 1 Romantic Hausa Novels by Oum Hairan .pdf
É—aya cikin ma'aikatan ce ta
É—aga ganin Megidan nasu ne yasata kaiwa Madam injisu da faÉ—a kallon data watsa mata ne
yasata saurin ɗagawa tace “Sir Madam tana bacci" ajiyar zuciya yayi yace “Akwai baƙuwa a
First get John yaje ya shigo dasu"
Amsawa tayi da “Ok Sir" aje wayar tayi ta fita babu jimawa suka dawo ita da Janah da Kaltum
ƙanwar Inna Laure data shiga duniya take tamɓelenta, wani ihu Janah ta saki ta rungumeta tace
“Wow! Yarinya me capacity kinga yanda kika karɓi wannan daula WOW! My Bear ɗinsa kinfa
dace, wai wannan guy ɗin na kirasa nace masa zamuzo muga inda kike wai saidai muyi haƙuri
yau My Bear batada lfy, daƙyar Saida nace da ƙanwar Innanki muke tafe sannan ya bari aka
ƙaraso damu wannan gida naku yaji security kata'i sai kace fadar shugaban ƙasa"
Tureta tayi tace “Aunty Kaltum dama kinanan?" Zama tayi tana ƙarewa parlourn kallo tace
“Dami a kala ɗiyata Allah ya kashe ya baki yo wannan gida ko kwana ɗaya aka bani damar yi a
cikinsa ai nayi godiya yanzu Batulu nan duk nakine" “Hawayen dake idanunta ne suka zubo ta
kwantar da kanta saman kafaɗar kujera tana shassheƙar kukanta Janah ta matso jikinta ta
tureta tace “Wlh tsanarki nakeji Janah da zaki daina raɓata da kin taimakeni"
Murmushi tayi tace “Ai fah kingaki fah Madam iya kwana ɗaya kinga yanda kika canza kuwa
ahhh lallai kice Ali yaga Ali su Batulu anji maza don Allah ya bani labari ya buÉ—e Miki wannan
abu da ya hana kowa" kukanta ta sawa jiniya tace “Nashiga uku Murjanatu don Allah ki barni Ni
duk wannan ba su nakeso ba so nake na fita a gidannan na koma naci gaba da suyar awarata"
dariya suka kama yi mata suka massheta mahaukaciya nan cheeps ya fara sauke musu abinci
a dinning ita ta manta ma da ana cin abinci koda suka tashi domin cin abincin ƙin tashi tayi
sukuwa suka buÉ—e ciki suka narki abincinsu koda suka gama har ta fara bacci Aunty Kaltum
tace “Wannan dai halan jiya basuyi bacci ba yau kuma basu samu damar ramawa ba" ɗala
mata duka Janah tayi tace “mu ki tashi ki kaimu inda zamu sauka da wallahi nan yini nan kwana
sai na dangwali wannan arziƙin" yamutsa fuska tayi tace “Don Allah kuje ku hau sama ƙofar
hagu itane É—akina ku shiga ciki kuyi abinda zakuyi bani zan baku masauki ba bari Aleesha ta
shigo inajin taje kaiwa Benz abinci ne"
Saman suka haura suna ƙarewa gidan kallo abinda basu gane ba sukai hannu su taɓa suna ta
buga ƙauyancinsu itadai gyara kwanciyarta tayi domin bata fatan abinda zaisata ta tashi Ƙafarta
bata É—aukarta tunda ta tashi yau, tananan kwance suka fito Daidai lokacin da Aleesha take
announced Sir yana hanyar dawowa baya buƙatar kowa, suka kalli juna Janah tace “Au wai har
mu?" Karyar da kai tayi tace “Bansan komai game da gidannan ba Kinsani" jinjina kai tayi
lokacin da wata jiniya ta buga a gidan suka sake kallon juna Kaltum tace “Ah haba ai ko tsarinsu
ne wannan yau sa barmu muci arziki"
Suna maganar suna kallon Batul da take naɗe jikinta saboda sanyin da takeji buɗe ƙofar
parlourn akayi yana tafe Shahz na riƙe da jakarsa Jaddahz yana ɗauke da wasu kayan, ajiyewa
sukayi a gurin da suka saba ajiyewa Aleesha tazo zata É—auke briefcase É—in tashi ya dakatar da
ita tare da baya umarnin tafiya gabaɗaya hankalinsa nakan Batul ya ƙarasa da sauri ya taɓa
jikinta yaji yanda ya ɗauki zafi ya juyo a fusace ƙwalawa Aleenah da Aleesha kira sukaxo suka
gurfana a gabansa ya fara bala'i cikin Yaren da Batul Janah da Kaltum basa fahimta faÉ—a yakeyi
musu Meyesa basa kiyaye aikinsu sun barta a parlour tana rawar sanyi" haƙuri suka bashi ko
arzikin kallo su Kaltum basu samu ba ya É—auke ta cak ya nufi saman da ita yana cewa da
Aleesha ta bawa baƙin masauki Aleenah ta kawo masa jakarsa sama" yanda yace haka kowa
yayi masa.
