Showing 33001 words to 36000 words out of 41370 words
Chapter 12 - KWARTON MANYA BOOK 2 COMPLETE DOCUMENT BY Maman Teddy .txt
kaɗan,nayi ne saboda wasun ku masoya da suke ta magana ,na nace xanyi sunji kuma shiru, harda kirar waya da daren nan🤔😹😹 ,to gashi nan kuyi manage plz🙏🙏 🥰_
*****
Salati Zainabu tajah tana wani yin tsayi dashi , tamkar wanda taji mutuwar uwar ta ko uba ,wanda shikam Habab sam bai tsaya sauraren ta ko bi takan ta ba , gaba ɗaya ruƙunƙumeta yayi tamkar wani Mayunwacin zaki....jikin sa har tsuma yake yana rawa ,riƙon da yayi mata yasata ƙwaƙwƙwaran motsi ta kasa. Hannun sa taji duk biyun yasa yana lalubar nonuwan ta ,wanda yasata tsala ihu tana buɗe baki xatayi masa magana cike da tsiwa , dama ita gata ta koma masa ga tsoro ne ga tsiwa. Bakin sa yakai yana haɗewa da nashi yana sauke wani irin numfashi yana mai ƙara mannata da jikin shi". Mutsu² Zainabu take tana Son ƙwace kanta daga gare shi ,amma ina?? Sam ta kasa ,gabɓan jikin ta ne suka sare ,don duk wani ƙarfi da takeji ji tayi duk babu . Tasa ƙarfin har ta gaji.
Sai da ya ɗau kusan mintuna uku yana sha mata laɓɓan ta ,wanda Zainabu ji take tamkar wanda yayi awa guda yana damun ta a abu ɗaya. Wata ma'aikaciya ce ta shigo kitchen ta nufa hankalin ta kwance tamkar wanda bata ga komai ba , don ita Indai Habab ne suna ganin sa cikin yanayin da yafi na yanxu da ta ganshi da matar sa ta sunna,adama yayi ɓannarsa da rashin kunyar sa son ransa bare yanxu?". Wannan yasa Ɗaharatu wucewa don ta gabatar da aikin da Hjy Luba tasa ta.
Zainabu ne ke faɗi a zuciyar ta ,taɓ ashe gidan ne gaba ɗaya gidan ƙwarata ,ba ýan aikin ba ,ba masu gidan nan ba ,aiko wannan gida ba gidan zama bane...take maganan duka a zuciyar ta. Zare bakin sa yayi yana kallon fuskar ta ,wanda ta buɗe baki tana shirin masa tsiwa ne suna haɗa ido taji wani tsammmm.....sakamakon wani irin kallo da taga Habab na bin ta dashi. Sunkuyar da kanta ƙasa tayi tana kama hannun ta a hankali. Hannu Habab yakai yana ɗago da fuskar ta ,kamin cike da wani irin murya yace " Ina xakije?? Ina ta maki magana baki buɗe mun ƙofa ba?". Kame ² Zainabu tahauyi kamin tace " Bkmai ina bacci ne yanxu na farka ,shine shine.....tayi maganan tana ɗaga idon ta suna kauraya da nashi ,wanda kawai ta tsinci kanta tana kafe ƙwayar idon sa da kallo. Shima ita yake kallo tsawon lokaci kowa da abun da yake saƙawa a zuciyar shiiii...ita dai Zainabu taji ya wani cafke harshen ta ne da ƙarfi yana jahhhh haɗi da........