Zama Janah tayi tace “Ikon Allah wannan mutum da miskilancin masifa yake kiga yanda ya
basar damu saboda na gama masa aiki" ajiyar zuciya Kaltum tayi tace “ga kyakkyawan gida ga
kyakkyawan miji wannan yarinya Allah yasa kar tayi wasa da damarta amma Janah anya
wannan Lamarin babu manufa a cikinsa nifa ta bakin Batulu na tsorata da wannan lamari
_Paid book 500 VIP 1k via 9031307566 Fauziyya Tasiu Umar Opay Evidence of payment
09031307566_
*_Oum Hairan_*
[6/30, 9:55 PM] Oum Hairan: *SIGNED MARRIAGE*
*_(Kalma É—aya)_*
*OUM HAIRAN*
*_______________________________________*
*Yanayin tsarin labarin nan baya buÆ™atar tambaya í ½í´žadult contactí ½í´ž ne Please kar ki bibiya in
kinsan bazaki jure ba.*
*_______________________________________*
*Last free page 11-12*
*_______________________________________*
Faɗawa Janah tayi saman gadon tace “washhhh! Nasu ba irin namu bane Kaltum ki kwanta
kawai kici arziki koma meye a zuciyarsu Allah ya fisu yanzu dai ko yau akace Batulu ta bar
gidannan ai mun dandali arziƙi bare da alama wannan Guy ɗin ya taɓo gurin gautsin kiga yanda
ya wani rikice yana bala'i kayy Batulu ta gamu da aiki, kin me Aunty Kaltum da ganinsa bazai
bata da sauƙi ba.
Ci gaba sukayi da tattaunawarsu kafin su haƙura su kwanta, ita kuwa Batul yana shiga da ita
ciki ya ɗorata a gado ya fara rage mata kayan jikinta batada kowanne irin ƙarfi a jikinta saboda
da gaske zazzaɓin yake nuƙurƙusarta, ya shiga tashin hankali da jin yanda jikinta yake huci ya
juyo da kanta ta buÉ—e idanunta ta sauke a kansa suka shiga cikin nasa tayi saurin lumshe nata
tun jiya data kalli cikin idanunsa taji bata marmarin ƙara kalla a cewarta idon aljanu ne dashi,
shikam ajiyar zuciya ya sauke ya ɗora kansa a ƙirjinta har yanzu Zuciyarta bugawa takeyi.
Iska ya furzar ya É—auketa cak ya shigar da ita bathroom ya zare kayan jikinsa da nufin yi mata
wanka a gajiye ta buɗe bakinta tace “Ni...Ni...ka ƙya...leni zanyi...." Haɗe bakinsu yayi ya
lumshe idanunsa yana fuzgo numfashi ya kwantar da ita a ƙasan tiles na toilet ɗin bayan ya
janyo towel ya shimfiɗa yaci gaba da tsotsar bakinta tare da tura hannunsa bayanta ya ɓalle
bottle na bra ɗinta, lumshe idanunta tayi hawaye na bin kwarminsu ta gaji da ƙoƙarin ƙwatar
kanta akan abinda tariga ta fahimci wayonta bazai ƙwace ba saidai Allah ya shigo lamarinta.
Bata fahimci me yake yi mata ba Saida taji bakinsa a kunnenta yace “Wlh duk sanda na dawo
gida ko a baya burina kawai naci gindi Ahhhh! Batul karki hanani bazan wahalar dake ba
sannan zakiji ƙarfin jikinki vitamins zan baki" bata bashi amsa ba ya sanya hannunsa ya fara
shafa nipples ɗinta. Kawar masa dakai gefe tayi har lkcn hawayen takeyi ya ɗan miƙe kaɗan ya haura saman ta ya
ranƙwafa ya ɗora lips ɗinsa a kuncinta yana tsotse ruwan hawayen batare datayi aune ba ya
haÉ—e bakinsu guri É—aya ya fara tsotsar lips É—inta da harshenta kamar yana tsotsar alawa itakam
rike kansa tayi tana son ƙwace bakinta shi kansa lips ɗin nata tsotsar da yasha jiya yasa zafi
yakeyi mata shikam ya riƙe kam yaƙi saki saima wani lumshe idanu da yakeyi yana yawo da
hannunsa a jikinta ya direshi a boobs É—inta ya sake kama nipples É—inta yana wani mulmulawa
da wani salo na rikita juna itakam azabar da taji tasata buÉ—e baki zatayi masa ihu yayi saurin
ƙara haɗe bakinsu daidai lokacin aka fara taɓa ƙofar ashe tun shigowarsu yayi mata key.
Bai damu da taɓa ƙofar da akeyi ba yaci gaba da sharafinsa har Saida ya samu nasarar ɗora
bakinsa a nipples ɗinta ta rintse idonta da ƙarfi tace “Innanillahi Ma'eesh ka bari a wayyoh zan
mutu wayyoh Allah nono na wayyoh ƙirjina...." Bata ida karasa ba saboda cafkar da taji ya ƙara
yima boobs É—in nata da bakinsa jikinta banda rawa ta tsananin firgici babu abinda yakeyi inda
shi kuma yake ninka salonsa yana narkewa a jikinta tare da ƙoƙarin ya saukar mata da kasala
da yanayin zumar da yake bata wadda tafi wuta zafi a gurin Batul.
Lasheta yakeyi da tanÉ—eta ta ko ina kamar wani maye ita kuwa sai tureshi takeyi tana ce masa
“Please Ma'eesh kada ka kasheni wlh jiya saura ƙiris na mutu idan ka kuma yi nasan nima bin
Baffana zanyi don Allah kaji ƙaina ka tausaya min....."
Ihu ta saki me ƙarfi ta ƙanƙameshi jikinta yana karkarwa ta zaro idonta sai kuma tayi baya luuuu
saboda masifar da taji ta ratsa HQ nata ashe penis ɗinsa ya tura a gurbin ta da ƙarfi kuma
wannan ya sabbaba mata sumar da bata shirya ba.
Shikam baisan ma me take cewa ba kawai pomping É—inta yakeyi slow motion don yasan tsaf zai
yagata idan yace zaisa ƙarfi ya jima matuƙa sannan ya kwanta jikinta ya ƙanƙameta ya saki
sperm É—insa yanajin wata kasala ta musamman na ratsa shi kafin wane wannan gumi ya fara
karyo masa yayi luf a jikinta yana shafa sumarta yana sauke mata kiss a dokin wuyanta. Saida ya nutsu sannan ya fahimci ashe bama a raye take ba aikuwa da sauri ya zare jikinsa
daga ita ya É—agota yaga yanda idanunta suka kakkafe komanta ya daina motsi da sauri ya É—ora
kunnensa saitin zuciyarta ya sauke ajiyar zuciya tare da kwantar da ita ya nufi Jacuzzi ya haÉ—a
ruwa me É—umi sosai ya É—auki wasu luquit soap da wasu magunguna ya zuba a ciki ya É—auketa
ya sata a ruwan ya kwantar da ita.
Shigar ruwan jikinta ya sata sauke ajiyar zuciya ta fara marowa lalube ta farayi ta tura hannunta
cikin sumarsa ta fara cakuɗawa cikin rashin hayyaci tace "Allah na haƙura da wannan rayuwar
Ma'eesh kasheni zakayi dama kuɗin fansar rayuwata kabasu....." Rufe mata baki yayi yace “Aa
Bea bazan fansar da ke ba wlh kiyi shiru zaki daina jin wahala Inason ki saba da daÉ—in mijinki"
wanka sukayi suka fito ya kwantar da ita ya fita bai jima ba ya dawo da masu abinci suka jera a
dadduma suka fita ya haɗa mata abinci ya saukota ya kwantar da ita a jikinsa daƙyar ya takura
mata tasha tea da youghurt ya bata gasasshen kifi taci shima ya taɓa irin nasa abincin sukayi
brush suka kwanta ranar bacci tayi sosai a ƙirjinsa shikam kusan kwana yayi kallonta yana jin
wani farin ciki.