*To kuyi haƙuri wallahi bacci ke idona ,kunun afuwa na yau🙏🥰*
[6/23, 17:50] my number: *🕊️ƘWRTN MNY🕊️*
18
*Babban sirrin qamshi kisamu hadadden gaske Wanda y Sami qwararriyr me sarrafashi daga very expressive product like arabian,rasasee ajmal,and alharamaiin.masu asalin kyau d inganci er'uwa karkiyi sake d attitude naki qamshi shine ke bayyana ke wacece ko kinyi ado ko bakiyiba. Mummies kujini dakyau the beauty of turare is speak to ur hearts and hoply to someone else...namiji na iya manta komi amma Banda special qamshin ki daya Saba jii na yauda gobe farkon matakin Jan hankalin miji gareki shine y shaki qamshin daddadan turarenki.🥰💃🏻💯 Akwai wasu sirruka ajikin qamshi turaren da akeyinsa da wasu daga cikin itatuwan bishiyoyi ko saiwar wasu bishiyoyi Wanda ake Kira da (eriqh) wannan itatuwa ba kowa ya iya maintaining dinsu subada abinda ake bukataba da wannan zakuga d yawan masu turaren wuta insunyi turare yake qauri Wanda dazasu dage su sarrafashi yanda y kamata Ina me tabbatr muku ba boka ba malam kinadaga cikin gidanki Zaki siye zuciyr oga walhi kusamu lada hankali kwance💃🏻💃🏻💯 Wanda mu haka shine birinmu insha Allah. To ku marmatso kusa kuji shahararriyar Kuma hamshakiyr mesai da turarukan wuta wato UMSAD INCENSE ta tanadar muku turaruka masu inganci Kama daga jiki,gida,Kaya, turarukan tsuguno, turarukan daake shafawa a gashi batare da sunbawa gashi matsala ba ds.kudai kawai ku tuntube ta 08028827241 / 09033791049 karku manta UMSAD INCENSE jindadinku shine namu 💯💃🏻💃🏻
****
Gaba ɗaya jikin Zainabu wani irin rawa yake karrr³ ,wanda Shikam Habab ba abun da yake sai tsotsan harshen ta....jin tayi laƙwass sam kuzarin ta yayi ƙasa yasa shi zare bakin sa daga nata a hankali yana kallon Breast ɗin ta ga Zufan da ta haɗa kaman wacce aka watsa mata ruwa ,na zallar tsoro. Ita dai kawai taji yasa kansa ne cikin ƙirjinta yana shan nonuwanta kaman zai cire mata su ,hannayen sa na wasa da su don suma bai barsu haka ba ,yana matsa nonuwan ta haɗi da shafa jikin ta ,tun daga ƙirjin ta har zuwa bayan ta yana saukar da hannayen sa saman ɗuwawunta , jin iskancin da bata taɓa ji ko labari ba yasa Zainabu ,yin sakwa² ...sai da ya saki jiki yaji ta fincike kanta da ƙarfi tana baya ". Don Allah Zainab kar ki koma ,kar ki tafiiii yayi maganan muryar sa duk ta sauya ,kaman mutumin kirki".
In koma ina?? Ai wallahi babu inda dama xan koma Ni, dawowan Abban ka na gani yasani fitowa".
"Daddy! Taji ya kira sunan yana sauke lulun idanun sa da suka chanja kala daga fari zuwa jah akan ta. "Eh mana , shi zan faɗa mawa ka karya mun hannu na , kuma ka....."A'a kar ki faɗa masa pls ,nayi maki alƙawarin zan kai ki duk ƙasar da kikeso a gyara maki hannun ,amma Don Allah ki yarda koda sau ɗaya ayau na samu nishaɗi da jin daɗi a tare dake". Eiyee ohh Ni Zainabu wallahi idan kana duniya baka gaji da ganin abun kallo dana mmki ba". Rashin kunya da ƙwartanci ido biyu . Tana maganan haɗi da shirin raɓa shi ta wuce....ganin ya miƙo hannun sane yasa Zainabu saurin jah baya tana nufar bedroom ɗin ta da gudu, nan shima yayo bayan ta. Tsayawa tayi tana kallon shi ƙwallah yana cikin ƙwarmin idon ta. Don Allah Sojana ka taimake ni ,wallahi Allah bana So! Rintse idanun sa yayi da ƙarfi kamin ya taune laɓɓan sa da ƙarfi yana ware idanun sa akan da cewa " pls Zee ki taimaki Habab ". Wani intaimake ka bayan kai da kanka kace baka So na, kuma ka aure Ni ne don ka azabtar dani ,gashi kuma na gani har karya mun hannu kayi saboda ƙiyayya". No!!! Yess!!!!! Itama ta katse shi tana jah baya haɗi da cuno baki na alamun bazata yarda dashi ba . Hum numfashi ya sauke mai ƙarfi kamin yace " Yanxu faɗa mun , Umma kike Son gani?". Pls Zainab indai itane ki amince mun yanxu na samu realese zan kai ki wurin Umma". Yayi maganan yana matsowa dab da ita. Shiru tayi tabbas yaro yaro ne duk tsiwa Zainabu ashe akwai abun da Habab zai mata yayi mata wayo". Kuka yaga Zainabu ta fara hawaye sharrr³ " Don Allah Sojana Nasan baka ƙarya ka taimake ni ka kaini wurin Umma na na ganta da mutan gidan mu ,wallahi nayi missing nasu sosai". Zanyi maki kinji". Yayi maganan yana Rungume ta tsam a jikin shi ,shiru yayi yana shafa bayan ta a hankali yana tunani ,wani iri yake ji a zuciyar shi ,tausayin Zainabu n ne yaji ya kamashi ,ganin lokaci ɗaya ya mata wayo da zai Kaita gida ,ta yarda masa". Ƙara Rungume ta yayi tsam a ƙirjin shi yayi yana ji tana saukar da ajiyar zuciya , jin shi tayi yana shaƙar ƙamshin jikin ta haɗi da kissing ɗin skin ɗin ta.
Ko motsawa Zainabu ba tayi ba ,don ita babu abun da take ji sai daɗi a zuciyar ta tana tunanin gidan Umma ,jin yanda yake mata yasa ta cewa a zuciyar ta ,kayi yaro duk na tsine ,kana kaini gidan Umma na wallahi shknn babu Ni babu kai har abada . Wani irin murxa nipples ɗin ta taji yayi wanda da sauri ta rintse ido...cike da Muryar kuka tace " Wayyo da Zafi fa! Ohhhh huuuuu Yayi maganan yana hura mata iska akan nipple ɗin nata yana faɗin Sorry". Kasa ce masa komai tayi tana mai da ƙwallon idon ta. Ji tayi yana manna jikin shi da nata yana wani irin ƙwakumarta kaman zai ɓara jikin shi gida biyu yasata su haɗe tare ...washhhhhh ushhhh zee plssss xaki shamun ko sau ɗaya neeeee". Saurin ɗari kanta tayi tana kallon yanda gumi ke karyo masa , cike da rashin fahimta da tsoron ganin yanda ya chanja yasata cewa " Mene kuma? Meye waiii?? Aaa wai kai lafiyar ka? Nifa gaskiya tsoro kake bani ,indai kannnnnnn....kamin ta ƙarike maganan ne taji ya ɗagata cakkkk yana nufar bed ɗin ta da ita. Ƙwantar da ita yayi ,yana hayewa saman ta ,wanda yasa Zainabu boɗe ido cike da mmkin maiye kuma yake shirin yii kenan? . Jin yanda ya sauke dukkan kayan jikin ta yasata cikin rawar murya cewa " Habab". Wani irriiin shock yaji ya ɗauke masa tun daga kansa har taffan ƙafan sa....bai taɓa jin wata muryar da ta kira sunan shi tayi daɗin na Zainabu ba...dama kenan iskanci ne cewan da take Hababu ,duk don ta tugunxuma shi ne ,yanxu da taji ta maza ta saita harshen ta ai..... Ƙasa bata amsa yayi duk da bakin sa nason yi mata mgnn . Jin Bananan sa tayi ya tsaya mata kaman ƙashin rogo ,wanda yasa Zainabu cikin Muryar kuka cewa " Habab haka muka yi dakai? Nidai don Allah ka bari. ..don Allah. Tayi masa mgnn tana kai hannun ta daƙyar zuwa ƙasan ta inda taji yana goga mata Bananan tasa.
Rintse ido yayi yana jin kalaman ta na masa yawo a ƙwaƙwalwa. Don Allah kaji Habab Sojana pls Don Allah na roƙeka ,wallahi mutuwa xanyi idan kaaaa.....hannun shi yakai saman bakin ta yana rufewa ,kamin daga bisani taji ya ɗagata yana kai Hjy babban sa dai dai bakin ta yana faɗin " To shamun!! Indai kikayi mun haka You will except idan kuma ba haka ba , yau baxan iya barin ki ba. Zan maki kacha² . Zaro ido Zainabu tayi bakin ta na rawa ga tsoro da ya kamata na ganin zabgegiyar ƙatuwar burar sa sai tsalle take. Rintse ido tayi da ƙarfi tana sa kuka da cewa " Wai kai meyasa baka da imani ne.