Da safe ma bai fita ba sai goma ta wucce sukayi wanka da kansa ya shiryata yana mata
murmushi ta koma ta kwanta shi kuma ya fice bacci ta sakeyi sabo ta ma manta da tanada
wasu baƙi sai wajen biyu data tashi ta tuna ta fita ta sauka ƙasan a hankali ta nufi ɓangaren da
aka saukesu sun ta buɗe ƙofar sun baje sunata cin kajinsu ta kishingiɗe a gefen gadon Kaltum
tace “Miji daɗi Batulu an manta damu" Harararta Janah tayi tace “Anyi mata magana tana
faÉ—awa mutane shirme kinga tunda ya cafeta suka haye sama sai yanzu ta sauko" murmushi
tayi ta sauko ta zauna tare da sanya hannu a cikin abincin nasu tace.
“ku da baku da me hanaku sakewa ba gashi kun sake da abinci ba Janah tunda nazo gidannan
na kasa cin abinci Gara ma jiya bayan ya gama wujijjigani daƙyar nasha shayi da youghurt"
koda ta fara cin naman bata iya cin na kirki ba ta cire hannunta ta miƙe ta sauri tana haɗa
hanya ta nufi bathroom ta fara sheƙa amai suka kalli juna da sauri Kaltum tace “Toh! Ikon Allah"
Janah ce tabita suka taimaka mata ta wanke gurin ta dawo ta kwanta tare da jan duvet ta rufe
jikinta tana rawar sanyi da sauri Kaltum tace “Janah kira waɗannan yammatan suzo su kirashi
kinga yanda jikinta yake rawa" fita tayi ta sanya aka kirashi ya turo likita yazo gidan ya jorner
mata drip saboda aman da tayi.
Sanda ruwan ya ƙare ya dawo asibiti yasata ta shirya suka tafi sukayi mata general check-up ya
rubuta mata magunguna yaje ya É—auko mata suka É—auki hanyar gida cewa yayi gidan yayi
hayaniya kawai ya kaita hotel É—insa suka shiga ya buÉ—e mata wani katafaren suit parlour ne
haÉ—aÉ—É—e sai É—aki a gefe sannan kitchen da bathroom a É—akin da wani a parlour da dinning da
wajen karatu duka a parlourn cafkarta yayi ya ɗagata sama ya cillata ya cafe ta ƙanƙameshi
tare da yin murmushi yace “Yaushe zaki saki jiki dani ki bani daɗi ki bazamin daɗi naci nayi
hani'an kinsan nifa bantaɓa ci ba sai a kanki kowa cina yakeyi"
Direwa tayi a ƙafarta tace “Kai bakada aiki saidai sex?"......
Janyota yayi ta fado jikinsa ya ɗora harshensa a wuyanta yace “Danma kinƙi sabawa da an
taɓaki ki zama petiant" sunsunarta ya farayi ta lumshe idanunta tanajin tsigar jikinta na tashi da
yanda yake hura mata iskar hancinsa ya dire hancinsa a daidai nata bakinsa saitin nata ya kira
sunanta da Hausar sa da alama ta nuna da ita kaÉ—ai yake yinta ta buÉ—e idanunta suka shiga
cikin nasa ya lumshe nasa yace “Kinada daɗi ba zan taɓa gajiya da ci daga gareki ba zaki bani
yau sau biyu....."