Zainab kece mutuwa baki da imani ,kinsan ya nakeji a yanxu kuwa? ki barni na yauuuu...yana mata mgnn haɗi da kai 🍌 zuwa ƙasan ta,wani irin uban ihu tasa Sai kace wanda ya nitsata ciki sosai". Nan ko gyegata yayi. Hannun ta takai da ƙarfi tana riƙo 🍌 ta ,wanda yasa shi wani irin lumshe ido yana cijen laɓɓansa .na tuba Habab Don Allah kayi haƙuri wallahi baxan iya ba". Kar ki saki Zainab ,ki kama mun ki riƙe da ƙarfi , baxakamun komai ba indaiiiii....shiii ushhhh Ashshhh ,ki riƙe ki matsa mun xanji daɗi har inyi samu realese. Jin haka da wata wuyan gomma wata yasa Zainabu riƙe 🍌 duk yanda yace tayi masa takeyi ,idon ta na tsiyayar da ƙwallah , don tuni har Fuskarta ya kumbura da idanun ta .......Wani irin numfashi da taji yana saukewa yasa ta tsorata ƙwaraiiii wanda ganin yanda 🍌 tayi ƙaammm tayi sama twins ɗin sa sun wani ciirrr² har wani sheƙi takeyi yasa Zainabu jan rigarta da gudu tana sauka daga bed ɗin . Sam ya kasa ko kirar sunan ta ,saboda tsabar wani irin fitinannan sha'awa dake samun sa . Yana so ya dakatar da ita amma ya kasa saboda ɗauke Masar da marar sa tayi . Wani irin numfashi yake saukarwa tamkar wanda ransa zai fita. Ganin haka yasa Zainabu saka rigar nata tana ficewa da gudu.
A falo ne sukayi kiciɓuss da Hjy Luba ita ɗaya". Tsayawa Zainabu tayi tana dukar da kanta gashi jikin ta sai rawa yakeyi . Hummm wani irin kallo Hjy Luba Kevin ta dashi ,kamin cike da danne Wani abu da da takeji yana taso mata don ji take kaman ta kashe Zainabu da duka . Cewa tayi a sarari " Ohh Allah sarki sai haƙuri,haka Sobreen ke fama ,amma dai bata basa haɗin kai ba....cakkk Zainabu tajah ta tsaya ,jikin nata dake rawa ne taji ya dakata. Kallon Hjy Luba take cike da rashin fahimta . Zainab ina fata tare da Addu'ar baki bashi kanki ba ...don iyayensu nafi tausayawa musamman uwa. Itace da wahala . Hjy wannan wani irin magana ne? .
Dole ce tasa xan faɗa maki gaskiya Zainabu, Habab kin sa yana da cutar karya garkuwar jiki kuwa?". Mene ???? Zainabu tayi saurin jajj baya tana dafe ƙirji . Kama hannun ta Hjy Luba tayi tana jan ta zuwa babban falon Sobreen. A nan ta zaunar da ita daga ita sai ita ,tana mai zama gyefen ta. Salati Zainabu keyi a zuciyar ta ,wani irin kuka ne taji yana shirin ƙwace mata. Mai nayi ma Habab a rayuwa ? Yake shirin kashe Ni...Ni ba ƴar iska ba!! Tayi maganan a sarari tana goge hawayen Fuskarta.
Ke yarinyar Zainabu , Habab dama in xaki tuna yasha faɗa maki ya Aureki ne domin ya kashe maki rayuwa!! Hjy Luba tayi mgnn tana dafa Zainabu cike da Muryar tausaya mata. Koda kikaga na Aura mawa Sobreen Habab ,ta aure shi ne saboda an masa wani iya ka da zai mutu , likitoci sun tabbatar da hakan. Kuma da condom yake amfani da ita...... Innalillahi waina ilaihir raji'un. Zainabu tayi maganan tana dafe ƙirjin ta. Hjy Ni Habab zai kashe mawa rayuwa ,Allah ba gode maka...da ban amince masa ba , Allah na sona dama. Hummm kuna wallahi sai dai Ni inga bayansa ba dai shi yaga nawa ba . Yowa ƴar gari". Hyy Luba tayi mgnnnn a zuciyar ta, tana mai jin daɗin ganin ƙiyayyar Habab a idon Zainabu,wanda a yanxu tasann kimai zata iya yi akan ta . Wani littafi taga Hjy Luba ta rubuta wani abu ,wanda bata san meye ba, don ita komai nata da littafi da biro take yin shi......shi yasa take ƙyeyar mata da maza. Littafi ne babba...wanda daga Ni na shekara da shekaru ne . Shiru Zainabu tayi tana bin littafin da kallo. Zan baki maƙudan kuɗi......ƙarar wayar Hjy Luba yasa mgnn ta katse wa ,tana ganin Sobreen ne yasata miƙewa cike da ƙwarin gwiwa tana cewa ina zuwa Zainabu ki kwantar da hankali n ki ,zan san yanda za'ayi ki bar gidan nan ɗa na kowa ne . Tayi maganan tana shigewa inda Sobreen ke jiyosu ɗin ta faɗa mata komai.
Na tsaneka Habab bana son koda mai sunan ka ne. Zainabu tayi mgnn tana wani irin kuka mai jijjiga....to meyasa Sobreen ta auri Habab?? Tambayar da yazo ƙwaƙwalwa n Zainabu kenan ,wanda yasata cewa Amsanki zainabu yana a cikin wannan littafin da yazama mawa Hjy Luba rayuwa. Hannun ta takai tana ɗaukar littafin haɗi da buɗe wa.......kusan mintuna uku wasu irin hawaye ne Masu ɗin suka cigaba da bin kuncin ta. Mintuna kusan shida ta gama fahimtar gaba ɗaya inda rayuwar wannan littafi ya nufa,don Zainabu akwai masifar tsafta da fahimta....Wurgi tayi da littafin cikin ƙarfi tana rushewa da kuwa ,hadi da kirar sunan Habab tana tsinuwa iri dabam dabam....wanda Hjy Luba da take bayan ta har hanyar cikin ta ya ƙaɗa jin tana tsinewa Habab da cewa Allah sai ya ka mata yasata jin sanyi a zuciyar ta.
Kamata Hjy Luba tayi ,yi haƙuri ƴana ,ai gdy xakima Allah da ya sa bakiyi komai ba tukun. Hjy ki faɗa mun ya xanyi ba kashe Habab ,tun da shima so yake yaga bayana a duniya. Wani irin murmushi ta danne kamin tace shi tafi koma i sauƙin,amma ki bari ai wa'adi sa ta kusa ƙarewa. A'a Hjy Luba Ni xan kashe shi kira hanyar shinkafan ɓera ne in sa masa a abinci ya mutu. Faƙattttt shiknnn kuma babu mai xarginki Zainabu ,sai dai a zargi ma'aikatan gidan ..... Tabbas haka yake Hjy .zan baki rabin arzikin Habab indai ya mutu. Aaa Hjy basai kin bani komai ba ,kin taimakeni ,Faransa kawai na bar gidan nan na koma gidan iyaye na nima................
Yanxu abun da za'ayi ki koma ɓangaren ki ,amma kibi a hankula dashi,zuwa gobe komai xai faru ya ƙare. Xan Turo maki wata ƴar aiki na ɗaharatu ,shiru Zainabu tayi tana tuni da wacece ɗaharatu a littafin jounal ne ko ajender Allah masani rayuwar da Hjy Luba ne gaba ɗaya , tana tuna ya alaƙarsu take da ɗaharatu don taga koma ta a ciki. Muryar Hjy Luba taji tana cigaba da cewa " Zata kawo maki shinkafan ɓerar a gobe....sai ki sa masa a cofee don shi mutum ne ma'abocin shan cofee duk dare sai ya sha yake bacciii.......Ɗaya mata kai Zainabu tayi cikin sauri tana cewa " Amma Hjy wallahi tsoron sa nakeji. Haba kar kiji tsoro kar ya gano wani abun ki maza ki tafiiii kar ya taho nan....da sauri Zainabu ta fice tana cewa ƙasa ƙasa Allah yafika Habab ,wannan ya daɗa sanya Hjy Luba cikin wani irin matsanan cin farin ciki. Tana ficewa Sobreen ta fito suna sheƙewa da dariyan...Nan Sobreen tace " banbancin mai ilimi kenan da jahili". Wani dariyar suka sheƙe dashiiii da ƙarfiiii...........
*Don Allah kar ki karanta mun indai baki biyani ba... littafin na kuɗi ne normal group₦300 Vip group₦500 Spc ₦1000 zaku iya Turo da katin MTN ta wannan number 08081202932 ko kuma ki tura ta wannan account 6037312299 mohammed Aisha keystone bank*
*Mmn teddy🧸*
[6/23, 18:46] my number: *🕊️ƘWRTN MNYA🕊️*
19
*Night update🥱💃*
_Akwai ingantaccan maganin🌴🌴 gyaran nono na hausa, ga wanda yake da bukatar maganin zai iya tuntubar wannan number...... 08089965176 domin karin bayani, maganin ya samu lambar yabo saboda ingancinsa, yana amfani sosai domin yana ciko da nono yana kuma sanya k'iba dai misali, babu almundahana babu cuta babu cutarwa sahihin magani ne, idan kin shayar sau goma, ina mai tabbatar miki da cewa daga ranar da ki ka fara amfani da maganin zaki ga