Zaro ido tayi tace “Saikace abinci" langwaɓe kai yayi yace “Tafi abinci daɗi idan zaki bani
anytime bazan ke cin abinci ba kuma ƙiba zanyi zan zama Big man" dariya ce ta kufce mata
tace “Duk girman nan naka? Sir kafi ƙarfina kayimin girma abinka har maƙogwarona
nakejinta!...." Saurin rungumeta yayi ya saki ihu yana ƙara shigar da ita yace “Am so so happy My Bea na ta
fara jina a jikinta nan da 2 days zaki fara bani da kanki ko?" Noƙe kafaɗa tayi tace “Aa kayi min
girma" lumshe idonsa yayi yace “Nima kinyimin ƙanƙanta banajinki idan na danneki amma
bazan daina ba akwai sweet Pupsy ɗin Black women bazan ƙara cin wani Pupsy ba naki ba"
Zamewa tayi ta kwanta ya nufi ciki ya cire kayansa ya fito daga shi sai towel ta zuba masa ido
yana takowa gabanta na faÉ—uwa cikin kwana biyun babu wankan da sukayi bai caccaketa ba
ita kam tsoro takeji, É—agota yayi ya haÉ—ata da jikinsa ya zare hular kanta tare da tura hannunsa
cikin gashinta na buzaye ya ware turkar da tayi masa guda ɗaya ya zuba har ƙwaƙwasonta
yaci gaba da yamutsa gashin ta janye tare da marairaice murya tace “Don Allah Sir...." Rufe
mata baki yayi da ƙirjinsa yayi ƙasa da kansa daidai kunnenta yace “Aa Ma'eesh My Bea, sorry
please bazan iya komai ba" zamewa tayi tace “nikam na shiga uku Ma'eesh ka gaji mana" zama
yayi shima yace “Bazan gaji ba Bea zan ci ki da safe naci da rana naci da dare ko yaushe
Inason naci"
Bai sake bata damar magana ba ya bajeta a wajen ya janye rigarta iya ƙarfin da take taƙama
dashi ta kasa ko motsi ya zare mata komai na jikinta ya sake tura hannunsa cikin gashinta ya
dafe É—ayan da hannunsa ya É—ora bakinsa a kunnenta yana lasa ta lumshe idanunta tana fuzgo
numfashi yayi masa ya cafki breast nata ta saki ƴar ƙaramar ƙara ya sake narke mata yaci gaba
da tsotsarta yana mulmula É—ayan a hannunsa ta saki ajiyar zuciya tare da dafe kansa ta tureshi
ta gicciye suna facing juna tana shafa kansa zuwa bayansa sosai yau takejin daÉ—in yanayin fiye
da tunani yanda ya mayar da hankali a tsotsarta da shafa bayanta zuwa bombom É—inta yana
matsawa tare da tura hannunsa matsematsin cinyarta ya kamo belinta ta gantsare tare da
ƙanƙameshi ta ƙwace daɗin ya wucce tunaninta.
Tana shirin tashi yayi saurin danneta ya buɗa ƙafafunta ya tura kansa a gurin ya fara lasarta
tare da cafkar belinta da bakinsa ta saki wata ƙaƙƙarfar ajiyar zuciya lasarta yake yi yana
karkaɗa harshensa a belinta ta damƙi sumarsa daɗin yayi mata yawa neman zautar da ita
yakeyi ta tureshi ya sake riƙeta ya buɗa gabanta da hannunsa ya tura yatsansa a ciki ruwan
ni'imarta me É—umi yanabin hannunsa yana lashewa yaci gaba da murza belinta yana lasar
ruwanta.
Sun jima yana shanyeta da salonsa me narkar da zuciya bai ƙyaleta ba Saida taga tana neman
shiɗe masa sannan ya ƙyaleta ya haura samanta ya tura mata nipples ɗinsa a baki ta kama da
sauri ta fara tsotsarsa nandanan ya ƙara ficewa daga hayyaci ya ɗauki hannunta ya aza bisa
Dick É—insa ya kama da sauri ta fara mulmula masa kanta ya cafki kunnenta yana sha yana
fuzgo numfashi.
Yanda yake tsiyayar da ruwa kamar ya shekara baiyi sex ba matse ƙofar Dick ɗinsa tayi ya saki
wata siririyar ƙara ya fara amayar mata da spearm a hannunta ya janye da sauri ya tura mata a
baki ya É—ura mata tayi saurin tureshi ya cafketa da sauri ya sake tura mata a baki Saida ta
shanye tsaf yasa tisue ya goge mata na hannun ya É—agata yayi mata goho ya sake tura kansa a
ƙasanta Saida ya sake tsumata sannan ya fara danna mata Manhood ɗinsa ta cije lips tare da
fashewa da kuka tana son magana ya rufe mata baki da hannunsa É—aya É—aya a breast É—inta
yau abin nasa harda mugunta cin da yake mata ya hucce tunaninta da ƙarfi yake buqata
numfashinta har sarƙewa yake saboda azaba........
Paid book Nrml group 500 VIP 1k via 9031307566 Fauziyya Tasiu Umar Opay Evidence of
payment 09031307566.
*_Oum Hairan_*
[7/1, 10:12 AM] Oum Hairan: https://chat.whatsapp.com/Hg8ssn5kRo6KEdkecWOSsM
*SIGNED MARRIAGE*
*(_Kalma É—aya_)*
*OUM HAIRAN*
*_______________________________________*
*Yanayin tsarin labarin nan baya buÆ™atar tambaya í ½í´žadult contactí ½í´ž ne Please kar ki bibiya in
kinsan bazaki jure ba.*
*_______________________________________*
*Book one*
*Page 13-14*
*_______________________________________*
Sai yau ta tabbatar ashe a baya ba komai yake yi mata ba